PinkieLonely ;Positive Feedback

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    PinkieLonely's Avatar
    PinkieLonely is offline Trusted Member Brandname Fan
    PinkieLonely's Bank Account
    • Bank Account 1: 698X0X1X3X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Red face PinkieLonely ;Positive Feedback

สวัสดีค่าาา

ชื่อพิ้งค์นะคะ เป็นแม่ค้าหน้าใหม่แต่ไว้ใจได้ค่ะ สินค้าทุกชิ้นพิ้งค์คัดสรร มาอย่างดี เลือกแล้วว่าสวยมาก
    สิ้นค้าทุกชิ้นของพิ้งค์ส่งตรงมาจากอังกฤษ โดยการที่พิ้งค์บินไปเอง หรือจากแฟนมาเยี่ยมค่ะ
    เงินกำไรทุกบาททุกสตางค์ขอบอกตามตรง ตรงนี้เลยนะคะ ว่านำไปเป็นค่าตั๋วเครื่องบินค่ะ เพื่อให้รักห่างไกลของพิ้งค์ยังคงอยู่รอด
    ฉะนั้น กำไรจะไม่ได้เอาอะไรมากเลยค่ะ เอาให้แค่ขายได้ เพราะต้องรีบใช้เงินค่ะ
    ใครช่วยอุดหนุนพิ้งค์ ขอให้ชีวิตรัก ชีวิตครอบครัวมีความสุขยิ่งๆขึ้นไปเลยค่า

อุดหนุนกันหน่อยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ
    พิ้งค์

ตอนนี้พี่พิ้งค์ยุ่งมากค่ะ น้องพิมเลยมารับช่วงขายของแทนคุณพี่สาวสุดสวยก่อน
    พิมเป็นคนอารมณ์ดี และรักแบรนเนมมากๆค่ะ
    กระเป๋าทุกใบก็ช่วยกันเลือกกับพี่สาวกับคุณแม่เวลาไปอังกฤษ หรือไปต่างประเทศ
    พิมรักกระเป๋ามาก พิมอยากมีให้ครบทุกยี่ห้อ แต่พิมรู้สึกว่าการที่พิมขอเงินแม่พิมมาซื้อบ่อยๆ มันไม่น่ารักเลย
    พิมก็เลยอยากหาเงินด้วยตัวเอง เอาใบเก่ามาขายบ้าง ไปซื้อมาขายหากำไรบ้าง เพื่อที่พิมจะได้สะสมเงินเก็บของพิมไปซื้อกระเป๋าที่พิมอยากได้ (ซึ่งมันเปลี่ยนไปทุกวัน 555+)
    ขอให้ลูกค้าทุกคนมีความสุขมากๆกับกระเป๋าหรือสินค้าต่างๆ ที่พิมจัดส่งไปให้นะคะ
    พิมจะทำให้ดีที่สุดค่ะ

ขอบคุณมากๆเช่นกันค่ะ
    Last edited by PinkieLonely; 12-06-11 at 22:21.

johnnie is offline Trusted Member Newbie Brandname
    johnnie's Bank Account
    • Bank Account 1: 798X0X5X0X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    เขตวัฒนา กรุงเทพฯ

Smile Re: PinkieLonely ;Positive Feedback

ขอโทษคุณพิมด้วยนะครับที่เพิ่งมา Give Positive Feedback ให้หลังจากซื้อน้องชาแนลมานาน 3 สัปดาห์แล้ว

แต่ช่วงที่ผ่านมายุ่งมากๆ เลยครับ สรุปว่าภรรยาผมชอบกระเป๋าใบนั้นมากเลยครับ ผมเองก็ชอบเวลาเห็นเธอมีความสุขครับ

^__^

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