Brand New Chanel Double Bag
Collection 2010 Spring/Summer Hologram 137XXXXX
ใบนี้ถือรูปไปเดินตามหาที่ Shop paragon เมื่อต้นเดือนที่แล้ว
SA ประจำเราอึ้งค่ะบอกว่าซ่อนไว้ในสต็อกเหลือใบสุดท้าย คอนเฟิร์มว่าเลิศมาก ตอนนี้ไม่แน่ใจว่ายังเหลืออยู่รึปล่าวนะคะ
ไปลองของจริงปุ๊บตัดสินใจพรีออเดอร์กับพี่ในนี้ทันที ส่วนใบนี้ฝากเพื่อนหิ้วมาจากอเมริกาค่ะ
กะให้พี่สาวแต่เค้าบอกว่าเล็กไปนิดเลยเอามาแบ่งกันสวยกับเพื่อนๆชาว SBN จ้า อีกใบที่พรีมาก็เก็บไว้ใช้เองเป็นที่เรียบร้อย

เป็นกระเป๋าสองใบด้านหน้าเป็นหนัง patent ส่วนด้านหลังเป็น clutch ผ้า tweed เก๋มากๆ หาไม่มีอีกแล้วค่ะ

อุปกรณ์ : Dust bag , Box , Care Book , Tag , Authentic Card , กระดาษห่อ ครบเลยค่ะ

รับแลก ราคา 75,000 บาทค่ะ
สนใจแลกกับ New/Used Like New Mulberry collection Spring/Summer2011 รุ่น+สีอะไรก็ได้ ที่มีสาย strap เท่านั้นค่ะ Balenciaga city/work หมุดเล็ก,ใหญ่ค่ะ และอื่นๆ ที่ ราคาใกล้เคียงหรือต่ำกว่า เสนอมาได้ค่ะ

รุ่นนี้หิ้วแล้วสวยน่ารักเหลือเชื่อแบบในรูปเลย ดูเผลินๆเหมือน mini classic แต่เก๋ต่างกันเยอะจริงๆค่ะ

ขอบคุณ SBN ค่ะ