กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND SALE // GENTLEWOMAN // THE SIMPSONS // ZARA // JASPAL // COACH // NIKE // H&M // LYN AROUND // และแบรนด์อื่น ๆ ราคาน่ารักค่ะ ^^

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND SALE // GENTLEWOMAN // THE SIMPSONS // ZARA // JASPAL // COACH // NIKE // H&M // LYN AROUND // และแบรนด์อื่น ๆ ราคาน่ารักค่ะ ^^

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ
    จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 20 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 30 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

1.THE SIMPSONS MAH GROENING LIMITED EDITION SIZE S ตามป้าย คัตติ้ง M-L เสื้อเชิ้ตแบบเก๋ สีฟ้าขาว ด้านหลังแต่งสายเข็มขัดเก๋ ๆ ทรงสวย น่ารักสุดๆๆๆๆค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว กระเป๋าเก๋มาก ๆค่ะเป็นรูป Simpsons limited edition ถอดออกได้นะคะ น่ารักเก๋สุด ๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 350 บาท ตัวนี้แนะนำสุด ๆ ค่ะคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดี ๆ ดีไซน์เก๋ ๆ ค่ะ มัดรวมความน่ารักค่ะ // CF //

2.GENTLE WOMAN NEW ใหม่ป้ายห้อย ขนาดคัตติ้ง M น่ารักม๊ากกกกก คอลใหม่สุดเลยค่ะ แม่ค้าซื้อจากช้อปยังไม่เคยใส่เลยค่ะ ราคาตามป้ายเกือบ 2 พัน แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ทรงน่ารัก กระเป๋าเก๋ ๆ ด้านข้างเป็นสายรูดน่ารัก ๆ ใส่เดี่ยว หรือคลุมได้ค่ะ ขาย 530 บาท ลดมากกว่า 70% ค่ะ แนะนำสุด ๆ ค่ะน่ารักมากๆ (ไม่ร่วมโปร) // CF //

3.CHLOE เด็ก ชุดเด็กอายุ 2 ขวบ น่ารักสุด ๆค่ะ ของแท้ร้อยเปอร์เซ็นต์ แต่งระบาย แต่งปักเก๋ ๆ สีโอโรสนิ่ม คัตติ้งหรู ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 220 บาท ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ (ไม่ร่วมโปร)

4.BERSHKA SIZE S คัตติ้ง S-M จั๊มสูทเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผูกโบว์ข้างเก๋ ๆ ทรงสวย ผ้านิ่มใส่สบาย ลายสวยมาก ๆค่ะ ขาย 220 บาท

5.BALMAIN PARIS SIZE S MADE IN JAPAN ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ สีฟอกสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ หายากมาก ๆ ค่ะ ป้าย LOGO หลังเก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ เอว 26 สะโพก 36 ขาย 690 บาท (ไม่ร่วมโปร) หายากกกกกกค่ะ

6.U / TI SIZE S-L ใส่ได้ค่ะ คอปกเก๋ ๆ กระดุมน่ารัก แต่งป้าย logo กระเป๋า น่ารักสุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่ลำลองสบาย ๆ ผ้านิ่มแบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 220 บาท ตัวนี้แนะนำสุด ๆค่ะ

7.ZIPPER MADE IN KOREA SIZE M กางเกงสีน้ำตาลทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ติดกระดุมข้างเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย เอว 28 สะโพก 38-40 เอวติดกระดุมเก๋ ๆ ขาย 320 บาท ทรงสวยมาก ๆค่ะ // CF //

8.เสื้อแบบเก๋ แต่งสม๊อกอก ปลายแขนสม๊อกสวยน่ารัก ลายดอก แต่งระบายเอวเก๋ ๆ ทรงสวย อก 34++ แขนสม๊อก ขนาด M ลายผ้าสวยมากค่ะ ขาย 190 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

9.ANAP เสื้อสีดำแบบเก๋ ผ้าพลิ้วนิ่มใส่สบาย ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 130 บาท แบรนด์ญี่ปุ่นค่ะ

10.NATURE SIZE M กระโปรงทรงสวยเก๋ สีเหลืองมัสตาร์ด แต่งกระเป๋าน่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าทอหรู ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย เอว 27-28 ยืดได้ สะโพก 36-38 ขาย 180 บาท แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวค่ะ

11.UNITY MODE SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34+ สีครีม ดีไซน์สวยเก๋ แต่งกระดุมน่ารัก แขนจับจีบเก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท

12.COACH BAG SIZE กว้าง 9 นิ้ว ฐานกว้าง 3 นิ้ว สูง 6 นิ้ว ขนาดกำลังพอดีใส่กระเป๋าสตางค์ได้ สะพาย cross body ได้ ของแม่ค้าเองค่ะ ใช้งานบ้าง เก็บบ้าง หนังด้านในตรงขอบ กับซิปมีลอกนิดหน่อยตามรูป ด้านในสะอาด สายปรับระดับได้ อะไหล่ทองวิ้ง สีแดงสวย ใช้ได้อีกนานนนนนค่ะ ขาย 850 บาท (ไม่ร่วมโปร) ราคาถูกกว่ากระเป๋าสตางค์ค่ะ สวยเก๋น่ารักค่ะ

13.ITIB X HOLABOY เสื้อเชิ้ตแบบเก๋ ลายเส้นสีเขียว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ กระดุมเขียวน่ารัก แบบใส่ได้เรื่อย ๆทรงสวยค่ะ ขาย 220 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ แบบใส่สบาย ๆ // CF //

14.INSS SIZE M เสื้อสีเขียวดีไซน์เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าใส่สบาย ทรงสวยค่ะ ไหล่ตั้งเท่ๆ เก๋ ๆ อก 34++ ขาย 180 บาท

15.NIKE SIZE M เสื้อแบบเก๋ สีชมพูทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ผ้านิ่มใส่สบาย แต่ง logo หน้าเก๋ ๆ ขาย 250 บาท NIKE แท้ๆ เลยค่ะ // CF //

16.ZARA SIZE S คัตติ้ง M-L เสื้อดีไซน์เก๋ น่ารักม๊ากกกกก อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายเส้นสวย ชายเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ สบาย ๆ ขาย 280 บาท// CF //

17.ZARA SIZE 38 M กางเกงทรงสวย สีฟอกสวย ผ้านิ่มใส่สบาย เอวสูง เอว 27-28 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าใส่สบายค่ะ ขาย 270 บาท

