กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ิTM: BRAND SALE // TOHNS // A/X // ZARA // JASPAL // MARIMEKKO // MISTY MYNX // MORGAN // UNIQLO // H&M // เยอะมากกกก สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ิTM: BRAND SALE // TOHNS // A/X // ZARA // JASPAL // MARIMEKKO // MISTY MYNX // MORGAN // UNIQLO // H&M // เยอะมากกกก สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ
    จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 20 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 30 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ
    พิเศษซื้อครบ 1,000 บาท ลดเพิ่ม 100 ค่ะ เฉพาะสินค้าที่ร่วมรายการ ช้อปเลยค่า

1.ARMANI EXCHANGE (A/X) SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34+ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเก๋ ๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะใส่ได้เรื่อย ๆ คัตติ้งหรู ๆ ขาย 370 บาท เรียบเก๋ดูแพงงงงค่ะ (ไม่ร่วมโปร) // CF //

2.JASPAL SIZE L คัตติ้ง M-L ของแม่ค้าเองค่ะใส่ไปสองครั้ง น่ารักมากกกก เก๋สุด ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ อก แต่งระบายลูกไม้กระดุมคริสตัลเก๋ ๆ ค่ะ ทรงน่ารักค่ะ ผ้าใส่สบาย ๆ อก 34++ สะโพก 38-42 ขาย 380 บาท (ไม่ร่วมโปร) น่ารักมากกกก

3.I.O. SHOP BKK SIZE L อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 สวยม๊ากกกก ก ไก่ล้าน ๆตัว ผ้าทอแน่น ๆ หรู ๆ ลูกไม้แน่น ๆ เลยค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะสวยจริง ๆ ค่ะ แนะนำสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 470 บาท (ไม่ร่วมโปร)คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะสวยมาก ๆค่ะ ผ้าหรูมาก ๆ ค่ะ ทอแน่น ๆ เลยค่ะ ของจริงผ้าดีมาก ๆ ค่ะ // CF //

4.NOW OR NEVER ขนาด M เอว 28 สะโพก 37-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยม๊ากกก ของแม่ค้าเองค่ะ สีเขียวสวยมาก ๆค่ะ ผ้าเก๋ ๆ ชายห้อยระบายเก๋ ๆ ค่ะสวยสุด ๆ ค่ะ ขาย 290 บาท สวยสุด ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ (ไม่ร่วมโปร)

5.MIAOMIAO SIZE M เสื้อสีฟ้า คอปก ผ้าคอตตอลยีนส์แบบเก๋ กระดุมน่ารัก อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แนะนำค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย180 บาท

6.H&M SIZE XL อก 36++ สะโพกฟรี ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายทรอปิคอลสวย ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆค่ะ เก๋มาก ๆค่ะ ขาย 270 บาท

7.ZARA SIZE M เสื้อแบบเก๋ลายน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ผ้าใส่เก๋ ๆ สบาย ๆ ขาย 230 บาท

8.FRANKIE MOK SIZE S ตามป้าย คัตติ้ง S-L ใส่ได้ค่ะ สวยม๊ากกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายผีเสื้อ ผ้าทอหรู ๆ เก๋ ๆ ค่ะ สวยจริง ๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆ ขาย 320 บาท // CF //

9.QFL SIZE M เสื้อแบบเก๋ๆ ลายน่ารักมาก ๆค่ะ แต่งปักกระเป๋าเก๋ ๆ อก 35++ ใส่กับกางเกงขาสั้นก็น่ารักค่ะ ลายน่ารักสุด ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักมากกกกก ขาย 270 บาท // CF //

10.H&M SIZE M เสื้อสีแดงสวย แบบเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ผ้านิ่ม ๆ ขาย 270 บาท // CF //

11.MULTILAB SIZE XL เสื้อผ้าทิ้งๆ หรู ๆ ค่ะตัวนี้ คัตติ้ง L-XL น่ารักม๊ากกกกก ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 36++ ของจริงน่ารักสุด ๆ คะ ขาย 270 บาท แนะนำค่ะตัวนี้ผ้าดีมาก ๆ น่ารัก

12.DISNEY THE M SLAN SIZE M-L อก 35++ น่ารักม๊ากกกก ลาย Disney เก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งโบว์หน้าเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 240 บาท Disney x M slan แท้ ๆ ค่ะ

13.TOHNS FREE SIZE ของแท้นะคะ ผ้านิ่มมากกกก สกรีนเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ราคาเต็มแพงงงค่ะ เก๋สุด ๆแนะนำค่ะสภาพใมห่กิ๊กๆๆๆ ขาย 640 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

14.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปกเก๋ ๆ สวยมาก ๆค่ะ แต่งระบายปกทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 270 บาท // CF //

15.LOVE UNIVERSITY SIZE L เสื้อสีขาว แบบเก๋ ๆ ผ้าพลิ้วใส่สบาย ๆ ทรงปล่อย อก 35++ เก๋ ๆ สวย ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท

16.OLD DRIVER SIZE S เสื้อแบบเก๋ คอปกทหารน่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เก๋ ๆ เลยค่ะ คัตติ้ง S-M อก 34 ขาย 230 บาท น่ารักมากกกกก

17.URBAN REVIVO SIZE M-L เสื้อสีเหลืองมัสตาร์ด ใส่เป็น แจ๊คเก็ตคลุมได้ค่ะ ผ้าดี ๆน่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ขาย 280 บาท น่ารักมากกกก แนะนำค่ะ // CF //

18.เสื้อผ้าลูกไม้ สวยมาก ๆค่ะ เป็นงานแบรนด์ตัดป้าย ขนาด S แต่งกระดุมเก๋ ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ หรู ๆ ค่ะสวยมาก ๆค่ะ ขาย 180 บาท

19.MARIMEKKO SIZE 36 คัตติ้ง S-L ใส่ได้ค่ะ ของแท้นะคะ เหลือป้ายข้างค่ะ ลาย original น่ารักสุดๆๆๆ แบบเก๋มาก ๆค่ะ ทรงเก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 790 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

20.เดรสเลื่อมเก๋ ๆ แบบน่ารักมาก ๆค่ะ เป็นงานแบรนด์เหลือป้ายข้างค่ะ ปักเลื่อมน่ารักมาก ๆค่ะ เป็นผ้าซีทรู ตาข่าย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ปักแน่น ๆ เลยค่ะ ขนาด M อก 35++ สะโพก 37-40 ขาย 220 บาท

