กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ลงเพิ่ม New rayban แว่นกันแดด RAYBAN Wayfarer สุดฮิต++COACH@@USED Like new 2ใบจ้า@หนังแท้Ashley Leather Satchel Handbag Walnut F15445า+สีน้ำตาล ทรงสุดฮิต ราคาเบาๆค่ะ@+เข็มขัดหนังแท้+เสื้อDEFRy// DRESS, jumpsuit, ยีนส์LEVI^☆ZARA etc

positivethink's Avatar
    positivethink is offline Trusted Member Brandname Fan
    positivethink's Bank Account
    • Bank Account 1: 092X0X9X1X
    • Bank Account 2: 059X8X5X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ลงเพิ่ม New rayban แว่นกันแดด RAYBAN Wayfarer สุดฮิต++COACH@@USED Like new 2ใบจ้า@หนังแท้Ashley Leather Satchel Handbag Walnut F15445า+สีน้ำตาล ทรงสุดฮิต ราคาเบาๆค่ะ@+เข็มขัดหนังแท้+เสื้อDEFRy// DRESS, jumpsuit, ยีนส์LEVI^☆ZARA etc

เรียนท่านลูกค้าที่น่ารักจ้า

**

1.. การสอบถามไม่ถือเป็นการจองนะคะ
    ==> ไม่มีการ Blacklist นะคะ* แต่ไม่รับ CF แล้วจ้า*
    แม่ค้าแอบเซ็ง ลูกค้าจองเล่นๆแล้วไม่โอน(เยอะนะคะโปรดเห็นใจด้วยค่ะ)TT_TT

**สนใจตัวไหนแจ้งแม่ค้า และเมื่อโอนแล้วแจ้งแม่ค้าได้เรย แม่ค้าพร้อมส่งสินค้าเรยจ้าา(ให้สิทธิท่านที่โอนก่อนนะคะ)
    แม่ค้าขายมานานแล้ว นะคะ ของแท้10000% ดูจากประวัติการขายได้จ้า

2. นัดดูสินค้าขอค่ามัดจำ 10% ของราคาสินค้าบาทนะคะ ถ้าไม่รับสินค้าขออนุญาตไม่คือนเงินมัดจำนะคะ
    3. จองพร้อมกัน ให้สิทธิคนโอนก่อนและต่อรองน้อยที่สุดก่อนนะ
    4. สินค้าทุกชิ้นแม่ค้าใส่เอง ไม่มีการย้อมแมวนะคะ ถ้ามีตำหนิจะแจ้งให้ทราบ พิจารณาให้ ดีก่อนน้าเพราะซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนนะ ทุกกรณีค่ะ แม่ค้าเช็คของก่อนส่ง หากลูกค้าไม่มั่นใจ Size เสื้อผ้าอย่างไรก็ถาม Confirm กันก่อนได้นะคะ เพื่อความสบายใจทั้ง 2 ฝ่ายจ้าสอบถามเพิ่มเติมได้ ยินดีๆจ้า
    --
    ขอย้ำ--โปรดตัดสินใจให้ดีก่อน ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืน***ทุกกรณี**นะจ๊ะ
    ---.... ขอ อนุญาตไม่รับผิดชอบกรณีส่งแบบธรรมดานะคะ (ไม่มีเลขพัสดุ) ดังนั้นขอแนะนำว่าส่งแบบลงทะเบยียนดีก่าจ้า แต่ที่ผ่านมาส่งแบบธรรมดาก็ไม่มีปัญหานะคะ
    5. แม่ค้ามีบัญชี SCB /// กรุงไทย กทม. นะค๊ะ
    (โอนเข้าบัญชีธนาคารไหนแจ้งด้วยนะคะ)

1) SCB 059-280-552-6 สาขาเพลินจิต กทม.
    2)กรุงไทย 092-1-099-215 สาขาเพลินจิต กทม.