18.W.FATAL MADE IN KOREA กางเกงสีครีมทรงสวยมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ปลายขาเก๋ ๆ ผ้าดีมาก ๆคัตติ้งเนี้ยบบบบ มีกระเป๋าข้างทรงสวย ขนาด M เอว 28 ยืดได้สม๊อกหลัง สะโพก 37-40 ทรงสวยสุด ๆค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ เอวสูง ขาย 270 บาท

19.COVER SIZE M MADE IN KOREA กางเกงผ้าสีดำ แต่งเข็มขัดข้าง ทรงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ เอวสูงทรงสวย เอว 28 สะโพก 37-40 ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ทรงสวยสุด ๆค่ะ ขาย 270 บาท

20.UNIQLO SIZE M กางเกงยีนส์ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีฟอกสวย ผ้านิ่มใส่สบาย เอว 28-29 สะโพก 38-40 ผ้าใส่สบาย ขาย 230 บาท // CF //

21.H&M SIZE S 36 กางเกงยีนส์สีฟอกสวย ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 26-27 สะโพก 36-37 ผ้านิ่มใส่สบายเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท

22.ALEXIS N MADE IN KOREA กางเกงผ้าสีเทา ทรงสวย ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆค่ะ ผูกโบว์เอว แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ สีเทา ขนาด M เอว 28 สะโพก 38-40 ขาย 230 บาท

23.กระเป๋าลูกไม้ ทรงสวย สายสีน้ำตาล มีซับด้านใน แบบเก๋ ๆ ของแม่ค้าเองค่ะ เป็นของใหม่สะพายได้เรื่อย ๆค่ะ น่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวย จุของได้เยอะค่ะ สะพายไหล่ได้นะคะ ขาย 250 บาท น่ารักม๊ากกกกกก

24.MOOST WANTED SIZE M เดรสลูกไม้เว้าหลังสวยม๊ากกกกก ของแม่ค้าเองค่ะ ใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ใส่ไปครั้งเดียว ลูกไม้หรู ๆ มีซับในตัวละมุนสุด ๆ ค่ะ อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 สวยจริง ๆ ค่ะ แนะนำสุด ๆ ค่ะ ขาย 430 บาทถูกม๊ากกกก หรูสุด ๆค่ะ คัตติ้งหรูๆ เลยค่ะ ราคาเต็มแพงงงงง (ไม่ร่วมโปร) ของจริงเป็นแบบยาวคลุมเข่านะคะ

25.DISNEY x METERS BONWE SIZE L เสื้อแบบเก๋ มีฮูท ลาย Mickey mouse ใส่เป็นเสื้อคลุมได้ค่ะ น่ารักม๊ากกกกก ก ไก่ล้าน ๆตัว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของแม่ค้าเองค่ะ แนะนำสุดๆ ทรงสวยเก๋ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 430 บาท LIMITED EDITION หายากสุดๆ ค่ะ (ไม่ร่วมโปร) แนะนำมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก// CF //

26.VALLEYGIRL SIZE S-M เสื้อผ้าทอเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆค่ะ ของแม่ค้าเอง คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดีมาก ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท แนะนำมาก ๆค่ะ ใส่กับกางเกงลินินแสล๊คเอวสูง คือเก๋สุด ๆ

27.ZIMMERMANN SIZE L ผ้าคอตตอล ลินิน แต่งปักทั้งตัว ของแม่ค้าเองค่ะ ราคาเต็มหมื่น up หายากสุด ๆค่ะ ปักสวยหรูมาก ๆ ผ้าดีมากกกก ผ้านิ่มรีดง่ายนะคะ ผ้าฝ้าย ลินิน โพลีผสมค่ะ แบรนด์ US คือหรูมาก ๆ อก 35++ เอว 28-30 ผูกโบว์หลัง สะโพกฟรี ปักฉลุ สวยจริง ๆค่ะ ผ้าดีสุด ๆค่ะ หายากมากๆ ใส่น้อยมากค่ะ สวยจริง ๆ ขาย 1,450 บาท (ไม่ร่วมโปร)// CF //

28.GENTLEWOMAN SIZE S NEW ของใหม่นะคะไม่เคยใส่เลย น่ารักมากกกก ของแม่ค้าเองค่ะ คอลใหม่เลยน่ารักสุด ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆค่ะ แบบน่ารักใส่ได้เรื่อย ๆ แนวมินิมอลสบายๆ ค่ะ ด้านข้างเป็น logo เก๋ ๆ ค่ะ ราคาเต็มพัน up ขาย 340 บาท แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ (ไม่ร่วมโปร) แมทกับกระโปรง กางเกงได้ค่ะ เก๋ ๆ สายปรับได้ค่ะ

29.LYN AROUND SIZE M กระโปรงระบายชั้น ๆ ทรงสวยเก๋ สีฟ้าผ้าชีฟอง ลายดอกไม้เก๋ ๆ เอวยืดได้ค่ะ เอว 27-30 สะโพก 38-41 น่ารักสุด ๆค่ะ สวยมาก ๆค่ะ ขาย 330 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

30.BANG BANG SIZE M กางเกงทรงสวยเก๋ ลายน่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28-30 สะโพก 37-40 ชายขารูดน่ารัก ๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 220 บาท

31.WAN CORP. SIZE M กางเกงเกาหลีทรงสวยสีครีม ผ้าทิ้งๆ หรู ๆสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสูง เอว 27-28 สะโพก 38 ทรงสวยค่ะ ขาย 220 บาท ของจริงน่ารักค่ะ แนะนำ

32.UNITED COLOR OF BENETTON SIZE M กระโปรงคอตตอลยีนส์ ผ้านิ่มใส่สบาย ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรง A แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 220 บาท

33.กางเกงแสล๊ค แบรนด์เกาหลี พอดีแม่ค้าลืมถ่ายป้ายแบรนด์ค่ะ ผ้าดีม๊ากกกก ทรงสวยมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งเข็มขัดข้างน่ารัก ๆค่ะ ขนาด M เอว 28 เอวสูง สะโพก 38-40 ขาย 320 บาท แนะนำมาก ๆค่ะ ทรงสวยมาก ๆ ผ้าทิ้ง ๆ // CF //