21.ZARA SIZE L เสื้อผ้าพลิ้ว แบบหรูเก๋สวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงปล่อย ๆ หรู ๆ ค่ะ อก 35++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 230บาท

22.ZARA SIZE M เสื้อแบบเก๋ แต่งแถบแขนเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ทรงสวย ตัวนี้ แขนเก๋ ๆ ค่ะ ผ้าพลิ้ว ๆ ทิ้ง ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท // CF //

23.MAMMON STUDIO SIZE M-L น่ารักม๊ากๆๆๆ แบบเก๋ ๆ คอปก แต่งปักที่คอ แขนระบายลูกไม้ฉลุเก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ขาย 230 บาท

24.DOUBLE J. MADE IN KOREA เสื้อคอปกระบาย แขนเก๋ ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ มาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยเก๋ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 220 บาท

25.MEET SIZE M เสื้อปักฉลุ แบบเก๋น่ารักสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ชายระบาย แขนยกจับจีบน่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวยเก๋ อก 34+ ขาย 180 บาท

26.HOTWIND SIZE M เสื้อผ้าฝ้ายนิ่ม แต่งปักเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เก๋ ๆ ทรงน่ารักค่ะ ขาย 240 บาท // CF //

27.JWANDERSON FOR UNIQLO SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ แบบเก๋ ๆ เท่ ๆ แต่งกระเป๋าหน้า ทรงเรียบ ๆ เก๋ ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท limited for Uniqlo ค่ะ

28.เสื้อดีไซน์เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าคอตตอล แต่งฮูท ตัวนี้ใส่เป็นเสื้อคลุมได้ค่ะ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย ๆ เก๋ ๆ ขนาด S-L อก 34++ ขาย 250 บาท // CF //

29.MUJI SIZE L เสื้อผ้าลินิน แบบเรียบเก๋ สีเขียวสวยมาก ๆ ค่ะ อก 35++ แบบใส่ได้เรือ่ย ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ รีดไม่ยากนะคะ ขาย 230 บาท

30.GAP SIZE S-L ใส่ได้ค่ะ อก 35++ สภาพใหมกิ๊กๆๆๆ สีเขียวสวยมาก ๆค่ะ ผ้าลินินหรูๆ ทรงเชิ้ตเท่ ๆ ปล่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท

31.เดรสงานแบรนด์ลายโซ่เหลือป้ายข้างค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งสายพู่ ผูกเอวเก๋ ๆ ค่ะ ขนาด M อก 34++ ผ้าดีสุด ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 270 บาท ของจริงสวยมาก ๆค่ะ

32.JAMILRO BY RAPUNZEL SIZE M น่ารักม๊ากกกก อก 34++ ของแม่ค้าเองค่ะ เก๋ ๆ สวย ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แต่งโบว์อกเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท ตัวนี้แนะนำสุด ๆ ค่ะน่ารักมาก ๆค่ะ

33.ZARA SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ เสื้อผ้าพลิ้ว ลายช้างเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆค่ะ ขาย 270 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ// CF //

34.เสื้องานแบรนด์ตัดป้าย ผ้าดีสุด ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งระบายลูกไม้ กระดุมมุกเก๋ ๆ ค่ะ ทรงน่ารักมาก ๆ ค่ะ แขนยกจับจีบเก๋ ๆค่ะ ขาย 180 บาท

35.BALENCIAGA SIZE S-L ใส่ได้ค่ะ ตัวนี้แม่ค้าไม่แน่ใจว่าแท้หรือไม่นะคะ แต่ขอขายราคาที่อยากขายค่ะ คัตติ้งหรูม๊ากกกก กระดุม logo ผ้าหรูสุด ๆ ค่ะ ทรงเท่ๆ เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อกฟรี เก๋ เท่ๆ มาก ๆค่ะ ขาย 550 ทรงเสื้อเก๋มาก ๆ ค่ะ แนะนำสุด ๆ (ไม่ร่วมโปร)// CF //

36.เสื้อแบบเก๋ ดีไซน์น่ารักมาก ๆค่ะ ปล่อยชายระบาย ผ้านิ่มแบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ งานแบรนด์ตัดป้าย ขนาด M-L อก 36++ ขาย 180 บาท

37.SAMPYE FREE SIZE เสื้อเชิ้ตผ้าเก๋ ๆน่ารักสุด ๆ ค่ะ ทรงปล่อย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ลายน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท

38.DISNEY X H&M SIZE UK10 M อก 34++ น่ารักม๊ากกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ปกเชิ้ต แบบเก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 220 บาท

39.LOVE UNIVERSITY SIZE M เสื้อปกเชิ้ตเก๋ ๆ อักษรปักตัว B เก๋ ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบน่ารักสุดๆๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ เก๋มาก ๆ ค่ะ อก 34 ขาย 280 บาท // CF //

40.SOLD OUT MADE IN KOREA SIZE M อก 34++ เสื้อแบบเก๋ สีเขียว สวยมาก ๆ ค่ะ แต่งกระเป๋าหน้าเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 270 บาท // CF //

41.ZARA SIZE M เสื้อแบบเก๋ ๆ ทรงสวยน่ารัก ผูกโบว์เก๋ ๆ แต่งระบายแขนน่ารักมาก ๆค่ะ ผ้านิ่มลายดอกสวยเก๋ค่ะ อก 34++ ขาย 230 บาท

42.SUGAR SPOON FREE SIZE NEW ใหม่ป้ายห้อย ผ้านิ่มใส่สบาย ทรงสวยเก๋ น่ารักสุด ๆ ค่ะ แบบใส่สบาย ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ เอวยืดได้ค่ะ ผ้ายืดหยุ่น สีเทาเหลือบ ๆ สวยสุด ๆค่ะ ขาย 270 บาท น่ารักมากกกก

43.ROSE SIZE 6 M อก 34++ คัตติ้งเนี้ยบ ๆผ้าสวยเก๋ คอปก น่ารักมากๆ ค่ะ ทรงสวยคัตติ้งเนี้ยบ ๆค่ะ เก๋สุด ๆ ค่ะ ขาย 230 บาทของจริงน่ารักมากกกก ผ้าหรู ๆ เลยค่ะ

