TM: ขายรองเท้าTory Burch, Footwork ใหม่มาก กระเป๋า PAA mini สีLimited edition ถูกๆ เลยจ้า

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1
    sushi's Avatar
    sushi is offline Trusted Member Brandname Fan
    sushi's Bank Account
    • Bank Account 1: 395X0X5X8X
    • Bank Account 2: 120X2X8X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: ขายรองเท้าTory Burch, Footwork ใหม่มาก กระเป๋า PAA mini สีLimited edition ถูกๆ เลยจ้า

ขายรองเท้า Tory Burch สีส้ม เบอร์ 8.5 (เท้าเราเบอร์ 39-40) พร้อมกล่อง ใส่หนเดียว สีแรงไปไม่กล้าใส่ ขายที่ 8,500 ส่งฟรี EMS บาท

======================================

รองเท้า Footwork มีกล่องและถุงกระดาษครบทุกอย่าง ใส่หนเดียว ใส่ 39 หรือ 40 ก็ใส่ได้คะ เพราะเท้าเราไซส์ระหว่าง 39-40 900 บาท  

=====================================

กระเ๋ป๋า PAA mini รุ่น Valentine (ถ้าจำไม่ผิด) ยังไม่ได้ใช้ อุปกรณ์ครบ ขายแล้ว บาท

=======================================

อ่านกันซักเล็กน้อยเพื่อการซื้อขายที่แจ่มใสนะคะ

ชำระก่อนมีสิทธิ์ได้ก่อน ขออนุญาติผ่านผู้ที่ CF ปากเปล่านะคะ หากต้องการ CF จริงๆ กรุณามัดจำ 500 บาท

รับส่งสินค้าด้วยตัวเอง ณ ห้างสรรพสินค้าฝั่งธน, แนวรถไฟฟ้า และส่งไปรณีย์ EMS

ถ้าอยากได้จริงๆ คุยกันก่อนได้นะคะ

***ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนสินค้า**** ฉะนั้นก่อนตัดสินใจซื้อกรุณาตรวจสอบให้ละเอียดก่อนนะคะ

หากต้องการรายละเอียดเพิ่มเติม ติดต่อสอบถามได้ตลอดเวลาค่ะ

Whasapp 086-777-2984
    Line: KateShinoda

Last edited by sushi; 07-04-13 at 19:51.

Comments from Facebook