34.FGVIENELE SIZE M-L กางเกงสีเขียว ผ้าคอตตอล ตัดต่อผ้ายีนส์นิ่มสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงกึ่ง sport น่ารักสุด ๆค่ะ ผ้านิ่ม ปลายขาแต่งตัวล๊อก คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ เอวยืดได้ เอว 28-30 สะโพก 38-42 ขาย 270 บาท น่ารักสุด ๆค่ะ

35.จั๊มสูทสีดำ ผ้าพลีท ทรงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ซิปหน้าน่ารักเก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ ขนาด M-L อก 34++ เอว 28-29 สะโพก 38-41 ทรงสวยมาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆขาย 270 บาท ไม่รั้งเป้า เอวสูง แนะนำสุด ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะใส่ครั้งเดียว

36.กางเกงผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ ทรงสวย logo แบรนด์ ALEXANDERWANG ผ้าทิ้ง ๆ เอวยืดสีสวย ทรงสวยค่ะ ขนาด S-M เอว 28 สะโพก 38 สวยเก๋มาก ๆค่ะ ตัวนี้ไม่แน่ใจนะคะ ขายราคากางเกงทั่วไป แต่แนะนำสุด ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดีมาก ๆค่ะ ทรงน่ารักมาก ๆ ขาย 330 บาท ของจริงสวยมาก (ไม่ร่วมโปร) // CF //

37.UNIQLO SIZE M กางเกงสีครีมเอวยืดทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28 ยืดได้ สะโพก 37-40 ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ทรงสวย ขาย 280 บาท // CF //

38.ROSSTORY CHILD SIZE M กางเกง cargo ทรงสวย สีดำ น่ารัก เท่ ๆ เก๋ ๆ ชายขาสายรูดน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กระเป๋าเก๋ ๆ เอวสูง เอวยางยืดปรับสายได้ค่ะ เอว 28-30 สะโพก 38-42 น่ารักสุด ๆค่ะ ผ้าใส่สบาย ขาย 270 บาท แนะนำมาก ๆ ค่ะน่ารักม๊ากกกกก

39.HERLEAN SIZE M กางเกงยีนส์สีชมพู พับขอบเอว แต่งปักทรงเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ พับเอวเก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ เอว 28 สะโพก 38 น่ารักสุด ๆ ค่ะ เป็นของใหม่ ขาย 230 บาท

40.ONLY JEANS SIZE 28 LIMITED LOVE POWER กางเกงยีนส์สีฟอกสวย ทรงสวย น่ารักสุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28 สะโพก 38 น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 230 บาท แนะนำสุด ๆ ค่ะ

41.ZMOR SIZE S-M กางเกงยีนส์ทรงสวยสีฟอกสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ พิมพ์ลายน่ารัก ๆ ค่ะ เอว 26-27 สะโพก 36-37 น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 230 บาท

42.กางเกงยีนส์ลายดอก ขนาด M ผ้านิ่มใส่สบาย เป็นของใหม่ค่ะ ทรงสวย เอว 28 สะโพก 37-40 ทรงสวยมาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 230 บาท

43.กระโปรงยีนส์สีขาว ทรงสวยน่ารักม๊ากกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสูงทรงสวยค่ะ เอว 27-28 สะโพก 38-40 แต่งสายเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆค่ะ ขาย 250 บาท ตัวนี้แนะนำมาก ๆ ค่ะน่ารักสุดๆๆๆๆๆ ของแม่ค้าเองค่ะใส่ไปครั้งเดียว

44.กางเกงผ้าทรงสวย ป้าย VERSACE MADE IN ITALY คัตติ้งหรู ๆ เนี้ยบ ๆอะไหล่ทองสลัก logo ขนาด M ตัวนี้แม่ค้าไม่แน่ใจนะคะ ขายราคาปกติ ทรงสวยสุด ๆ ค่ะ ผ้านิ่มมาก ๆ คัตติ้งเนี้ยบกุ๊นขอบทั้งตัว ทรงสวยมากค่ะ เอวสูง เอว 28 สะโพก 37-39 ยืได้ค่ะ สวยมาก ๆ ขาย 320 บาท (ไม่ร่วมโปร)

45.เสื้อครอป sport design เก๋มาก ๆค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ น่ารักสุด ๆ ผ้าดี ๆ นิ่มใส่สบาย ๆ ทรงน่ารัก คัตติ้งเนี้ยบ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ขาย 130 บาท

46.เสื้อคลุมลูกไม้ ลูกไม้ทอแน่น ๆ เลยค่ะ สวยเก๋มาก ๆค่ะ สี off white แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด free ขาย 170 บาท ลูกไม้สวยสุด ๆ

47.กางเกงดีไซน์ ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งซิปเอว กับปลายขา เอวสูงสวยมากค่ะ ทรงสวย เอว 28 สะโพก 38-40 ผ้าดีสุด ๆ ค่ะของแม่ค้าเองค่ะน่ารักมาก ๆ ขาย 180 บาท ตัวนี้แนะนำมาก ๆค่ะ

48.ZARA SIZE M กางเกงยีนส์สีฟอกสวย ขาเบิ้ลเก๋ ๆ ทรงสวย เอวสูง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27-28 สะโพก 37-38 ทรงสวยค่ะ ขาย 270 บาท

49.D/YALI SIZE M กางเกงยีนส์ดีไซน์เก๋ ทรงสวย เอวสูง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28 สะโพก 38-40 แต่งกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ทรงสวย ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 220 บาท น่ารักมาก ๆค่ะตัวนี้ทรงสวย

50.ZARA SIZE S ผ้านิ่มใส่สบาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสูงทรงสวย เอว 26 สะโพก 36 ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ปลายขาลุ่ย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท

51.LEVI’S JEANS กางเกงยีนส์ทรงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีฟอกสวย ขาเดฟ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ เอว 30 สะโพก 38-40 ขาย 220 บาท

52.ZARA SIZE S คัตติ้ง M เสื้อคอปกระบาย สีฟ้าน่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนพอง ๆ เก๋ ๆ ทรงสวย อก 34++ ขาย 220 บาท

53.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S-M เสื้อสูทสีดำทรงสวย ผ้าใส่สบาย พับแขนติดกระดุมเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ มีกระเป๋าข้างเท่ๆ ค่ะ ขาย 340 บาท (ไม่ร่วมโปร)// CF //

54.ZARA SIZE S เสื้อสูทสีครีมทรงสวย คัตติ้ง S-M แบบใส่ได้เรื่อย ๆ มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ค่ะ ผ้าใส่สบาย ๆ ขาย 290 บาท