44.TWOTWICE SIZE US2 S เอว 26 สะโพก 36 ผ้าดีๆ คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ สีสวยเก๋ แบบเก๋ ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย290 บาท

45.IN KLOSET SIZE S เอว 26 สะโพก 36 กระโปรงคัตติ้งหรู ๆ ผ้าดีๆ ดีไซน์เก๋ ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะทรงสวย ขาย 270 บาท // CF //

46.POMELO SIZE S เสื้อสีส้มสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งปักแน่น ๆ โบว์หน้าเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ คัตติ้ง S-M อก 34+ ขาย 250 บาท สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ

47.EP SIZE S -L ผ้านิ่มใส่สบาย เสื้อคลุมไหมพรมเก๋ ๆ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 270 บาท // CF //

48.DANA SIZE M เดรสแบบเก๋ ลายผ้าสวย เว้าเอวเก๋ ๆ ทรงสวย อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-40 น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท

49.C. VOGUE SIZE M อก 34++ เสื้อคอปกระบายแบบเก๋ทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 250 บาท ของจริงน่ารักม๊ากกก เกาหลีเก๋ ๆ เลยค่ะ

50.MORGAN SIZE XS คัตติ้ง XS-S อก 33-34 เอว 25-26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เดรสสวยหรูระบายชายเก๋สุด ๆ ค่ะ หรูมาก ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ขาย 340 บาท (ไม่ร่วมโปร)

51.MISTY MYNX SIZE M เดรสสีดำทรงสวยหรูมาก ๆค่ะ แขนผูกโบว์ ผ้าหรูสุด ๆ อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 340 บาท (ไม่ร่วมโปร)

52.AMOR SIZE M คัตติ้ง S เดรสผ้าลูกไม้สวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยหรูมาก ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ขาย 340 บาท// CF //

53.ALESSANDRO DELL’ACQUA MADE IN ITALY SIZE 42 L อก 35++ หรูม๊ากกก สีเขียวเก๋สุด ๆ ค่ะ ดีไซน์เก๋ ๆ ทรงสวย คัตติ้งเนี้ยบ ๆค่ะ กระเป๋าเก๋มาก ๆค่ะ ของแท้นะคะ สวยจริง ๆ ค่ะ ขาย 360 บาท (ไม่ร่วมโปร)

54.COTTONOPOLIS SIZE M เดรสลายดอก ผ้าดีมาก ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เก๋ ๆทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กระดุมหน้า แขนพองเก๋ ๆ อก 35++ สะโพก 38-42 สวยมาก ๆค่ะ แนะนำมาก ๆค่ะ ใส่สบาย ๆ ขาย 380 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

55.ALA CARTE SIZE XXL ตามป้าย คัตติ้ง L-XL อก 36++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีสวยหรูเก๋มาก ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าลูกไม้ละมุน หรูมาก ๆค่ะ ขาย 270 บาท มีซับในตัว ของจริงสวยมาก ๆค่ะ

56.ALITTA CARESS SIZE S เสื้อผ้าลูกไม้สวยหรรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ สวยเก๋มาก ๆค่ะ ลูกไม้สวยมากค่ะ คัตติ้ง XS-S อก 32 ขาย 220 บาท

57.BLACK TRENTO FLOWER SHIRT แบรนด์หรูๆๆๆๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เท่ๆ เก๋ ๆ สวยมาก ๆค่ะ ลายเก๋สุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด S-M อก 34 ผ้าดีมาก ๆค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ ขาย 230 บาท

58.POMELO SIZE M เสื้อเชิ้ตผ้านิ่ม แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สบายๆ ค่ะ ลายส้มเก๋ ๆ ผ้าพลิ้วใส่สบาย ๆค่ะ อก 35++ ขาย 220 บาท

59.ESTIMATE SIZE 8 M-L เดรสลินินสวยหรู ราคาเต็มแพงงงง สีกรมท่าแต่งปักเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆมีกระเป๋าข้าง สวยมาก ๆค่ะ อก 35++ สะโพก 38-40 ขาย 370 บาท ราคาเต็ม 3 พัน up (ไม่ร่วมโปร) ถูกมากกกก // CF //

60.C&D SIZE 38 M เดรสทรงสวยเก๋ ผ้าลินิน สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายผ้าสวยมาก ๆค่ะ อก 34++ สะโพก 38 มีกระเป๋าข้าง ผ้าใส่สบาย ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยย ๆ ค่ะ ขาย 330 บาท (ไม่ร่วมโปร)

61.ESP SIZE S อก 34 แต่งปักเก๋ ๆ ปกเชิ้ต ทรงสวยน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 220 บาท

62.EP SIZE S เดรสลายดอกทรงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 เอว 26-27 สะโพก 36-38 แบบเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ สวยสุด ๆ ขาย320 บาท (ไม่ร่วมโปร)

63.PRIM MINIMALIST SIZE L เดรสลายจุด สีกรมท่า ทรงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ มีกระเป๋าข้าง ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 35++ สะโพก 38-42 ขาย 350 บาท // CF //

64.ISSUE SIZE 38 M NEW ใหม่ป้ายห้อย เดรสสวยเก๋ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆอก 34++ เอว 28 สะโพก 38 ขาย 370 บาท เก๋มาก ๆค่ะ คัตติ้งหรู ๆ (ไม่ร่วมโปร)

65.INDEFEIR SIZE L เดรสทรงสวยเก๋ลายเก๋มาก ๆค่ะ ผ้าดีๆ คัตติ้งหรู ๆ ทรงปล่อย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ อก 35++ สะโพก 38-42 สวยมาก ๆค่ะ ขาย 370 บาท// CF //

66.WALK-IN CLOSET NEW SIZE M เสื้อดีไซน์เก๋ คัตติ้งหรู ๆทรงสวย อก 34 เอว 26-27 สวยม๊ากกก คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เก๋ๆ เลยค่ะ ขาย 280 บาท (ไม่ร่วมโปร)

67.DRESS พลีท สีเขียวมิ้นท์ ละมุนมาก ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรือ่ยๆ ค่ะ สวยสุด ๆ ขนาด free size ใส่สบาย ๆค่ะ พลีทหรูมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีสุด ๆค่ะ ขาย 370 บาท (ไม่ร่วมโปร)// CF //

