กระเป๋า Chanel หนังแกะ มีรอยซึมของน้ำแบบนี้ ทำความสะอาดยังไงได้บ้างค่ะ แล้วที่ Shop เค้าจะทำความสะอาดให้ได้ไหมง่า

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3
    Bobby1803's Avatar
    Bobby1803 is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Question กระเป๋า Chanel หนังแกะ มีรอยซึมของน้ำแบบนี้ ทำความสะอาดยังไงได้บ้างค่ะ แล้วที่ Shop เค้าจะทำความสะอาดให้ได้ไหมง่า

คือเราสนใจกระเป๋าอ่ะ แต่มีรอยเปื่อน ของน้ำซึมอยู่อ่ะ เลยขอรูปแม่ค้ามาถาม ๆ ดูในนี้ว่าพอจะมีวิธีไหนทำให้จางลง หรือรอยหายไปได้บ้างค่ะ แล้วที่ ช็อปเค้าจะมีทำให้ไหมอ่ะ ราคาเท่าไหรเอ่ย เป็นหนังแกะ นะคะ แม่ค้าบอก
    ใครรู้บอกทีนะคะ พอดีถูกใจ ถามแม่ค้าไว้เยอะด้วย

[IMG][/IMG]

Jellyfish's Avatar
    Jellyfish is offline Trusted Member Master Brandname
    Jellyfish's Bank Account
    • Bank Account 1: 020X0X8X6X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

ดูท่าจะยากนะคะ มีอุปกรณ์ทำความสะอาดของ collonil แต่ไม่รู้นะว่าจะไหวหรือเปล่า
    เข้าชอปเคยเปลี่ยนแต่ฮาดแวคะ ส่วนคราบขนาดนี้ยังไม่ทราบลองโทรไปถาม SA ดีกว่ามั้ยเอ่ย
    หรือลองมอง ๆ ใบอื่นก็ดีนะคร้าบบ

Bobby1803's Avatar
    Bobby1803 is offline Registered Member Brandname Fan

ขอบคุณค่ะ จุ๊บ ๆ ๆ