55.เสื้องานดีไซน์เก๋ ๆ น่ารักทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ผ้ายีนส์คอตตอลนิ่มน่ารักๆ ผ้าใส่สบาย ๆ ขาย 230 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ // CF //

56.LYN AROUND SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34 เอว 27-28 สะโพก 37-40 ของแม่ค้าเองค่ะใส่ไปครั้งเดียว สวยเก๋น่ารักสุด ๆค่ะ ลายน่ารักม๊ากกกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ผูกโบว์หลังเก๋ ๆ ขาย 470 บาทผ้าใส่สบาย ๆ แนะนำมาก ๆค่ะ ของจริงน่ารักมาก ๆ (ไม่ร่วมโปร) // CF //

57.REAMKES SIZE M-L เสื้องานดีไซน์ สกรีนเก๋ ๆ สีเขียวสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงปล่อย ๆเก๋ ๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 170 บาท

58.TOMMY HILFIGER SIZE 6 M-L เสื้อสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ทรงปล่อย ๆ น่ารักค่ะ แต่งด้านหน้าเก๋ ๆค่ะ ขาย 220 บาท

59.ZARA SIZE M เสื้อสีดำทรงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพลิ้วหรู ๆผูกโบว์คอเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 220 บาท

60.ZARA SIZE L เสื้อสีดำทรงสวยเก๋ ทรงปล่อย ๆ แขนยกจับจีบน่ารักสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 220 บาทน่ารักมาก ๆค่ะ

61.ZARA SIZE S คัตติ้ง M เสื้อทรงปล่อยเก๋ ๆ ปกเชิ้ต สีฟ้า ผ้านิ่มใส่สบาย ๆค่ะ อก 34++ ทรงปล่อยแบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 180 บาท

62.TIARA SIZE M กางเกงสีเขียวทรงสวย ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ เอวสูงทรงสวยมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27-28 สะโพก 37-40 ผ้าใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท

63.GRL SIZE M-L เสื้อแบบเก๋ ผ้านิ่มใส่สบาย ทรงปล่อย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ น่ารักมาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 270 บาท ผ้าคอตตอลไหมพรมเก๋ ๆ ค่ะ // CF //

64.HOLY HALLY SIZE M เสื้อสายเดี่ยว แต่งระบายสีรุ้งสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34+ น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 180 บาท เป็นของใหม่ค่ะ ซื้อมาไม่เคยใส่เลยค่ะน่ารักสุดๆๆๆๆ ซิปข้างเก๋ ๆค่ะใส่ง่าย

65.NEVER COAST SIZE M เสื้อแบบเก๋สีดำ ผ้าซีทรู แต่งสกรีนน่ารักสุดๆๆๆๆ ของแม่ค้าเองค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีดำสกรีนขาวเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท น่ารักมาก

66.H&M SIZE S เดรสสีกรมท่า แต่งผ้าลูกไม้เก๋ ๆ หรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36-38 สีกรมท่าสวยหรู ขาย 220 บาทสวยมาก ๆค่ะ ถูกมากกกก ลูกไม้ฉลุหรู ๆ เลยค่ะ

67.GU FREE SIZE เดรสไหมพรมสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผูกโบว์เอวเก๋ ๆ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆค่ะ ขาย 280 บาท

68.เสื้อไหมพรมสีชมพูสวยเก๋ น่ารักสุด ๆค่ะ แต่งปักมุกเก๋ ๆ ทรงสวย ผ้านิ่ม แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขนฟู ๆ ใส่คลุม หรือใส่เดี่ยวได้ค่ะ ขาย 220 บาท

69.MERV’S SIZE M เสื้อลูกไม้สีขาว ลูกไม้ญี่ปุ่นหรูมาก ๆค่ะ ผ้าลูกไม้แน่น ๆ เลยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 170 บาท ของแม่ค้าเองค่ะ สวยจริง ๆค่ะ

70.ZARA SIZE S คัตติ้ง S-M เสื้อแบบเก๋ ของแม่ค้าเองค่ะ สวยมาก ๆค่ะ ลายดอกไม้สวยเก๋ อกสม๊อก ชายระบายน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 220 บาท แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ

71.YE-SHA MADE IN ITALY SIZE L-XL เสื้อแบบเก๋ แต่งคริสตัลเก๋ ๆ ด้านหน้า สกรีนน่ารักม๊ากกกก แบรนด์จากอิตาลีเลยค่ะ ผ้านิ่มสุด ๆค่ะ ใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยใส่ oversize น่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 340 บาท น่ารักสุดๆๆๆๆ (ไม่ร่วมโปร) // CF //

72.เสื้อสีฟ้าแบบเก๋แต่งกระดุมน่ารักสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กระเป๋าหน้าเก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ อก 34++ แบบเก๋ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 170 บาท

73.ROMWE SIZE US4 36 S กางเกงยีนส์ทรงสวยน่ารักสุดๆๆๆ เอวสูง แต่งสกรีนปลายขาเก๋ ๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆค่ะ เอวสูงปรี๊ด ตัวนี้เป็นตัวใหม่นะคะ ที่เคยมาเป็น M ค่ะ ตัวนี้เป็น S แต่คัตติ้ง M เอว 27-28 สะโพก 38 น่ารักม๊ากกก ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 290 บาทน่ารักสุด ๆ ค่ะแนะนำค่ะ

74.MARIA DIAMOND SIZE US6 L เสื้อปกเชิ้ต free size สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งปักอกเก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนจุด ๆ เก๋ ๆ ผ้ายีนส์คอตตอลสีฟ้านิ่มใส่สบาย ๆค่ะ ขาย 170 บาท แนะนำค่ะ น่ารักมาก ๆ ทรงปล่อย ๆ

75.เสื้อสเวตเตอร์แต่งฮูทเก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายโดเรมอนเก๋ ๆ แต่งคริสตัลสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่ม แต่งฮูทใส่สบาย ๆ ค่ะ ตัวนี้สายฮูทหลุดไปนะคะ สามารถซื้อสายใส่แทนได้ค่ะ ทรงน่ารักมาก ๆ ขาย 130 บาท

76.WONDERMENT SIZE M เสื้อแบบเก๋ แต่งกระดุมสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนจับจีบหรู ๆ ลายตารางน่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย อก 34 ขาย 130 บาท แบรนด์เกาหลีเก๋ ๆ ค่ะ