68.กระโปรงพลีท งานแบรนด์ ตัดป้ายหรู ลายสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าหรูม๊ากกก แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ พลีทเด้ง ๆ เลยค่ะขนาด free size สวยสุด ๆ ค่ะ ขาย 350 บาท (ไม่ร่วมโปร)// CF //

69.เสื้อคลุมพลีทสวยหรูม๊ากกกก สีแดงไวน์หรูสุด ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ เก๋ ๆค่ะ ขนาด free size สวยหรู พลีทเด้ง ๆ เลยค่ะ ขาย 420 บาทสวยม๊ากกกก (ไม่ร่วมโปร)// CF //

70.เสื้อพลีทเด้ง ๆ หรู ๆ พลีทสวยม๊ากกกก เหมือนอิเซ่เลยค่ะสวยจริงๆ ค่ะ ลายผ้าหรูหราสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด free size ขาย 450 บาท (ไม่ร่วมโปร)// CF //

71.เสื้อพลีทเด้ง ๆ หรู ๆ สีฟ้าพลาสเทล พลีทสวยม๊ากกกก เหมือนอิเซ่เลยค่ะสวยจริงๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด free size ขาย 430 บาท (ไม่ร่วมโปร) แบบเก๋ละมุนมาก ๆค่ะ // CF //

72.SUPASRI SIZE S SET เสื้อ + กระโปรงลายเก๋ ๆ ผ้าใส่สบาย ๆ ค่ะ เสื้ออก 34 กระโปรง เอว 26 สะโพก 36 ใส่คู่กันน่ารักมา ก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 280 บาท ได้ทั้งชุดเลยค่ะ

73.JASPAL SIZE M NEW ราคาเต็ม 2 พันกว่าเลยค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ซื้อมาไม่เคยใส่เลย คอลใหม่เลยค่ะ เอวสูง เอว 28 สะโพก 38-40 ผ้าทอหรู ๆ สวยมากกกกกก แนะนำค่ะ สวยจริง ๆ ค่ะ ขาย 380 บาทถูกมากกกกก (ไม่ร่วมโปร)

74.VSCO-CAM ETERNAL SIZE S กางเกงผ้ายีนส์นิ่ม ตัวนี้แนะนำม๊ากกกก ผ้านิ่ม ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ทรงสวยจริงๆ ค่ะ สีฟอกสวย ชายกางเกงสีน้ำเงิน เก๋สุด ๆ ค่ะทรงสวยม๊ากกกก แมทกับเสื้อเอวลายคือเก๋สุด ๆ ค่ะ เอว 27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แนะนำค่ะ ขาย 380 บาท ตัวนี้แนะนำม๊ากกกก (ไม่ร่วมโปร) เกาหลีเก๋ ๆ เลยค่ะ// CF //

75.กางเกงพลี่ททรงสวยหรูสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเทาไขว้ ขนาด free size สวยเก๋ม๊ากกก สีเทาหรูหรา ดูแกรนด์สุด ๆ ค่ะ สวยมาก ๆค่ะ ขาย 370 บาท (ไม่ร่วมโปร) สวยหรูจริง ๆ ค่ะ

76.กางเกงงานดีไซน์เก๋ ๆ ลายน่ารักมาก ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าหรู ๆ เลยค่ะ ปลายขาเก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ ขนาด M เอว สูง เอว 27-28 สะโพก 37-38 ขาย 280 บาทน่ารักม๊ากกกก

77.BEAUTIFUL HUMAN SIZE XS แบรนด์ไทยดีไซเนอร์หรู ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบม๊ากกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าทอหรูหราสุด ๆค่ะ เอว 25 สะโพก 35-36 ผ้ายืดหยุ่นนิดหน่อยนะคะ นิ่มๆ ทิ้งๆ หรู ๆ ค่ะ ขาย 290 บาท (ไม่ร่วมโปร)

78.ZARA SIZE M จั๊มสูทยีนส์ สีฟอกสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-38 ขาย 290 บาท

79.MORGAN SIZE XS เดรสลูกไม้สีสวยม๊ากกกก หรูหราสุด ๆ ค่ะ ลูกไม้ทอแน่น ๆ เลยค่ะสวยจริง ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 32เอว 25 สะโพก 35 สวยจริง ๆ ค่ะสาวหุ่น mini แนะนำค่ะหรูหราสุด ๆ ขาย 370 บาท สวยกราบบบบบบ (ไม่ร่วมโปร)

80.H&M SIZE M อก 34++ เสื้อดอกผ้าพลิ้วหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีสุด ๆแบบเก๋มาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ขาย 170 บาท ตัวนี้สวยมาก ๆ ค่ะ// CF //

81.FROM S. MADE IN KOREA SIZE M เสื้อสีชมพูแบบเก๋ ทรงสวย คอปาด สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ปลายแขนเก๋ ๆ เลยค่ะ แขนเบิ้ลติดกระดุมสวยหรู ขาย 170 บาท อก 34+ // CF //

82.XXZXX THE XZVP SIZE 13 เสื้อปกเชิ้ตเก๋ ๆ ตัวนี้แนะนำมาก ๆ ค่ะ ดีไซน์เก๋ ๆ ค่ะ ตรงชายเป็นผ้า 2 ชั้น มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ เท่ๆมาก ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท แนะนำค่ะ ตัวนี้ ขนาด S-L ได้ค่ะ อก 35++

83.CURRENT AIR LOS ANGELES SIZE M ใหม่ป้ายห้อย อก 34++ แขนเก๋ ๆ ค่ะตัวนี้ แขนระบายทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 170 บาท ผ้านิ่มใส่สบาย// CF //

84.DONORATICA SIZE S เสื้อผ้าฝ้าย แต่งปักสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผูกโบว์คอ อก 33-34 ใส่สบาย ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 100 บาท

85.VICTORIA SECRET ขนาด M S-L ใส่ได้ค่ะ อก 35++ สะโพก 37-42 เดรสชมพูสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ชุดนอนแบบน่ารักมาก ๆค่ะ ด้านหลังเป็น logo PINK ขาย 120 บาท น่ารักมากกกกก

86.J. SPILL MADE IN KOREA เสื้อเกาหลีทรงใส่สบาย ๆ น่ารัก ผ้านิ่ม ๆ ค่ะ อก 34++ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 100 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

87.BORN IN COTTON SIZE S-M อก 34++ ทรงปล่อยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆแต่งสกรีนน่ารัก ๆ ค่ะ พับแขนติดกระดุมได้ค่ะ เป็นเดรสเชิ้ต น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท // CF //