6.
    วิธีการติดต่อแม่ค้า...
    1) ทาง Email : positivethink99@hotmail. com ตอบเร็วจ้า

2) โทร ; 081-1469292 ตลอด 24 ชม. นะคะ
    ถ้าไม่รับ ก็ sms ไว้ได้เด๋ว
    แม่ค้าโทรกลับจ้า

(ไม่สะดวก pm นะคะ)

[SIZE=5]Zone สินค้าใหม่ค่ะ [/SIZE=5]

New rayban  แว่นกันแดด RAYBAN Wayfarer RB2140 901 50mm.
    Hot Hit อย่างแรงค่ะตัวนี้ RAYBAN Wayfarer RB2140 901 ชอบแบบ พลาดไม่ได้นะค่ะ ของใหม่แท้จากอเมริกา  ขาย --4,500-- cf ka

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
    zone USED Like newค่ะ

1. COACH Ashley Leather Satchel Handbag Walnut F15445 SV สีWalnut Leather Case - สภาพเหมือนใหม่ใช้งานง่าย หนังสวยมาก ดูแลรักษาง่าย เข้าได้ทุกชุด มาพร้อมกับใบเสร็จ Care Card เหมือนใหม่ จาก shop เพื่อนฝากขายนะคะ ขออนุญาตยืมรูปจาก WEB จ้า - - = = >@@@ขอขายที่ -**4,500**--ได้ไปสุดคุ้มจ้า แม่ค้าถ่ายรูปมาให้ดูทุกซอกทุกมุมแล้ว

-Approx. 13 1/2"L x 12"H x 3"WApprox. 8" strap drop length;
    -Detachable 35" Leather Strap with 18" drop for shoulder or cross-body wears.
    -Zip top closure.Inside zip pocket, multifunction slip pockets.
    -Exterior front pocket with snap closure.Fabric lining. Silver hardware
    .

2.COACH รุ่น MADISON Madison OP Art Cece Hobo No. 12950 สี brown
    ขนาดโดยประมาณ: 12 ¼” (L) x 6 (H) x 11 ½” (W)
    ของใหม่ 5000 กว่าบาทจ้า
    = = >@@@ขอขายที่ -**2,500**--free EMS

= = > บริเวณหนังของกระเป๋ามีร่องรอยการใช้งานประปรายแต่สภาพกระเป๋าโดยรวม ok มาก
    = = > Hagging Coach หายไป 1 อัน (ปกติรุ่นนี้ต้องมี 3 อัน)
    = = > อุปกรณ์ (ป้ายราคา / แคร์ การ์ด)

>>ฝากขาย เข็มขัดสีน้ำตาลหนังวัวแท้ ปั๊มลายลิ้นจี่ สีน้ำตาลเข้ม
    Brand ตามรูปนะคะ ซื้อมาแพงอยู่ จากห้างอมรินทร์จ้า -sales--**999**-

1- DEFRY T-shirt ผ้าสวยนิ่มของแท้ จาก Central เพื่อนฝากขาย ใหม่มาก ใส่วันสบายๆ ผ้านิ้มเนื้อดี **250** size xs อกกว้างถึง 39 ยาว 27
    1.1.- .Black Levie ของแท้ ทรงขากระบอก ตัวนี้สภาตัวใหม่ สีใหม่มากนะคะ จากCentral เอว 32 สะโพก 45 ยาว 40 ขากว้าง 24 *------sales--**499**--

>>1.2.- Blue Levie ของแท้ ทรงขาม้า ป้าย Levie หลุดไปแล้วตัวนี้สีสวยมาก ทรงสวย จาก JJ เอว 34 สะโพก 41 ยาว 43 ขากว้าง 23 *------sales--**499**-

>1.3♥.- Pastel NeXT Lenin ของแท้ ทรงขากระบอก ป้าย Levie จาก Central สภาพใหม่ เอว 30สะโพก 39 ยาว41.5ขากว้าง 219 *------sales--**499**

1.4♥.- holliester with Hood ใหม่มาก สีเขียวหวานๆ ใสส่น้อยครั้ง ผ้านิ่มๆเนื้อดีมาก ปล่อยไม่แพงค่ะ -170-

>2เสื้อโปโล ของแท้ทุกชิ้น เพื่อนฝากขาย สวยๆ สภาพใหม่ทุกตัวนะคะ

2.1 UNIQLO สีแดง สวย Size L sale -150-

2.2 UNIQLO สีดำ สวย Size L sale -150-

2.3 Fate สีแดงเลือดหมู ใหม่สวย Size L sale -120-

2.4 ExCess สีแดงเลือดหมู สวย Size L sale -120-

2.5 ELLesse สีกรมท่า แขนยาว ได้มาแพง สภาพใหม่ สวย Size L sale -180-

1..4..เสื้อผ้านิต สีเขียวสวยไม่เหมือนใคร สภาพใหม่ Espada size 2จาก Central สวยน่ารักผ้าดี Cutting เนี้ยบ ได้มาแพง+ของ Brand เหมือนกันค่ะ อกยืดถึง 40 ยาว 20 นิ้วนะคะ sales---> ขอขายตัวละ --190 --

