สวัสดีค่ะ วันนี้มีกระเป๋าน่ารักๆ มาใหม่ค่ะ

แม่ค้าเป็น TM ไม่เคยมีประวัติเสียหายค่ะ ไม่นิยมของปลอมค่ะ ไม่ได้ขายเป็นอาชีพจ้า

สามารถตรวจสอบประวัติการขายได้ http://siambrandname.com/forum/member.php?u=35853 ขายมา 3ปีกว่าแล้ว ไม่โกง ไม่หายจ้า ปกติขายห้อง Hi-end ค่ะ

สินค้าซื้อแล้ว ไม่รับเปลี่ยนและ คืน แต่ยินดีจ่ายเงินคืนให้ 10 เท่าถ้าพบว่าเป็นของปลอมค่ะ

สามารถเอาเข้าห้อง Catch Fakeได้เลย โดยไม่ต้องขอค่ะ

แม่ค้าไม่ค่อยได้เช็ค PM รบกวนติดต่อที่ 086-9797-170 , ขอรูปเพิ่มทาง whatapp หรือ Line ได้ค่ะ หรือ email:
jukromi@gmail.com

NEW Bao Bao Bag สี Cobalt Blue สีใหม่ล่าสุดค่ะ

สี Cobalt Blue สวยมากๆค่ะ เข้ากับเสื้อผ้าได้ง่าย เป็น Size 6*6 นะคะ

อุปกรณ์มี ถุงผ้า Bao Bao, ป้ายห้อย และ ถุงกระดาษ Bao Bao ค่ะ

ขอขายที่ 9,300 บาท NET ค่ะ รวมส่ง EMS นะคะ หรือ ถ้าอยากนัดรับ นัดได้เวลา 12.00 -13.00 ที่ Central ลาดพร้าววันธรรมดาเท่านั้นจ้า

ใบต่อมาเป็น Used Like New Coach Madison Quilted Chevron Nylon Sophia Satchel Plum

เป็นรุ่น Limited Coach Anniversary 70 ปีค่ะ สีสวยมากๆ รุ่นนี้สามารถคล้องแขน และ มีสายยาวให้สะพายบ่าได้ค่ะ น้ำหนักเบามากค่ะ

อุปกรณ์มี ถุงผ้า , Coach care card ค่ะ สภาพเหมือนใหม่ อะไหล่ไม่ถลอก เป๊ะ ไม่มีตำหนิค่ะ

แม่ค้าได้มาหมื่นกว่าบาทเลย แต่ขอขายราคาน่ารักที่ 7,900 บาทค่ะ ค่ะ รวมส่ง EMS นะคะ
หรือ ถ้าอยากนัดรับ นัดได้เวลา 12.00 -13.00 ที่ Central ลาดพร้าววันธรรมดา หรือเสาร์ อาทิตย์แล้วแต่ตกลงค่ะ

ใบต่อมาเป็น Used Like New Coach Madison Sophia Satchel Navy Blue

ใบนี้สีสวยมากๆค่ะ เข้ากับเสื้อผ้าได้ง่าย มีสายยาวให้สะพายบ่าให้ด้วยค่ะ

อุปกรณ์มี ถุงผ้า , Coach care card ค่ะ สภาพเหมือนใหม่ อะไหล่ไม่ถลอก เป๊ะ ไม่มีตำหนิค่ะ

ขอขายราคาน่ารักที่ 6,500 บาทค่ะ ค่ะ รวมส่ง EMS นะคะ
หรือ ถ้าอยากนัดรับ นัดได้เวลา 12.00 -13.00 ที่ Central ลาดพร้าววันธรรมดา หรือเสาร์ อาทิตย์แล้วแต่ตกลงค่ะ

ใบต่อมาเป็น Used Like New Coach Hobo Beige Cream

ใบนี้มีกระเป๋ากุญแจเข้า Set ให้ด้วยค่ะ เป็นของใหม่ไม่เคยใช้นะคะ ขายไปเลยทั้ง Set ค่ะ กระเป๋ากุญแจได้มาก้อสองพันกว่าแล้ว สายสะพายเป็นหนังถักนะคะ สวยมากๆ แถมไม่โหลแน่นอนค่ะ

ขอขายราคาน่ารักที่ 7,500 บาทค่ะ ค่ะ รวมส่ง EMS นะคะ

ขอขอบคุณ SBN สำหรับพื้นที่ดีๆค่ะ