77.UNIQLO SIZE L ตามป้าย คัตติ้ง M-L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีสวยเก๋ ผ้านิ่มใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 130 บาท

78.VHT COMFARTABLE CLOTHES SIZE M เสื้อสเวตเตอร์แบบเก๋สีดำ แต่งพิมพ์ลายเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆค่ะ ผ้านิ่มมากค่ะ เก๋สุด ๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 180 บาท

79.BASSIRIANA SIZE M เสื้อสีชมพูสวยเก๋ แต่งกระดุมทอง สายรูดชาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ใส่เดี่ยว หรือเป็นเสื้อคลุมได้ค่ะ ผ้าใส่สบาย ขาย 140 บาท

80.เสื้อเกาหลีแบบเก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่ม คอปกฮูทน่ารักมาก ๆค่ะ ใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงเก๋สบาย ๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 90 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ

81.เสื้อปักนูนลูกไม้ดีไซน์เก๋ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆขนาด M อก 34+ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้งดี ๆ เลยค่ะ ขาย 90 บาท

82.AMUSE STUDIO MADE IN KOREA SIZE M เสื้อแบบเก๋ลายลูกไม้น่ารักมาก ๆค่ะ อก เอว สม๊อก ของจริงน่ารักมาก ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34++ ขาย 130 บาท

83.KASEDI SIZE M คัตติ้ง S-L เสื้อลายดอกสวยเก๋ แต่งปักหรูม๊ากกกก แบรนด์หรู ๆ เลยค่ะ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34++ แขนแต่งปัก ระบายหรู ๆ ปีกผีเสื้อเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 180 ของแม่ค้าเองค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆใส่ไปครั้งเดียว ปักแน่น ๆ เลยค่ะ แนะนำมาก ๆค่ะ ของจริงสวยมาก

84.P&X SIZE M เสื้อแบบเก๋สีฟ้าพาสเทลสวย แต่งสกรีนน่ารักมาก ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 100 บาท

85.LONSLAN SIZE S เสื้อแบบเก๋ ผ้าใส่สบาย แต่งซิปไหล่ใส่ง่ายค่ะ ด้านหลังแต่งเว้า คัตติ้งเนี้ยบ ๆ อก 34 น่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 100 บาท

86.เสื้อผ้าพลิ้ว ดีไซน์สวยเก๋ แต่งปักดอกไม้ด้านหน้า สภาพใหม่กีกๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ อก 35++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขนาด M ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ ค่ะ ขาย 100 บาท

87.เสื้อลูกไม้ฉลุแบบเก๋ แต่งปัก ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ค่ะ แต่งระบายหยัก ๆ เก๋ ๆ ปัก ๆ หรู ๆ ค่ะ ขนาด M เป็นลูกไม้ฉลุปักของญี่ปุ่นค่ะ แน่น ๆ เก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 130 บาท

88.EXUT TERNANDA SIZE M เสื้อแบบเก๋ เชิ้ตน่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 130 บาท

89.ZARA SIZE S เสื้อแบบเก๋ คอปกพิมพ์ลายสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ คัตติ้ง S-M ผ้าลายพิมพ์ดอกไม้สวยเก๋มาก ๆค่ะ ขาย 170 บาท // CF //

90.URBAN REVIVO SIZE M เสื้อสีเหลืองสวย ทรงน่ารัก แขนสม๊อกเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 เอว 27 ขาย 100 บาท

91.WHITE BALANCE SIZE M เสื้อดีไซน์เก๋ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปกระบาย ผูกโบว์น่ารักมาก ๆ ปกฉลุเก๋ ๆ อก 34++ ขาย 130 บาท

92.ZARA SIZE M เดรสลายดอกสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ทรงสวย อก 34+ สะโพก 38 โบว์เอวเก๋ ๆ ทรงน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 130 บาท // CF //

93.GUESS SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34+ เอว 27-28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายพิมพ์สวยเก๋ น่ารักค่ะ ขาย 100 บาท

94.FLYNOW III SIZE S-M อก 34 สีเหลืองสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งระบายจีบเก๋ ๆ สวยน่ารัก ผ้าใส่สบาย ๆค่ะ ขาย 130 บาท

95.TSUMORI CHISATO SIZE 2 M อก 34++ สภาพเหมือนใหม่เก๋ ๆ ผ้าพลิ้วหรู ๆ ทรงสวยค่ะ สะโพก 38-40 น่ารักค่ะ ขาย 170 บาท ของแท้นะคะ

96.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S เสื้อสีแดงผ้าพลิ้วหรู ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าใส่สบาย อก 34++ น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 130 บาท

97.เสื้อคลุมดีไซน์เก๋ ๆ ป้ายติด LOEWE แม่ค้าไม่แน่ใจนะคะ ขายราคาเสื้อแฟชั่นทั่วไป สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายพิมพ์เก๋มาก ๆ ค่ะ ดีไซน์เก๋สุด ๆ คัตติ้งดี ๆ เลยค่ะ เท่ เก๋มาก ๆ ขาย 230 บาท

98.SELECTED FEMME SIZE M เสื้อแบรนด์หรู ผ้าดีสุด ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 150 บาท ราคาเต็มแพงงง // CF //

99.เสื้อสีเขียวขี้ม้า ผ้าลินิน ตัดต่อผ้าคอตตอลนิ่ม แบรนด์เกาหลีใส่สบาย ๆ ทรงปล่อยๆ ใส่ลำลองเก๋ ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ขาย 130 บาท // CF //

100.MISTY MYNX SIZE S จั๊มสูท ผ้าลายดอก สีสวยมาก ๆค่ะ เขียวม่วง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่ไปครั้งเดียวค่ะใหม่มาก ๆค่ะ คัตติ้ง M อก 34+ เอว 27 สะโพก 37-40 มีกระเป๋าข้าง ผ้าสวยมากกกก ทรงสวยค่ะ ราคาเต็มแพงงงซื้อจากช้อปค่ะ ขาย 340 บาท (ไม่ร่วมโปร) ราคาเต็ม 3 พัน up

101.JASPAL SIZE S กางเกงขา 4 ส่วน แบบเก๋สวย สีกรมท่า ผ้าใส่สบาย ปลายขาแต่งห่วง ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ ค่ะ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท

102.ZARA SIZE 40 M-L กางเกงยีนส์ผ้านิ่มสีฟอกสวย ใส่สบาย แต่งขาดนิด ๆ เก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 30 สะโพก 38-40 ขาย 230 บาท // CF //

