รบกวนช่วยตรวจสอบ CHANEL
Lamp 9" เพื่อความสบายใจของลูกค้าน่ะค่ะ

ปกติจะเป็นคนซื้ออย่างเดียวอ่ะค่ะ ตอนนี้มาขาย ลูกค้าอยากให้ช่วยตรวจสอบให้ค่ะ รบกวนท่านเซียนด้วยน่ะค่ะ
คือปุ้ยลงPost ไปเมื่อวานน่ะค่ะ แล้วไม่ได้ลบข้อความที่แสดงกฎของการตั้งกระทู้ ลูกค้าจึงไม่สบายใจว่าลงประกาศโดยที่ไม่มีป้ายชื่อ แต่จริงๆก็มีน่ะค่ะ ปุ้ยใช้net ผ่านserverแล้วมีปัญหา Java error ตลอดเลยค่ะพอlog in แล้วerrorจึงไม่สามารถ Edit Postได้น่ะค่ะ

รบกวนท่านผู้รู้จริงๆค่ะ เข้าใจแล้วค่ะว่าเป็นคนขายลำบากอย่างนี้นี่เอง