88.STYLENANDA SIZE F คัตติ้ง M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าฝ้ายลินินนิ่ม ๆใส่สบาย ๆค่ะ แบรนด์ดังเกาหลีเลยค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 160 บาท ทรงเก๋ใส่สบายๆ // CF //

89.ZARA SIZE S เสื้อแบบเก๋สี off white แต่งหมุดกระดุมอก เก๋ ๆ ค่ะ ทรงปล่อย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 100 บาท
    [/url]
    [url=https://pic.in.th/image/A05662F4-7DF5-4942-AEEB-61E406900173.Q1zzkL]

90.HAND STICH SIZE M-L เสื้อดีไซน์เก๋ คอปกเก๋ ๆค่ะ ผ้าดีมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ สีครีมผ้าฝ้ายลินินนิ่มใส่สบาย ๆ ขาย 120 บาท

91.MARCO POLO SIZE 10 M เสื้อแบบเก๋ ลายจุด ปกเชิ้ต สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ทรงสวย อก 34 แบรนด์หรู ๆ เลยค่ะ ขาย 100 บาท

92.GGPX SIZE S อก 34 เสื้อสีน้ำเงินแต่งปัก แบบเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กุ๊นสีขาวทรงปล่อยๆ สวยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 130 บาท

93.SANDRO SIZE 1 S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีดำ คอวีทรงสวย ผ้านิ่มใส่ลำลองสบาย ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 120 บาท

94.ZARA SIZE S เสื้อผ้าฝ้ายสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กุ๊นขอบ กระดุมหอย น่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงปล่อย แต่งกระเป๋าหน้าเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 170 บาท// CF //

95.DISCOAT SIZE M เสื้อผ้านิ่มใส่สบาย ชายเสื้อตัดต่อผ้าชีฟอง ผูกโบว์แขนเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ขาย 140 บาท// CF //

96.UNIQLO SIZE M เสื้อสีครีมผ้าพลิ้วหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ คอวี แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงสวยค่ะ ขาย 120 บาท

97.COS SIZE M อก 34+ เสื้อลายทางขาวเทาดำ ผ้านิ่มใส่สบาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเก๋ทรงสวยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 170 บาท // CF //

98.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34++ เสื้อลายทางสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ปกเชิ้ตน่ารักมาก ๆค่ะผ้าสวยเก๋ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 170 บาท

99.JEEP SIZE S-M อก 34 ลายสก๊อตสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สกรีนลาย logo JEEP แบรนด์แท้นะคะ หายากมาก ๆ ค่ะ แต่งปักเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวย ขาย 140 บาท แบรนด์ JEEP เท่ๆ เลยค่ะ

100.ON & ON SIZE M-L อก 34++ เสื้อไหมพรมสวยเก๋ สีน้ำเงิน แต่งปักชาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของจริงสวยเก๋ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 100 บาท

101.UNIQLO SIZE S NEW ใหม่ป้ายห้อย เสื้อลายสก๊อตสวยเก๋ อก 33+ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย ขาย 130 บาท

102.UNIQLO SIZE M NEW ใหม่ป้ายห้อย เสื้อลายสก๊อตสวยเก๋ อก 34++ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย ขาย 130 บาท

103.ROVINEL SIZE M เสื้อผ้าฝ้ายป่านนิ่ม น่ารักมากกกกก อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระดุมเก๋ ๆ เลยค่ะ ทรงสวย แขนน่ารัก แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 170 บาท ตัวนี้แนะนำมาก ๆ ค่ะ // CF //

104.LANG & LU SIZE M-L MADE IN KOREA เสื้อปกเชิ้ตแบบเก๋ กระดุมคริสตัล แขนพองๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย อก 35++ ขาย 120 บาท แนะนำค่ะตัวนี้ เก๋มาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

105.เสื้อคลุมปักเก๋ ๆ ทรงน่ารัก แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขนาด free size เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 100 บาท

106.UNIQLO SIZE L อก 35++ เสื้อสีน้ำตาล แต่งโบว์ทรงสวยเก๋ ผ้านิ่มพลิ้วใส่สบาย ๆค่ะ ทรงสวยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 140 บาท // CF //

107.UNIQLO SIZE S เดรสสีเทาทรงสวยเก๋ ผ้านิ่มพลิ้วใส่สบายค่ะ อก 34 สะโพก 38-40 ทรงปล่อย ๆ ใส่สบายๆ ทรงสวยค่ะ ขาย 170 บาท // CF //

108.ZARA SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพิ้วลายเก๋สวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ เสื้อตัวยาวทรงสวยค่ะ ขาย 130 บาท

109.JOSFER MADE IN ITALY ผ้าลินิน 100% LINEN เสื้อสีชมพูพาสเทลสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย ขนาด M-L เก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวย แต่งกระเป๋าน่ารักค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ขาย 130 บาท

110.FEEL XANADU SIZE 4 M เสื้อแขนระบาย สีน้ำเงินขาวทรงสวยเก๋ กระดุมมุกน่ารัก คอปก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 130 บาท

111.LE-VELY MADE IN KOREA เสื้อสีโอโรส ผ้าฝ้ายนิ่มใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ แต่งกระดุมคริสตัล เก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ อก 34++ เรียบ ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 100 บาท

112.F-T-F-X FREE SIZE เหมาะกับ L-XL อก 35++ เสื้อสีดำ แต่งสม๊อกสายรูดเก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 100 บาท ตัวนี้ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่สบาย ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ

113.ON & ON SIZE M-L เสื้อสีเหลืองผ้านิ่ม คอปกเก๋ ๆ ทรงสวย แต่งกระเป๋าหน้า ใส่สบาย ๆ อก 36++ ด้านหลังเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 100 บาท

114.ZARA SIZE XS เสื้อสีขาว คอระบายเก๋ ๆ สม๊อกเอว ปลายแขนสม๊อก ทรงน่ารักค่ะ ผ้านิ่ม ๆ คัตติ้ง S อก 33-34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 100 บาท

115.DREMKIE SIZE M เสื้อผ้าฝ้ายนิ่มใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ ทรงน่ารักคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ ด้านหลังแต่งโบว์เก๋ ๆ อก 34++ ขาย 100 บาท

116.COS SIZE M อก 34++ เสื้อสีดำ คอปกน่ารัก ผูกโบว์เก๋ ๆ ทรงน่ารักค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 130 บาท