2.....กระโปรงขาว G2000 จาก Central สวยน่ารักผ้าดี เท่ห์ ดูดี น่ารักสดใสม๊ากกกกคะอีกเช่นกัน เข้ารูปดูหุ่นดีเลยละค่ะ ได้มาแพง+ของ Brand เหมือนกันค่ะsales---> ขอขายตัวละ 190 --บอกได้คำเดียวว่าคุ้มเหมือนได้ใหม่ค่ะ ค่ะ

2.2 ★★ ZARA Kids Minidress ★★สาว Size S ใส่ได้สบายมากจ้า ด้านบนเป็นผ้านิตนิ่มเนื้อดีมาก ปกสีขาว สภาพยังดีไม่มีขาด สีสวย หวานๆ ได้มาแพงจ้า แจ้งนิดว่า>>>
    ปกมีรอยเปื้อนสีม่วงจางๆ ตามรูป ผ้าBrand ค่าผ้าก็คุ้มมากๆแล้วจ้า ปล่อยไม่แพง ใส่น่ารักมากค่ะตัวนี้ Sold out ka -

★★.2.3.Violet Atmoshere Shirt มีเก๋ตรงแขนแบบเก๋น่าัรัก ทรงสวยมากนะคะ เพื่อนฝากขายจ้า ตัวใหญ่ สภาพใหม่มาก only -ลดแล้วจ้าาาา--150---

-2.1 Rock express Long T shirt White and Red ทรงสวย แขนเก๋ ๆ แค่ค่าผ้าก็คุ้มแล้วจ้า ตัวนี้ใส่น่ารักค่ะ ปล่อยไม่แพง - ** 150 **- -

2.2 -hot--Recommend** ZEIN Brown Shirt Size M ผ้า สวยเนื้อดี สภาพยังดีอยู่ คัทติ้งสุดเนี้ยบ ลายสวย แขนเก๋ๆ ได้มาแพงค่ะ ใส่น่ารักๆ ค่ะ ปล่อยไม่แพง >> sales-- 150--

2.3 -hot-- -Brand CC Double O Tshirt -"ELLE " ทรงน่ารักสุดเซกซี่ แขนสั้น ผ้านิ้มเนื้อดีมากคั สภาพใหม่ เหมาะกะใส่หน้าร้อนทะเลๆ ได้โม้ดจ้า ซื้อมาแพงนะคะตัวดนี้ ขายถูกๆ >>>sales--150---

3 ★★NEW-ของใหม่★★Black T-shirt form Old Navy Size MM สีดำคลาสสิค จาก Outlet ลายเก๋ ใส่วันสบายๆ ได้มาหลายตัว มาปล่อยไม่แพงจ้า only -ลดแล้วจ้าาาา--150---
    3.1-hot-- - shirt Brand -"ELLE " ทรงน่ารัก สีเขียวมะนาว แขนสั้น ผ้าเนื้อดีมากคัทติ้งเนี้ยบ สภาพยังดีจ้า ซื้อมาแพงนะคะตัวดนี้ ขายถูกๆ >>>sales--150---

3.2 ★★ Aeropastel T shirt สภาพใหม่มาก ★★สาว Size M/M ใส่ได้สบายมากจ้า ลายชมพูหวาน สีขาวใหม่ ใส่ 1 ครั้ง >>>sales--->130 -

3.4 hot-- - shirt Brand -"Uniqlo Size L " ทรงแขนกุด ลายสีม่วงสก๊อต แขนสั้น ผ้าเนื้อดีมากคัทติ้งเนี้ยบ ปกมีรอยจางๆตามรูปอยู่ข้างในไม่สังเกตไม่เห็น นอกนั้นสภาพยังใหม่ดีจ้า ขายถูกๆ >>>sales--150---