103.PEACE BIRD SIZE S เอว 26 สะโพก 36-37 สีเขียวยีนส์สวยเก๋ สีฟอกสวย ผ้านิ่มใส่สบาย ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 130 บาท

104.MONICA S’SECRET SIZE S เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ปลายขาแต่งขนเก๋ ๆ ทรงสวย สีฟอกสวย แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 130 บาท

105.ยีนส์งานแบรนด์ ตัดป้าย กระดุม PARIS ยีนส์ logo ข้างกระเป๋า celine ผ้านิ่ม สแปนเด็กซ์นิด ๆ ทรงสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ใส่สบาย ๆ เอวสูง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีฟอกสวยค่ะ ขาย 180 บาท

106.CELEBRITY PINK SIZE กางเกงยีนส์ผ้านิ่มทรงสวยเก๋ เอวผูกโบว์น่ารัก ยางยืดใส่สบายแต่งกระเป๋าทรงสวยสีฟอกสวยค่ะ เอว 28-30 สะโพก 38-40 ขาย 130 บาท

107.MANGO SIZE 36 คัตติ้ง M เอว 27-28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ทรงสวย ขาบานผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 100 บาท

108.ATTINALIFE SIZE S กางเกงยีนส์ผ้านิ่ม แต่งปัก แต่งขาด ผ่าข้างเก๋ ๆ ทรงสวย เอวสูง ใส่สบายค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง S-M เอว 27 สะโพก 37-38 ขาย 180 บาท ของจริงสวยมาก ๆค่ะ

109.UNIQLO SIZE L กางเกงพลีทสีครีมสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ ขนาด free size L-XL ใส่ได้ค่ะ ขาย 100 บาท

110.PLASTIC ISLAND SIZE S คัตติ้ง S-M กางเกงผ้าสวยเก๋ ผ้านิ่มใส่สบาย เอว 26-27 สะโพก 36-37 ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ หรู ๆ เก๋ ๆ ทรงสวย ขาย 100 บาท

111.SHINNE SIZE M NEW กางเกงยีนส์คอตตอล ทรงสวยเก๋ แต่งสกรีน ใหม่ป้ายห้อย ทรงสวยเอวสูง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระเป๋าเก๋ค่ะ ปลายขาแต่งกระดุมเก๋ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 170 บาท ตัวนี้เก๋ สวย เท่ๆ น่ารักสุด ๆค่ะ

112.LEONARD SPORT SIZE M กางเกงขา 3 ส่วนสีดำสวย กระเป๋าข้าง ด้านหน้าแต่งไขว้เก๋ ๆ ผ้าดี ๆ กระดุมทองเก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสูงเก๋มาก ๆ ค่ะ ขาย 130 ตัวนี้แนะนำค่ะ ทรงสวยมาก ๆ เอวสูงปรี๊ด

113.กางเกงสีแดงผ้าพลิ้วคัตติ้งเนี้ยบ ๆ งานดีไซน์เก๋ ๆ เอวสูงปรี๊ด ขอบยางสกรีน NIKE ตัวนี้เป็นงานดีไซน์นะคะ ผ้าพลิ้ว ๆน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ปลายขาตัดเฉลียง เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 130 บาท เอวยางยืดน่ารักมาก ๆค่ะ แนะนำค่ะ แต่งกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ค่ะ

114.MIG SIZE M-L สีเขียว คอปกฮูท สายรูดเก๋ ๆ น่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพลิ้วหรูมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย พับแขนเก๋ ๆ ขาย 100 บาท แบรนด์เกาหลีเก๋มาก ๆค่ะ

115.SJSJ SIZE M-L เสื้อไหมพรมเกาหลีเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ทรงเก๋ ๆ สีสวยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ อก 35++ ผ้ายืดใส่สบาย ขาย 100 บาท // CF //

116.IIMK SIZE M เสื้อสีฟ้าขาว ลายจุด เก๋ ๆ แต่งลูกไม้ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เดรสเชิ้ตเก๋ ๆ คอปก แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 100 บาท

117.ZARA SIZE S เดรสสีขาว แต่งปักเก๋ ๆ อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 36-40 ผ้าปักสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 230 บาท

118.ZARA SIZE XS เสื้อลายตารางสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปกเก๋ ๆ ระบาย ผูกโบว์ปลายแขน ลายสก๊อตน่ารักค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 100 บาท

119.ZARA SIZE M เสื้อคอวีแบบเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆแขนบานเก๋ ๆ น่ารัก แต่งปัก ๆ เก๋ ๆคอวี แขนกระดิ่ง ขาย 130 บาท

120.เสื้อผ้าแก้วสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งปักคอปก มุก คริสตัลเก๋ ๆ คอปก 2 ชั้น ผ้าไหมออแกนซ่า ปักแน่น ๆ ของจริงสวยมาก ๆค่ะ ขาย 130 บาท งานหรูมาก ๆ ค่ะ

121.ZARA SIZE M เสื้อผ้าซีทรูแต่งปักเก๋ ๆ ทรงสวย แขนระบาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ปักแน่น ๆ เก๋ ๆ หรู ๆ เลยค่ะ ขาย 130 บาท // CF //
    ]

122.PARIS ATELIER & OTHER STORIES SIZE M อก 34++ คอปกเก๋ ๆ ผ้าพลิ้วหรู ๆ ใส่สบายค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 100 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

123.SEASON WIND SIZE M กระโปรงแต่งหมุดเก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28 สะโพก 38-40 กระโปรงหมุดหลุดจุดนึงตามรูปนะคะ ของจริงผ้าหรูมากๆ ค่ะ ขาย 100 บาท

124.ZARA SIZE M เดรสสีม่วงสวยเก๋ กระดุมคริสตัลผ้าพลิ้วหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34+ เอว 27-28 สะโพก 37-38 ขาย 140 บาท ของจริงสวยมากค่ะ พอดีแม่ค้าไม่รีดค่ะของจริงสวยมาก

125.CHUU SEOUL SIZE M-L คอปก เสื้อคลุม เก๋ ๆ ลายดอก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบน่ารักสุด ๆค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ขาย 130 บาท

