USED LIKE NEW! RayBan Aviator RB3025 เลนส์ปรอททอง
3,990

คอนเฟิร์มว่าเหมือนได้ของใหม่ จะใส่ไปทะเลแต่ทริปแคนเซิ่ล เลยใส่ไปวัด 2 ครั้งค่ะ - -'

COACH
USED LIKE NEW! COACH
2,300 รวมส่งems SOLD

ซื้อมาปลายปีที่แล้ว preorder มา 3,300 ใช้ถือออกงานไป 3 ครั้ง ไม่ได้ใช้เป็นประจำ
สภาพเดิมเหมือนของใหม่ ทุกครั้งที่ใช้เสร็จก็เก็บเข้าถุงผ้า

USED LIKE NEW! karen walker helter skelter
SOLD รวมส่งems

คอนเฟิร์มว่าเหมือนได้ของใหม่ ซื้อมาเพื่อใส่ไปเที่ยวญี่ปุ่น ขายเพื่อเป้าหมายใหม่จ้า

USED! Pena House ชุดราตรีสีเลือดหมู

ใส่ครั้งเดียว ส่งต่อให้ใส่สวยๆ กันต่อปาย 999.-

ชุดเป็นเกาะอกนะคะ สามารถเอาสายออกได้ พอดีคุณแม่กลัวร่วง เลยไปใส่สายให้เข้ากับช่วงเว้าที่เอวจ้า

H&M
NEW! ที่คาดผมดอกไม้ (แกะป้ายแล้ว)
390.-

NEW! ดอกไม้ + ผีเสื้อ H&M
290.-

KLOSET
NEW! Kloset Squidot
990.-

USED! Kloset Potae
690.-

USED! Kloset ชุดราตรีสีเทา
ซื้อจาก shop เกือบ 7,000 ขาย 3,990

แก้ไหล่เข้าร้าน fixit 750.- สูงประมาณ 165 ใส่สวยค่ะ

TOPSHOP

แหวน TOPSHOP
ซื้อมา 8.5UK ขาย SOLD.- รวมส่งems

นิ้วอ้วลหน่อย ใส่นิ้วนางได้ค่ะ

USED! ตุ้มหูขนนก TOPSHOP
750 รวมส่งems

รูปที่ 2 หลุดไปเส้นนึงตั้งแต่ได้มาแล้วค่ะ

NEW! TOPSHOP
1,990

เจ้าของสูง 162 สะโพก 37-38 ใส่ไม่ได้ค่ะ ต้องคนตัวใหญ่กว่านี้ไซร้นึงค่ะ

Forever 21

499 รวมส่งems

เจ้าของสูง 165 สะโพก 37-38 ใส่ พ่อบอกว่าสั้นไปค่ะ - -'

ขอบคุณ SBN มากๆค่า