4 ...*Recommend** Used Like very New.เรียบ หรู ไฮโซวว ห้ามพลาดนะจ้ะ กระโปรง CETERA ทรงเอ ผ้าดีนะคะสภาพเหมือนใหม่ ซักเก็บ..สภาพดีใหม่ มาก แต่ไม่มีโอกาสได้ใส่ เลยขอส่งต่อแล้วกัน ๆ ยังสะอาดเป็นทรงดีอยู่ค่ะ>>>>sales--150 --

>4.2 **Orange Blazer ตัวนี้ผ้านิ่มดีมาก Brand Ambiance สภาพใหม่มากค่ะ แขนสวยทรงน่ารัก ท ได้มากหลายร้อย ปล่อยไม่แพงตามสภาพค่ะ >***150 ** -

>5.- **AIIZ Shirt size L ตัวนี้ผ้าสวนื้อเดีมาก สภาพยังดีจ้ามากค่ะ ใส่ทำงานได้ชิวๆ ราคาไม่แพงจ้า ปล่อยไม่แพงตามสภาพค่ะ >***100 ** -

5.2 *ADD**--"Old navy Size S " Violet MiniDressจ้า Dressผ้า นิ่มเนื้อดีมาก ผ้าฝ้ายเนื้อดีพร้อมซับใน สภาพใหม่มาก สีม่วงลายสวยสุดๆ ด้านล่างกระโปรงทรงเอน่ารักค่ะเป็นผ้าฝ้ายสบายๆ ทรงน่ารักค่ะ ใส่แล้วแจ่ม สภาพใหม่สวยได้ไปแค่Brand ค่าผ้าก็คุ้มมากๆแล้วจ้า ได้มาแพงค่ะ ปล่อยแพงหน่อยนะคะ ได้ไปคุ้มจ้า->190 -

5.-3 .-hot--> เรียบ หรู ดูดีอีกตัวViolet Cardigan Brand Natural couture กะ สีม่วงสวยเข้มตัวนี้ สาวท้วมๆใส่ได้นะคะ สภาพใหม่มาก พอดีเพื่อนฝากขายค่ะ ผ้าไม่หนาไม่บางกะลังดี ทรงน่ารักค่ะ ใส่ทำงานหรือคลุมๆก็ดูดีมากค่ะพร้อมระบายลูกไม้สวยๆ ได้มาแพงค่ะ ปล่อยขาดทุนสุดตัวที่ -->>sales--190 ---

6.
    Colorful -White Brand Bouton Minidress ตัวนี้ ด้านบนเป็นผ้ายืดเนื้อดี ทรงสวยตามแบบBrand นี้ ลายสดใส น่ารักมากๆ คัทติ้งเนี้ยบ สภาพสวย สีขาวด้านบนจางเล็กน้อย ทรงกระโปรงจะเป็นบอลลูนหน่อยๆ น่ารักมากค่ะ ได้มาแพง เพื่อนฝากปล่อยไม่แพงจัดไป-
    **-100**

7. .-hot--> เรียบ หรู ดูดีอีกตัว กะ Blazer AiiZ Career Size LL สีน้ำตาลเข้มตัวนี้ สาวท้วมๆใส่ได้นะคะ สภาพใหม่มาก พอดีเพื่อนฝากขายค่ะ ผ้าไม่หนาไม่บางกะลังดี ทรงน่ารักค่ะ ใส่ทำงานหรือคลุมๆก็ดูดีมากค่ะ ได้มาแพงค่ะ ปล่อยขาดทุนสุดตัวที่ -->>sales--190 --->

8.
    -hot-- --**ADD**-- Color ful T-shirt -Form -HASS--เกา-ะอกผ้ายืดคล้องคอ สวยลายน่ารัก เป็นผ้าผูกคอนะคะผ้า นิ่มเนื้อดีมาก สภาพใหม่มาก พร้อมซับใน ทรงน่าัรักไม่เหมือนใคร ปลายเสื้อเป็น ระบายลูกไม้ดำ แจ่มมาก สีใส่วันสบายๆ เซ็กซี่ๆมากๆค่ะ แค่Brand ค่าผ้าก็คุ้มมากๆแล้วจ้า ได้มาแพงค่ะ ปล่อยแพงหน่อยนะคะ ได้ไปคุ้มจ้า->130-

-9--ADD-- EXT Polo Shirt เสื้อโปโลผ้ายืด ปกเป็นผ้าฝ้ายเนื้อดีมาก สภาพใหม่ค่ะ เพื่อนฝากขาย ตัดเย็บดี ทรงสวย ได้มาแพง แค่เนื้อผ้าก็คุ้มแล้วจ้า sales-----150----

10. Polo T shirt American Eagle ผ้าสวยเนื้อดี ใหม่จ้า -150--

11
    . AIIZ CROP จากเซ็นทรัลของแม่ค้าเอง สีขาวลายจุดเขียวๆหวานๆ สีมีจางเล็กน้อยนะคะ ปล่อยไม่แพง ได้มาแพง ใส่แล้วน่ารักมากจ้า ---150--
    .