117.ESPRIT SIZE M-L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดอกสวยเก๋ค่ะ แขนระบาย 2 ชั้น ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 100 บาท ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ พอดีแม่ค้าไม่ได้รีด แต่งโบว์หลังเก๋ ๆ ค่ะ

118.SHEZI SIZE L-XL อก 36++ สีชมพูเก๋ ๆ แต่งปักปก สีชมพูจริงสวยนะคะ พอเข้ากล้องจะดูซีดค่ะ แต่งปักคอเก๋ ๆ โบว์คอน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 100 บาท

119.DAILYLOOK MADE IN KOREA อก 35++ สีครีมสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ปลายแขนระบายน่ารักค่ะ ทรงสวย คอวีเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 100 บาท แนะนำค่ะตัวนี้น่ารักค่ะ

120.JIJI SIZE M เสื้อสีดำ แต่งดอกไม้เก๋ ๆ อก น่ารักมาก ๆค่ะ อก 34++ แขนพองสม๊อกปลายเก๋ ๆ ค่ะ น่ารักมากๆ ค่ะ ขาย 130 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

121.ZARA SIZE XL เสื้อผ้าพลิ้วหรู ๆ แบบเก๋ ๆ ลายผ้าสวยมาก ๆค่ะ อก 38++ ผ้านิ่มใส่ปล่อย ๆ สบาย ๆ ค่ะ ลายผ้าสวยมาก ๆค่ะ สภาพใมห่กิ๊กๆๆๆ ขาย 130 บาท

122.HARE MADE IN KOREA SIZE M สวยม๊ากกกกก สีเขียวละมุนมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสูงทรงสวยค่ะ เอว 27-28 สะโพก 37-40 ผ้าหรูสุด ๆ ค่ะตัวนี้ค่ะ ขาย 170 บาท ของแม่ค้าเองค่ะ ของจริงสวยมาก ๆค่ะ มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ค่ะ

123.JI-RO SIZE M MADE IN KOREA สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กางเกงสีครีมทรงสวย แต่งเข็มขัดเอว มีกระเป๋าเก๋ ๆ ขาจั๊มทรงสวยค่ะ สม๊อกหลังเก๋ ๆ ค่ะ ซิปหน้า ปลายขาจั๊มกระดุม ขาย 230 บาท ของแม่ค้าเองค่ะ น่ารักสุด ๆ ค่ะสวยมาก ๆ // CF //

124.ALICIA PAGEBOY FREE SIZE M-L ใส่ได้ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักม๊ากกกก แต่งโบว์เอวเก๋ๆ ผ้าฝ้ายป่านน่ารักสุด ๆ ค่ะของแม่ค้าเองค่ะ ซิปหน้า สม๊อกเอว เอว 28 ยืดได้ค่ะ สะโพก 38-41 มีกระเป๋าข้าง น่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 190 บาท ตัวนี้น่ารักสุด ๆ ค่ะ แนะนำมาก ๆค่ะ เอวสูงทรงสวย (ไม่ร่วมโปร)

125.SISTER NANCY SIZE M กางเกงยีนส์เอวสูงทรงสวย ผ้ายีนส์นิ่มใส่สบาย เอว 28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท แต่งกระเป๋าหน้าเก๋ ๆ ค่ะ // CF //

126.UNIQLO SIZE M กางเกงยีนส์ทรงสวยเก๋ ผ้านิ่มสียีนส์ฟอกสวย เอวสูงใส่สบาย ๆ ค่ะ เอว 28 สะโพก 38-39 ขาย 170 บาท // CF //

127.ZARA SIZE M กางเกงสก๊อต ผ้านิ่มทรงสวย เอวยืดได้ค่ะ เอว 28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยผ้านิ่ม ๆ ค่ะ ขาย 150 บาท

128.GU SIZE M กางเกงทรงสวยน่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสูงทรงสวย เอว 28 สะโพก 38 แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ผ้ายีนส์นิ่มใส่สบาย ขาย 170 บาท// CF //

129.ABLE JEANS SIZE S กระโปรงยีนส์ผ้านิ่มทรงสวย สีฟอกสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักค่ะ เอว 26-27 สะโพก 36-37 ขาย 170 บาท// CF //

130.UNIQLO SIZE L เสื้อแบบเก๋ อก 35++ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ผ้าพลิ้ว เสื้อทรงปล่อย เรียบเก๋ ผ้าไม่ต้องรีด ใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 100 บาท// CF //

131.THEORY LUX SIZE 38 M กางเกงทรงสวย สีขาวลายเส้นดำ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28-29 สะโพก 38 แบบเก๋ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 100 บาท

132.AS KNOW AS SIZE M กางเกงเอวสูงทรงสวย สม๊อกเอวหลัง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กระเป๋าข้างทรงสวยมาก ๆค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ขาย 100 บาท

133.HUMAN WOMAN SIZE M กางเกงญี่ปุ่น สีน้ำตาลสวย ไขว้ติดกระดุมสวยมาก ๆค่ะ เอวสูง 28 สะโพก 38-40 แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 100 บาท// CF //

134.ZARA SIZE 36 S กางเกงยีนส์ทรงสวย เอวสูง เอว 26 สะโพก 36 สีฟอกสวย แบบใสได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 100 บาท // CF //

135.THE BLING STONES SIZE L กางเกงยีนส์สีน้ำเงินเข้มทรงสวย สม๊อกเอว เอวสูง แต่งกระเป๋าข้าง สกรีนเก๋ ๆ ทรง cargo น่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 100 บาท ผ้านิ่มใส่สบายค่ะเก๋มาก ๆ มีเชือกผูกเอวเก๋ ๆ ค่ะ

136.LAKE SIDE STUDIO SIZE M กางเกงเอวสูงทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สี off white ทรงสวยมาก ๆค่ะ ผ้าดี ๆคัตติ้งหรู ๆ แบรนด์เกาหลีเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 140 บาทตัวนี้แนะนำมาก ๆค่ะ// CF //

137.DISTINCTIVE SIZE M กางเกงยีนส์สีฟอกสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 26-28 สะโพก 37-38 เอวสูงทรงสวย เอวยืดพิมพ์อักษรเก๋ ๆ ทรง sport girl น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 100 บาท เป็นซิปหน้าค่ะ เก๋ ๆ สวย ๆ

