ทำไม log in คนขายไม่ตรงกับป้ายชื่อในรูป

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5
    ornyada's Avatar
    ornyada is offline Trusted Member Brandname Fan
    ornyada's Bank Account
    • Bank Account 1: 033X3X0X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ทำไม log in คนขายไม่ตรงกับป้ายชื่อในรูป

จากกระทู้ขายอันนี้นะคะ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1188951

สงสัยว่า log in คนขายชื่อ t_a_p แต่ทำไมรูปที่ลงขายทุกรูป เป็นของคุณ @ppl3ie ทั้งหมดละคะ

Quote Originally Posted by t_a_p View Post
    ขอโทษลูกค้าบางท่าน ที่ไม่ได้ลดราคาให้ตามต้องการนะค่ะ ขอโทษจากใจจริงค่ะ

-สนใจสอบถามทางโทรศัพท์ค่ะ
    089-175-7076

อยากได้ส่วนไหนเพิ่มเติมแจ้งได้เลยนะค๊ะ
    -สะดวกนัดดูของที่เอสพลานาด, Emporium

-CF no CC และไม่รับคืนทุกกรณียกเว้นเป็นของปลอมค่ะ ดังนั้นตรวจสอบและถามให้แน่ก่อนตัดสินใจนะจ๊ะ

^^ EnJoy sHopPing ka^^

Chanel jumbo caviar gold 87,000 บาท ขาแล้วค่ะ
    สภาพใหม่มากค่ะ ไม่ค่อยได้ใช้ ได้ไปเหมือนใหม่ค่ะ
    ขึ้นต้นด้วย 128xxxxx อุปกรณ์มีกล่อง ถุงผ้า การ์ด

จะเอารูปมาลงเพิ่มนะค่ะ ลืมวางป้ายเลยถ่ายมาแค่นี้ก่อน

HERMES CONSTANCE 23 DARK BLUE สภาพโดยรวมใหม่ค่ะ ขาย 82,000 บาท

กระเป๋า Louis Blue ไม่ทราบรุ่น แต่ใหม่มากค่ะ ซื้อมาใช้ไปไม่ถึง 5 ครั้ง ขาย 9,500 บาท

CHANEL MINI 7 สภาพโดยรวมสวยค่ะ หนังไม่เต่งแต่ก็ไม่แฟบ สภาพโดยรวมดีค่ะ

อุปกรณ์มี การ์ด ขึ้นต้นด้วยเลข 6 ค่ะ มีการ์ด แคร์บุค ถุงกระดาษ

ขาย 32,500 บาท ขายแล้วค่ะ

C H A N E L maxi big logo สภาพใหม่ เพิ่งไปอาบน้ำที่ Emporium มา อุปกรณ์มี ถุงผ้า การ์ด โฮโลแกรม ถุงกระดาษ ขาย 64,000 บาท>>> วันนี้ลดเหลือ 57,000 บาท สนใจจริงๆโทรมาคุยได้นะค่ะ

รุ่นนี้ยาหากนะคะ ถ้าสนใจรบมาเป็นเจ้าของค่ะ

C H A R I O L rose gold Size m ใหม่มากค่ะ เป็นของปีที่แล้ว ขาย 37,000 บาท

C H A N E L belt size 80 โซ่เงิน ใส่ได้ทั้งเอวต่ำ กับยีนส์และกระโปรงตามรูปเข้าเสื้อผ้าง่ายค่ะ ซื้อตอนเดือน 4 ขาย 11,000 บาท

Earring C H A N E L New Collection ซื้อมาตอนเดือน 5 รุ่นนี้ในช๊อปหมดแล้วค่ะ ขาย 7,400 บาท ใส่ไป 2 ครั้งเท่านั้น อุปกรณ์มีกล่องและถุงกระดาษ special price 6,600

H E R M E S สภาพใหม่ค่ะ พลาสติกบางส่วนยังไม่แกะ ปี 10 ขาย 38,500 บาท

Watch Kelly Black มีรอบถลอกที่ตัวแม่กุญแจ สายมีรอยย่น แต่ไม่มีผลต่อการใช้งาน ใส่เข้าเสื้อผ้าง่าย หรูหราด้วย ดำ ทองค่ะ ขาย 16,500 บาท อุปกรณ์มีกล่องค่ะ

Hermes Kelly สายสีน้ำตาล สายด้านในมีรอยแตก ด้านนอกโดยรวมยังดูดี ซื้อไปใส่ตามแฟชั่นได้ ในราคาสบาย 13,000 บาท

ฝาก link hi street ด้วยค่ะ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1176189&p=1064717232

Shopping is an Entertainment (◡‿◡✿)
    Last edited by ornyada; 27-08-10 at 13:35.

nonglilly is offline Trusted Member Master Brandname
    nonglilly's Bank Account
    • Bank Account 1: 085X5X7X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

Blog Entries
    1

อีกลิงค์นึงที่ห้องhi-streetก็log in กับป้ายชื่อไม่ตรงกันเหมือนกัน
    log in: t_a_p
    ป้ายชื่อ: @ppl3ie

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1188955

earthx's Avatar
    earthx is offline Trusted Member Master Brandname
    earthx's Bank Account
    • Bank Account 1: 102X5X9X4X

แปลว่ามีสองล็อกอินหรือเปล่าครับ ? 0.0

รอฟังคำชี้แจงหน่อยนะครับผม ..
    my instagram earthcha

ple15's Avatar
    ple15 is offline Trusted Member Master Brandname
    ple15's Bank Account
    • Bank Account 1: 024X5X8X7X

ขอเข้ามางง ด้วยคนค่ะ อย่างนี้แปลว่ามี 2 Log in หรือเปล่าคะ เพราะคงคิดไปทางอื่นไม่ได้ งงๆๆๆ

kim-juu's Avatar
    kim-juu is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    kim-juu's Bank Account
    • Bank Account 1: 002X7X8X5X

เท่าที่จูเข้าไปดูเหมือนคุณแม่ค้าใช้ 2 ล็อคอินอ่ะค่ะ
    ยังไงรอคุณแม่ค้าออกมาชี้แจงนะคะ

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