12. กระโปรงสีเหลืองเมัสตาร์ด/สีดำ 2ชิ้นจากสยามค่ะ ทรงเดียวกันเป็นกระโปรงกางเกง ผ้าสวยเนื้อดีมาก Size M-L สำหรับสาวอวบ มี 2 สี นะคะ สีเหลือง กับสีดำ ทรงเดียวกัน ปล่อยไม่แพงได้ไปคุ้ม สภาพใหม่ค่ะsales ตัวละ ---150-
    12.1กระโปรงสีเหลืองเมัสตาร์ด
    sales ตัวละ ---150-

12.2 กระโปรงสีเหลืองสีดำsales ตัวละ ---150-

-13..Aeropastel T shirt ผ้าสวยเนื้อดีมาก ผ้ายืด ลายน่ารักค่ะ ปล่อยไม่แพงได้ไปคุ้ม สภาพใหม่ค่ะsales---150--
    ===

14.Holliester T shirt ผ้าสวยเนื้อดีมาก คอโปโล ผ้ายืด ลายน่ารักค่ะ ปล่อยไม่แพงได้ไปคุ้ม สภาพใหม่ค่ะsales---150-

--15. -.... น่า รัก LOOK GOOD กะ AIIZ T shirt ขาวสวย ผ้านิ้มๆ ตัวนี้ ทรงพอดีตัว ผ้าดี ไม่หนามากค่ะ +น่ารักอีกตัว ปล่อยถูกๆ ไม่มีขาด สีจางบางจุด แต่โดยรวมยังขาวใหม่มากค่ะ ปล่อยไม่แพง ได้ไปสุดคุ้มแน่นอน sales---100--

16.hot-->Cardigan Giordano size L ผ้า ยืดเนื้อดีมาก ทรงสวย หรือใส่ทับ Dress ก้สดใสไม่เบานะเพื่อนฝากขาย จาก Central ใส่ออกมาแล้วเก๋ เท่ห์ ดูดี น่ารักสดใสม๊ากกกกคะอีกเช่นกัน เข้ารูปดูหุ่นดีเลยละค่ะ ได้มาแพง+ของ Brand เหมือนกันค่ะ
    sales --150-ได้ไปคุ้มค่ะ -

16. 2 ** ADD**Lee pant สุดเท่ห์ ผ้าดี ทรงน่ารัก ได้มาแพงค่ะตัวนี้ Size ตัวเล็กๆหน่อยนะคะ สภาพสวย ค่ะ ตรงกระเป๋าป้ายด้านล่างมีรอยเปื้อนจางๆตามรูปค่ะ ปล่อยถูกๆ นะคะ -120-

-

19 . LEE Tshirt size L ตัวนี้ ของแท้ค่ะ ซื้อจาก Central ผ้านิ่มมาก ได้มาแพง สภาพยังสวย ได้ไปคุ้มค่ะ >>sales--170-

19.2 . --Green Old Navy T-shirt ทรงน่ารัก ผ้านิ่มเนื้อดี สภาพดี สีจางบ้างเล็กน้อย ไม่มีขาดจ้า ขายถูกๆจ้า ใส่น่ารักๆวันสบายๆจ้า -> ***150 ** -

20- --.. Pink Shirt Brand Disney ผ้านิ่มเนื้อดี สีหวานๆ น่ารักๆมากๆค่ะ ทรงน่ารัก ผ้านิ่มมาก สภาพยังสวย ใส่หวานๆเพื่อนฝากขายได้มาแพง >>sales-- ****150 *-