126.ADIDAS ยีนส์ FIRUCCI LIMITED EDITION SIZE M-L เอวสูง 27-29 สะโพก 38-41 กางเกงยีนส์เอวสูงทรงสวย ผ้านิ่มใส่สบาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กระดุมข้างเก๋ ๆ สีฟอกสวย สกรีนลายเก๋ ๆ ตัวนี้ของแม่ค้าเองค่ะ ตัวสุดท้ายแล้ว ขาย 450 บาท ใหม่กิ๊กๆๆๆ (ไม่ร่วมโปร)

127.MAGJAY SIZE M เสื้อแบบเก๋ ปักฉลุ น่ารักสุด ๆค่ะ สีครีมอมเหลืองน้ำตาลเก๋ ๆ แขนพองๆ น่ารักมาก ๆค่ะ อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 90 บาทแบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ

128.CRAFT INDIA MADE IN INDIA FREE SIZE อก 36++ เสื้อแบบเก๋ ผ้าบาติค พิมพ์ลายสวยเก๋ กระเป๋าข้างเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าดีสุด ๆค่ะ พิมพ์ลายสวยมากค่ะ ขาย 90 บาท

129.CHERCHER SIZE M เสื้อแบบเก๋น่ารักสุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายผ้าสวยเก๋ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ อก 34++ น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 100 บาท // CF //

130.ZARA SIZE M เสื้อแบบเก๋ สีน้ำเงินขาวลาวทาง แต่งปักแขนเก๋ ๆ ไขว้ผูกโบว์เอวน่ารัก สภาพใหมกิ๊กๆๆๆ อก 35++ ขาย 100 บาท // CF //

131.STATONI MADE IN ITALY SIZE M เสื้อผ้านิ่มไหมพรม ใส่สบาย แต่งลูกไม้เก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ขาย 90 บาท

132.ZARA SIZE XL NEW ใหม่ป้ายห้อยเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 36++ เอวสม๊อกหลวม ๆ เก๋ ๆ ทรงสวยใส่สบายค่ะ ขาย 100 บาท // CF //

133.JASPAL SIZE M เดรสคอลใหม่เลยค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 270 บาท แบบเก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ น่ารักมาก ๆค่ะ ลายเก๋ ๆ (ไม่ร่วมโปร) // CF //

134.กระโปรงเกาหลีน่ารักม๊ากกกก ลายสัปปะรด น่ารักค่ะ เอวด้านหลังสม๊อก ขนาด M เอว 27-28 สะโพกฟรี ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ทรงสวยน่ารักสุดๆๆๆๆ ขาย 90 บาท แนะนำค่ะตัวนี้

135.เสื้องานดีไซน์ ลายพิมพ์ผ้าสวยเก๋ ขนาด M อก 34++ แต่งกระเป๋าหน้า กระดุม ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 90 บาท

136.เสื้องานดีไซน์สวยเก๋ สีเขียว แต่งกั๊กดำ น่ารักม๊ากกกก ขนาดM-L ของแม่ค้าเองค่ะ น่ารักสุด ๆ ค่ะ เท่ๆ เก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหมกิ๊กๆๆๆ อก 35++ ทรงปล่อยน่ารักค่ะ ขาย 90 บาท แนะนำมาก ๆ ค่ะตัวนี้

137.IEF SIZE M-L เสื้อเชิ้ตสีพาสเทลสวยเก๋ แต่งโซ่มุก ด้านหลัง น่ารัก เก๋สุด ๆ ค่ะสภาพใหมกิ๊กๆๆๆ อก 35++ ขาย 100 บาท

138.กระโปรงผ้าป่านฝ้ายลินินสวยเก๋ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M เอว 29 สะโพก 38-40 ผ้าตัดเฉลียงสวยเก๋ ทรงสวยมาก ค่ะ ขาย 100 บาท เป็นงานดีไซน์ตัดค่ะ

139.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดอกสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ คอปกระบายน่ารัก ปลายแขนสม๊อก ชายปล่อยน่ารักค่ะ ขาย 90 บาท// CF //

140.HARLEY DAVIDSON SIZE L MADE IN INDIA ของแท้นะคะ หายากมากกกก ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ เสื้อผ้าคอตตอลพิมพ์ logo กระเป๋าเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สีสวย เท่มาก ๆค่ะ ขาย 150 บาท (ไม่ร่วมโปร)

141.เสื้อแบบเก๋ ลูกไม้ฉลุสวย สีน้ำตาลทอง หรูมากๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 กระดุมหน้าทรงปล่อยเก๋ ๆ ขนาด M ขาย 90 บาท

142.H&M SIZE XS คัตติ้ง S-L ใส่ได้ค่ะ อก 34++ ของจริงสวยมากๆๆๆๆ ค่ะ เสื้อสีเงินวิบวับสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 90 บาท

143.HILO HAWAI’I SIZE 2XL คัตติ้ง L-XL เสื้อสวยเก๋ ผ้าลินินหรู ๆ พิมพ์ลายใบไม้สวยมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กระดุมหน้ามีฮูทเก๋ ๆ ค่ะ ของจริงสวยเก๋มาก ๆค่ะ ขาย 100 บาท

144.BARBIE SIZE M อก 34++ แบบเก๋ไหมพรมทอแน่น ๆ เลยค่ะ น่ารักสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะขาย 90 บาท

145.LADIES FIRST SIZE M เดรสดีไซน์เก๋ ๆ แบบน่ารักมาก ๆ ค่ะ เป็น minidress แต่งสกรีนเก๋ ๆ ของจริงดีไซน์น่ารักมาก ค่ะ อก 34++ เอว 28 สะโพก 37-40 ขาย 100 บาท น่ารักมากกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

146.DISNEY RESORT TOKYO SIZE L ORIGINAL JAPAN คัตติ้ง M ไม่ใหญ่ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีแดงเลือดนกสวยหรู คอปก แต่งปักอกเก๋ ๆ น่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้านิ่มมาก ๆค่ะ ขาย 90 บาท

147.DODO GIRL MADE IN KOREA เสื้อสีฟ้า แต่งระบายสวยเก๋ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปกระบาย ขนาด M-L ขาย 100 บาท คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ// CF //

148.ZARA SIZE S เสื้อแบบเก๋ แต่งฉลุ สม๊อก ลายดอกเก๋ น่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34+ คัตติ้ง S-M ขาย 90 บาท

149.FOREVER21 SIZE M อก 35++ แต่งปักเลื่อมวิบวับเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ เลื่อมแน่น ๆของจริงสวยมาก ๆค่ะ ขาย 100 บาท