138.W. CLOSET กางเกงยีนส์ทรงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สม๊อกเอวเก๋ ๆ เอวสูง เอว 28 สะโพก 38-40 ผ้านิ่มใส่สบาย กระดุมหน้าเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 130 บาท// CF //

139.H&M SIZE 36 คัตติ้ง M เสื้อแบบเก๋ ลายดอก อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขาย 100 บาท ปกเชิ้ตเก๋ ๆค่ะ

140.เดรสผ้าลินินฝ้าย ทรงสวยลายดอก คัตติ้งเนี้ยบ ๆ งาน IG เก๋ ๆ ขนาด M-L อก 35++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยเก๋สุด ๆค่ะ มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท// CF //

141.NIKE SIZE S อก 34++ เสื้อดีไซน์เก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ แต่งสายรูดด้านหน้าเก๋ ๆ ขาย 90 บาท

142.H&M SIZE 34 S อก 33-34 เสื้อแบบเก๋ ลายดอกสวย คัตติ้งเนี้ยบ ๆแบบน่ารักมาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สีดอกละมุนมาก ๆค่ะ ขาย 90 บาท

143.H&M SIZE S เสื้อสีเทาแบบเก๋สวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพลิ้ว สีละมุนสวยมาก ๆค่ะ อก 34 ปลายแขนเก๋ ๆ เรียบหรูใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 90 บาท

144.เสื้อเชิ้ตลายการ์ตูนส์แบบเก๋น่ารักค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เป็นงานแบรนด์เกาหลีตัดป้าย ผ้าดี คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ ลายน่ารักมากกก ขนาด free size ใส่ลำลองสบาย ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบค่ะตัวนี้ ผ้าดีมาก ขาย 100 บาท

145.B+AB เสื้อแบบเก๋สีเหลืองสวย สายด้านข้างแต่งรูดผูกโบว์เก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ แบรนด์นำเข้าของ Central ค่ะ น่ารัก ๆ ขาย 90 บาท ผ้าดีมาก ๆค่ะขนาด M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

146.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S เสื้อแบบเก๋ แต่งผ้าทอทวีตน่ารัก ตัวนี้ได้มาครั้งที่ 2 ค่ะ ครั้งแรกได้ M ตัวนี้ XS คัตติ้ง S อก 34 น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 100 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

147.ZARA SIZE S เดรสสม๊อก ลายดอกสวย แขนพอง ๆ เก๋ ๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ของจริงน่ารักค่ะ ทรงสวยเก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 100 บาท

148.เสื้อเชิ้ตน่ารักม๊ากกกก งานดีไซน์เก๋ ๆ ตัดต่อผ้ายีนส์ แต่งซิปหน้า ยีนส์สีสวย คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบเก๋ ๆ เลยค่ะ ขนาด S-L ใส่ได้ค่ะ น่ารักสุด ๆค่ะ แนะนำมาก ๆ ค่ะ ก ไก่ล้าน ๆ ตัว ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว แมทกับยีนส์ กางเกงขาสั้นลำลองเก๋ ๆ ได้หมดค่ะ ขาย 140 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

149.SWEET BASIL SIZE M เสื้อแบบเก๋ ปักฉลุสวย แต่งระบายเก๋ ๆ ทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสม๊อก อก 34++ ขาย 100 บาท น่ารักมากกกกก

150.เสื้อพลีทสีครีมสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ พลีทแน่นๆ เก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 100 บาท// CF //

151.ID LOOK MADE IN KOREA เสื้อแบรนด์ดังจากเกาหลี น่ารักม๊ากกกก คอปกระบายเก๋ ๆ เสื้อลายดอกสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ขาย 100 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ แนะนำสุด ๆ ค่ะ // CF //
    [url=https://pic.in.th/image/39C2ABED-A415-4479-B967-F99D6BC129C7.QzqxGL][/url

152.COCOHOME STUDIO FREE SIZE เสื้อลูกไม้สวยเก๋ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ ขนาด free size คัตติ้งเนี้ยบ ๆเกาหลี ๆ แขนระบายเก๋สุด ๆ ค่ะ ทรงปล่อย ๆ ใส่ลำลอง แมทกับกางเกงขาสั้น รองเท้าผ้าใบ แนวเกาหลีเก๋ ๆ ค่ะน่ารักมาก ๆ ขาย 100 บาท ใส่คลุมเสื้อกล้ามก็เก๋ค่ะ น่ารักสุด ๆ

153.KYE WORKS SIZE M เสื้อไหมพรม แซมดิ้นเงินวิบวับ แต่งปักเลื่อมเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ขนาดS-L ใส่ได้ค่ะ ผ้ายืดหยุ่นไหมพรมไม่หนาไม่บางกำลังดีค่ะ ขาย 90 บาท

154.BETTY BOOP SIZE M อก 34++ เสื้อเชิ้ตแบบเก๋ ของจริงน่ารักมากกกก กุ๊นขอบแขนชมพูละมุน ใส่เท่ๆ เก๋ ๆ ทรงสวยเกาหลี ๆ ค่ะ ขาย 90 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

155.SPELL-EDIT SIZE L เสื้อผ้าพลิ้วลายจุด แบรนด์หรูๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆอก 36++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ พับแขนก็เท่ๆ เก๋ๆ ค่ะ ขาย 90 บาท ราคาเต็มแพงงงงง ใส่เป็นเสื้อคลุมเท่ๆ แนวเกาหลีเก๋ ๆ ค่ะ ลุคคูลมาก ๆ ค่ะ ราคาเต็ม 3 พัน up สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

156.GENTLEWOMAN SIZE 38 รองเท้าลำลองใส่สบาย ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ แม่ค้าใส่ไป 2 ครั้ง ใส่ลำลองสบาย ๆ ค่ะ เบามาก ๆ ใส่ได้หลายโอกาสน่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ พร้อมกล่อง ขาย 400 บาท (ไม่ร่วมโปร)

157.DOCLASSE SIZE M เสื้อผ้าลินิน ปักฉลุ สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ลินินแบบหรู ๆ เลยค่ะ อก 34+สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 90 บาท แนะนำค่ะ

158.PRETONE SIZE M อก 34++ เสื้อเชิ้ตดีไซน์เก๋ เท่มาก ๆ ค่ะ ด้านหลังแต่งสายเท่ๆ ถอดกระดุมออกได้ค่ะ คูลเท่ เก๋สุด ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 90 บาท // CF //