22 เอาใจ สาวๆ สาวกเสื้อยืด เสื้อยืดผ้าดียี่ห้อ U2 ladies ค่ะ เนื้อผ้านิ่มใส่สบายดีมาก ด้านหลังป้ายหลุดไปจิ๊ดนึงแต่เย็บให้แล้วไม่เป็นปัญหากับความสวยค่ะ เพื่อนฝากมาขายถูกๆจ้า
    >>sales--150 --

23 .U2 ladies size S อีกตัวนึงค่ะ เสือ้ยืดคอวี ทรงสวยค่ะ เนื้อผ้านิ่มใส่สบายดีมาก สภาพสวย ใส่ชิลๆ วันสบายๆค่ะ เพื่อนฝากมาขายถูกๆจ้า*>>sales--150 --

24.ADD-- EXT T-shirt size M with Hood เสื้อผ้ายืดบางๆ นิ่มมากสีม่วงเท่ห์ๆ สภาพใหม่ค่ะ เพื่อนฝากขาย ตัดเย็บดี ทรงสวย ได้มาแพง สภาพใหม่ค่ะ แค่เนื้อผ้าก็คุ้มแล้วจ้า sales-----150----

25 Zein T shirt Black จากเซ็นทรัลของแม่ค้าเอง สีดำ ทรงสวยพร้อมกระดุมเก๋ๆ ได้มาแพง ใส่แล้วน่ารักมากจ้า ---150--

2ุ4 Must have อีกตัวค่ะ สวยหรูกะ Pastel shirt Brand SODIAC size S สีครีมๆ ผ้าดีมั่กๆ ลุคคุณหนูอีกตัวจ้า ใส่ได้หมดนะคะ ไม่บางนะคะ ทรงเข้ารูป สวยๆ พร้อมดีเทล์ลายสวยๆ ตัวนี้ซื้อมาแพงนะคะ ใส่ mix ง่ายมากค่ะ ลุคสวยหวานค่ะ ใส่สภาพยังสวย สีแจ่มไม่มีขาดนะคะ ส่งต่อราคาถูกๆ>sales >---->>sales--100 --

ฝาก Local : link dress,Jacket Jeans, Bodycon, เสื้อผ้าสวย ๆ สยาม JJ ละลายทรัพย์ ราคาไม่เว่อร์อีกเพียบจ้า===>
    http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=296896

ฝากขายน้ำหอม 1 ขวด เหลืออยู่ประมาณ 75% Link นี้จ้า

น้ำหอม Burberry Touch for Women EDP 100ml ของแท้จาก USA จ้า ไม่ค่อยได้ใช้ ปล่อยดีก่า Sale --1200--Free EMS ไม่มีกล่องนะคะ พอดีไม่ได้เก็บไว้น่ะคะ

น้ำหอม Burberry Touch for Women กลิ่น หอมแห่งโลกอันสดใสและเวลาซึ่งไม่เคยหยุดนิ่ง เพื่อผู้หญิง ที่มีความโรแมนติก ความอ่อนหวานเป็นจากกลิ่นหอมแนวตะวันออกที่แสนสดใส เบิกบาน ฉ่ำชื่นกับกลิ่นไอของสายฝนโปรยปรายที่แสนสดชื่น ผนึกความหอมหวานเย้ายวนของวนิลา และนี้คือน้ำหอมของหญิงสาวที่แสนจะอ่อนหวาน โรแมนติก
    This fragrance is soft and modern with a touch of freshness: top note which include blackcurrant, cassis, cranberry, pink pepper corns giving way to delicious floral middle notes. Rose, lily of the valley and jasmine mix with the notes of peaches and raspberries.

สอบถามเพิ่มเติมได้ รูปไม่ชัดขอเพิ่มเติมได้นะคะ ขอบคุณจ้า

ขอบคุณลูกค้าทุกท่านมากๆนะคะ ผลงานของเราค่ะ

ฝากขาย: ขาย bb8520 !!!//bb 9700 ถูกๆจ้า

Link นี้จ้า===> http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=289196

Last edited by positivethink; 07-04-13 at 13:12.

^^ สนใจ ติดต่อ id Line : nutty_goodtime
    ^^ ★ ★ ★ ★ ★ ★ ★ ★ ขอบคุณลูกค้าทุกท่าน ^^ ★ ★ ★ ★ ★ ★ ★ ★
    ขอบคุณSBN ที่เอื้อเฟื้อสถานที่ดีๆมา ณ ที่นี้ด้วยจ้า ★ ★

Comments from Facebook