150.STUDIO WHITE SIZE M อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าทอฉลุสวยเก๋ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าดี คัตติ้งเนี้ยบ ๆค่ะ ขาย 100 บาท

151.เสื้อผ้าทอลายเก๋ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายตารางปัก ๆ เก๋ ๆ ขนาด M อก 34++ ผ้าทอแน่น ๆ เลยค่ะ ขาย 90 บาท

152.SEEYOUICELAND SIZE M เสื้อผ้าทอแบบเก๋สวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 90 บาท

153.SLY SIZE M NEW กระโปรงลายเสือ ของใหม่ค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆทรงสวย แต่งกระเป๋าข้างเก๋ ๆ เอวสูง เอว 27 สะโพก 37-38 ผ้าดี ๆ มีกระเป๋าข้างค่ะ ขาย 100 บาท

154.URBAN REVIVO SIZE M เสื้อเขียวมิ้นท์สวยเก๋ ผ้าดีมาก ๆค่ะ ทรงปล่อย ใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้านิ่มใส่เท่ๆ สบายๆ ค่ะ อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 90 บาท

155.URBAN REVIVO SIZE M อก 35++ เสื้อผ้านิ่มใส่สบาย ทรงปล่อยๆ เก๋ๆ เท่ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 90 บาท

156.เสื้อตัวยาวแต่งปัก งานแบรนด์เกาหลี ผ้านิ่มคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ ทรงสวย อก 35++ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขนาด M ขาย 90 บาท

157.LILY SIZE M-L อก 35++ เสื้อแบบเก๋ แต่งโบว์แบบสอดตรงปก เก๋มาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ สบาย ๆค่ะ ขาย 90 บาท

158.PEACEBIRD SIZE L อก 35++ เสื้อสีฟ้าสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปกแบบเก๋สวย ผ้าใส่สบาย ๆ ค่ะ พับแขนติดกระดุมน่ารักค่ะ ขาย 90 บาท

159.AURORA SIZE M เสื้อแบบเก๋ ดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะ ทรงสวย คอระบาย แขนน่ารัก แต่งปักดอกไม้เก๋มาก ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ อก 34++ ขาย 90 บาท

160.FASHION STORY SIZE L NEW คัตติ้ง M เป็นของใหม่ค่ะ ตามป้าย คัตติ้ง M กระโปรงสีเทาเข้มเก๋ ๆ มีซับกางเกง กระโปรงจับจีบเก๋ ๆ ทรงเทนนิส น่ารักสุด ๆค่ะ เอว 28 สะโพก 38 ขาย 90 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ

161.กางเกงขาสามส่วน ทรงวินเทจเก๋ ๆ สวยเก๋ ผ้าดีๆ เลยค่ะ เอวสูงปรี๊ด น่ารักมาก ๆค่ะ เอว 27 สะโพก 37-40 ลายเก๋คลาสสิคสุด ๆ ค่ะสวยมากค่ะ ขาย 90 บาท

162.YOUTHY OUTHBATH SIZE L กางเกงทรงสวยเก๋ คัตติ้ง M-L แบบเท่มาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28-29 สะโพก 38-40 ผ้าดี คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แต่งกระเป๋าหน้าเก๋ ๆ มีสายผูกด้านหน้า เก๋สุดๆ ค่ะ ทรงสวยมาก ๆค่ะ ขาย 90 บาท แม่ค้าแนะนำสุดๆๆๆ

163.IMZZY ZHI SIZE L อก 35++ เสื้อลูกไม้สวยเก๋ แต่งมุกร้อยสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ แขนพอง ๆ เก๋ ๆ ขาย 90 บาท

164.ZARA SIZE S เสื้อผ้าพลิ้ว สีครีม คอระบายหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ อก 34++ คัตติ้ง S-M ขาย 90 บาท// CF //

165.ZARA SIZE L เสื้อผ้าพลิ้ว แบบหรูเก๋สวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงปล่อย ๆ หรู ๆ ค่ะ อก 35++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 90บาท

166.DOUBLE J. MADE IN KOREA เสื้อคอปกระบาย แขนเก๋ ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ มาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยเก๋ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 90 บาท

167.MORGAN SIZE XS เดรสลูกไม้สีสวยม๊ากกกก หรูหราสุด ๆ ค่ะ ลูกไม้ทอแน่น ๆ เลยค่ะสวยจริง ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 32เอว 25 สะโพก 35 สวยจริง ๆ ค่ะสาวหุ่น mini แนะนำค่ะหรูหราสุด ๆ ขาย 100 บาท สวยกราบบบบบบ (ไม่ร่วมโปร)

168.ON & ON SIZE M-L อก 34++ เสื้อไหมพรมสวยเก๋ สีน้ำเงิน แต่งปักชาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของจริงสวยเก๋ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 80 บาท

169.LANG & LU SIZE M-L MADE IN KOREA เสื้อปกเชิ้ตแบบเก๋ กระดุมคริสตัล แขนพองๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย อก 35++ ขาย 90 บาท แนะนำค่ะตัวนี้ เก๋มาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

170.ZARA SIZE XS เสื้อสีขาว คอระบายเก๋ ๆ สม๊อกเอว ปลายแขนสม๊อก ทรงน่ารักค่ะ ผ้านิ่ม ๆ คัตติ้ง S อก 33-34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 80 บาท

171.JIJI SIZE M เสื้อสีดำ แต่งดอกไม้เก๋ ๆ อก น่ารักมาก ๆค่ะ อก 34++ แขนพองสม๊อกปลายเก๋ ๆ ค่ะ น่ารักมากๆ ค่ะ ขาย 90 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

172.ON & ON SIZE M-L อก 34++ เสื้อไหมพรมสวยเก๋ สีน้ำเงิน แต่งปักชาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของจริงสวยเก๋ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 80 บาท

173.ZARA SIZE S เดรสลายเสือสวยเก๋ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ลายนี้ใส่ได้ตลอดกาลค่ะ ขาย 80 บาท

174.ZARA SIZE M คัตติ้ง S-M เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งปักเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวยมาก ผ้าใส่สบาย ๆ ขาย 80 บาท

175.C/MEO COLLECTIVE SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34+ แบบเก๋ ของจริงเก๋ๆ ค่ะ คอปกน่ารัก แบรนด์หรูๆ เลยค่ะ ขาย 100 บาท

[/size]
    Last edited by jirapa; Yesterday at 23:49.

Comments from Facebook