159.TURNOWSKY SIZE M คัตติ้ง FREE SIZE เสื้อสีเขียว ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แนวเกาหลีเก๋ๆ ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าสวยเก๋มาก ๆ ใส่ลำลองชิลล์ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 90 บาท

160.V. VOGUES SIZE M อก 34++ เสื้อผ้าพลิ้วลายดอกสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งคอระบาย กระดุมหน้า แขนยกจับจีบ ใส่เก๋ ๆ สบาย ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆขาย 90 บาท // CF //

161.LITTLE TOKYO SIZE M เสื้อเชิ้ตสีส้มน่ารักมากๆๆๆๆ ทรงเก๋ ๆ เท่ๆ ใส่แล้วดูชิค มาก ๆ ค่ะ อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 90 บาท ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แต่งกระเป๋าเก๋ ๆ น่ารักค่ะ

162.DEAREST SIZE M เสื้อดีไซน์เก๋ แบรนด์ดัง น่ารักม๊ากกกก แต่งคอระบายลูกไม้แนวโรโทร โรแมนติค ผ้าดีสุด ๆ ค่ะตัวนี้ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ขาย 90 บาท

163.HITOSHIFANNASA MADE IN JAPAN เสื้อผ้าพิมพ์ญี่ปุ่น แบบเก๋ ๆ original Japan เป็นงานดีไซน์เนอร์ญี่ปุ่นค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีมาก ๆค่ะ แบบเก๋ ๆ ผ้าใส่สบาย ๆของจริงเก๋สวย ผ้าพิมพ์สวยมากค่ะ ขนาด M-L อก 35++ ขาย 100 บาท

164.ZARA SIZE S เดรสลายเสือสวยเก๋ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ลายนี้ใส่ได้ตลอดกาลค่ะ ขาย 100 บาท

165.COCO AMONI SIZE M กางเกงยีนส์พิมพ์ลายดีไซน์สวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย เอว 27-28 สะโพก 37-39 ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ เก๋ ๆค่ะ ทรงสวย เอวสูง ขาย 100 บาท// CF //

166.UAU SIZE M-L อก 35++ เสื้อแบบเก๋ ๆ เท่ๆ แต่งกระดุมไหล่ กระดุมเงินน่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงปล่อยๆ เท่ๆ ค่ะ ขาย 90 บาท

167.เสื้อแบรนด์วินเทจเก๋มาก ๆ ค่ะ ลายคลาสสิคสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ผ้าพลิ้วสวยใส่สบายค่ะ ขาย 90 บาท แมทกับกางเกงสีน้ำตาลเอวสูง คือเก๋ม๊ากกกก ดูแกรนด์วินเทจสุด ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ เก๋มากๆ

168.ZARA SIZE L เสื้อสีน้ำเงินขาว แบบเก๋สวย แขนระบายชายน่ารัก ใส่ปล่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ อก 34++ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 90 บาท

169.MAJESTIC LEGON SIZE M อก 34++ เสื้อสีขาวผ้าลินินสวยเก๋ ทรงน่ารักเว้าไหล่ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 90 บาท

170.MAGNOLIA SIZE S เดรสผ้าลูกไม้สวยหรู แต่งลูกปัดสวยมาก ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เก๋ ๆ อก 33-34 เอว 26 สะโพก 36 สวยมาก ๆค่ะ แต่งระบายลูกปัดชั้น ๆ หรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 90 บาท แนะนำมากๆ ค่ะ ของจริงสวยมาก

171.เสื้อดีไซน์เก๋สีขาว แต่งผ้าลายเก๋ ๆ ทรงใส่สบาย ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ อก 35++ แบบใส่ได้เรื่อยๆ คัตติ้งดี ๆ เลยค่ะ ขาย 90 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าทอแบบหรู ๆ ดี ๆ เลยค่ะ // CF //

172.DEAREST MADE IN KOREA SIZE M เสื้อแบรนด์ดังจากเกาหลี น่ารักม๊ากกกก สีละมุน ลายดอกสวย ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ แนะนำมาก ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักสุด ๆ ทรงสวยค่ะ อก 35++ ขาย 90 บาท แนะนำค่ะตัวนี้

173.PAPAYA FREE SIZE เสื้อเขียว แต่งกระเป๋าข้างเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ แต่งกระดุมเท่ ๆ เก๋ ๆ คัตติ้ง M อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ขาย 90 บาท

174.H&M SIZE M-L อก 35++ เสื้อแบบเก๋ คอปก สีเขียว ลายสก๊อตน่ารัก คัตติ้งเนี้ยบๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ แต่งกระเป๋าเก๋ ๆ ขาย 90 บาท

175.ZARA SIZE S minidress หรือเสื้อตัวยาวแบบเก๋ ผ้าลูกไม้นิ่มหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปกสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34++ คัตติ้งS-M ขาย 90 บาท

176.ZARA SIZE M คัตติ้ง S-M เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งปักเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวยมาก ผ้าใส่สบาย ๆ ขาย 90 บาท

177.MEET SIZE L-XL เสื้อผ้าลินิน เกาหลีหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเหลือง ครีมดอกละมุนมาก ๆค่ะ แบบระบายน่ารักมากกกก ขาย 90 บาท แนะนำสุด ๆ ค่ะ// CF //

178.NUMBER NINETY FIVE SIZE S เอว 26 สะโพก 36 กางเกงขาสามส่วนผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆขาย 80 บาท

179.เดรสทรงสวยคัตติ้งเนี้ยบ ๆ งานตัด สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M-L อก 35 เอว 28-29 สะโพก 38-42 สีชมพูสวยมาก ๆค่ะ แต่งโบว์ด้านหลังเก๋ ๆ แขนน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 80 บาทผ้าหรู ๆ เลยค่ะ

180.LITTLE COLLECTION SIZE S เดรสปักสวยเก๋ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เดรสหรู อก 33 เอว 26 สะโพก 36 สวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ขาย 80 บาท

181.เสื้อไหมพรมตัดต่อผ้าคอตตอล แบบเก๋น่ารักสุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด free size อก 35++ ใส่เดี่ยว หรือเป็นเสื้อคลุมได้ค่ะ ขาย 150 บาทน่ารักมากกกก

[/size]
    Last edited by jirapa; 27-08-24 at 00:08.

Comments from Facebook