ใครรู้จัก คุณยู"ณัฏฐา โคสุเกะ"บ้างคะ ขอเบอร์โทรติดต่อด้วยค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 7 of 7
    wannwannv is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Unhappy

กำลังดำเนินการทางกฏหมาย หากมีอะไรจะมารายงานเพิ่มเติมนะคะ

edit
    เรื่องนี้ได้เคลียร์จบไปแล้วนะคะ คุณณัฏฐาเป็นหนึ่งในผู้เสียหาย ถูกมิจฉาชีพแอบอ้างบัญชีให้เราโอนอีกทีค่ะ
    ตอนนี้ได้ดำเนินเรื่องให้ทางทีมงาน sbn แก้ไขหรือลบกระทู้แล้วนะคะ
    Last edited by wannwannv; 20-05-21 at 15:38.

cawaii-nina's Avatar
    cawaii-nina is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: ใครรู้จัก คุณยู"ณัฏฐา โคสุเกะ"บ้างคะ ขอเบอร์โทรติดต่อด้วยค่ะ

หวังว่า คงไม่ใช่คุณยู คนเดียวกับกระทู้นี้นะคะ
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2669289

wannwannv is offline Registered Member Newbie Brandname

Default Re: ใครรู้จัก คุณยู"ณัฏฐา โคสุเกะ"บ้างคะ ขอเบอร์โทรติดต่อด้วยค่ะ

edit เรื่องนี้ได้เคลียร์จบไปแล้วนะคะ คุณณัฏฐาเป็นหนึ่งในผู้เสียหาย ถูกมิจฉาชีพแอบอ้างบัญชีให้เราโอนอีกทีค่ะ
    ตอนนี้ได้ดำเนินเรื่องให้ทางทีมงาน sbn แก้ไขหรือลบกระทู้แล้วนะคะ
    Last edited by wannwannv; 20-05-21 at 15:38.

madam-neat's Avatar
    madam-neat is offline Trusted Member Master Brandname
    madam-neat's Bank Account
    • Bank Account 1: 435X0X0X9X

รับผิดชอบต่อชุมชน

แจ้งความก่อนค่ะทางธนาคารจึงจะเปิดเผยข้อมูลให้ทราบ
    เป็นไปได้ที่จะเป็นคนเดียวกัน
    แทร็คกิ้งแจ้งช่วงเย็นนะคะ จุ๊บ จุ๊บ !!!

ลูกค้าท่านใดที่ผ่อนของไว้แล้วหายไป เงินท่านยังอยู่นะค้า ติดต่อกลับได้เสมอจ้า !!

Cassycat is offline Trusted Member Brandname Fan
    Cassycat's Bank Account
    • Bank Account 1: 732X8X0X1X

สวัสดีค่ะ ไม่คิดว่าจะต้องมาตั้งกระทู้นี้
    ไม่ได้เล่นเว็บนี้มาเกินสิบปี

เมื่อก่อนสมัยเรียน เคยมาขายของที่นี้ แต่หลังจากเรียนจบไม่เคยเข้ามาอีกเลย
    ก่อนหน้านี้ ย้อนไปปี 2556 เราเคยมาขายกระเป๋าใบนึง
    และมีคนเอาชื่อเราไปหลอกคนอื่นและคนที่โดนหลอกเอาชื่อเรา
    มาโพสต์กระทู้พาดพิงถึงเราโดยที่ไม่มาสอบถามความจริงหรืออะไรทั้งนั้น
    หลังเกิดเรื่องเราได้ติดต่อแจ้งความ และเคลียร์ทุกอย่างไปแล้ว ที่ สน ทองหล่อ

อันนั้นไม่สำคัญเท่ากับ การที่เราเคยแจ้งให้ทั้งเจ้าของเว็บ และเจ้าของโพสต์ลบกระทู้
    แต่ไม่มีใครลบ เราเองไม่ได้มานั่งเข้าเว็บทุกวัน เราเพิ่งมารู้วันนี้
    เพราะลูกค้าเอาชื่อเราไปโพสต์แล้วเจอกระทู้นี่จนยกเลิกดีลธุรกิจกับเรา
    เพราะคิดว่าเราเป็นมิจฉาชีพ เราเสียหายมากค่ะ

ถ้าแอดมินได้เข้ามาอ่าน หรือผู้ดูแลเว็บได้มาอ่าน
    กรุณาลบโพสต์ที่พาดพิงถึงเรา

รวมถึงคนที่ตั้งกระทู้นี้ด้วย เพราะเราเคลียร์กันไปแล้ว ทำไมกระทู้ถึงไม่ได้ถูกลบไปอีก

มันอยูมาเป็นสิบๆ ปี ถ้าเราจะฟ้องร้อง เราฟ้องร้องหลายล้านบาทนะคะ

เพราะเราเป็นคนมีชื่อเสียงในสังคม และเป็นเจ้าของธุรกิจ

รีบดำเนินการภายใน 24 ชั่วโมงนะคะ

กระทู้ต้นเรื่อง

หากต้องการติดต่อ โทรมาที่ 0649639291 ด่วนค่ะ

https://siambrandname.com/forum/show....php?t=2670048

https://siambrandname.com/forum/show...2669289&page=3
    Last edited by Cassycat; 18-05-21 at 21:38.

Cassycat is offline Trusted Member Brandname Fan
    Cassycat's Bank Account
    • Bank Account 1: 732X8X0X1X

ไม่ใช่ค่ะ "ณัฏฐา โคสุเกะ" ชื่อ อีฟ ไม่ได้ชื่อยู ถูกเอาชื่อมาแอบอ้าง
    ดำเนินคดีไปแล้ว กรุณาลบด้วยค่ะ

เรื่องนี้ได้เคลียร์จบไปแล้วนะคะ คุณณัฏฐาเป็นหนึ่งในผู้เสียหาย ถูกมิจฉาชีพแอบอ้างบัญชีให้เราโอนอีกทีค่ะ

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