กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ***GREY ANT แบบคุณพลอยใกล้หมดแล้วค่ะ 6,900 บาทเท่านั้น***MIU MIU CAT SS10-12 & ROUND SS13 รุ่นใหม่่มีครบทุกสีที่เดียว ลดเหลือ 11,500.-=KW LIMITED=CHANEL แว่นสายตา=A-MORIR=MYKITA=LINDA FARROW SMILE/ MICKEY=SUPER LUCIA PUMA GOLD=IC BERLIN=PRADA...

Threaded View

Zulee is offline Trusted Member Master Brandname
    Zulee's Bank Account
    • Bank Account 1: 219X1X3X1X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ***GREY ANT แบบคุณพลอยใกล้หมดแล้วค่ะ 6,900 บาทเท่านั้น***MIU MIU CAT SS10-12 & ROUND SS13 รุ่นใหม่่มีครบทุกสีที่เดียว ลดเหลือ 11,500.-=KW LIMITED=CHANEL แว่นสายตา=A-MORIR=MYKITA=LINDA FARROW SMILE/ MICKEY=SUPER LUCIA PUMA GOLD=IC BERLIN=PRADA...

สินค้าทุกชิ้นรับประกันว่าเป็นของแท้ (AUTHENTIC GOODS ONLY) ถ้าลูกค้าซื้อไปแล้ว ลูกค้าอยากนำเข้าห้อง Catch Fake สามารถทำได้โดยไม่ต้องขออนุญาตจ้าๆๆๆๆๆๆๆ ถ้าพบว่าปลอมคืนเงินค่ะ
    Regulations
    1. ราคาสินค้าอาจมีการปรับขึ้น-ลง อาจเนื่องมาจากภาษี ค่าเงินบาท หรือสินค้าขาดตลาด

2. FREE !!! ค่าจัดส่ง EMS ค่ะ ให้สิทธิ์สำหรับคนที่ชำระเงินก่อน ใครโอนก่อนได้ก่อนนะคะ
    3.
    ไม่รับเปลี่ยนหรือคืน (ยกเว้นตรวจพบว่าเป็นของปลอมเท่านั้น)
    แม่ค้าสะดวกติดต่อทางมือถือ 085-3202036(24 hrs Whatsapp or LINE) หรือ zuleesunglasses@gmail.com หรือ PM มาก็ได้ค่ะ
    ***PROMOTION คืนกำไรลูกค้า ขายต่ำกว่าทุน***
    FROM TODAY - 30th NOVEMBER 2012

GREY ANT FOUNDRY SUNGLASSES TORTOISE(พร้อมส่งค่ะ!!!)
    : Tortoisse Plastic Frame with Silver Metal Legs / Brown Lens
    : มาแล้วววววค่าๆๆๆๆๆๆ สินค้าสวยๆหายากอีกแล้วค่ะ
    สี TORTOISE เป็นสีเดียวกับที่คุณพลอยใส่ค่ะ ไม่รีบคว้า หมดนะคะ มีจำนวนจำกัดจิงๆค่ะ แว่น GREY ANT FOUNDRY นี้ มีการดีไซด์ที่เก๋มากๆๆๆๆ เป็นเอกลักษณ์เฉพาะตัวสุดๆ สวยและเก๋มากๆค่ะ อุปกรณ์มีครบตามรูปเลยค่ะ มีกล่องกระดาษ กล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่นค่ะ
    >>> จากราคา 9,800 บาท ราคา Promotion ลดต่ำกว่าทุนคืนกำไรให้ลูกค้า เหลือเพียง6,900 NET บาทค่ะ

***RECOMMENDED !!!***
    VICTORIA BECKHAM 0062
    Andrey Black(พร้อมส่งค่ะ!!!)

: Black Plastic Frame with Grey Lens
    : มาแล้วววววค่าๆๆๆๆๆๆ แบรนด์หายากที่หลายๆๆๆๆๆๆๆๆๆคนตามหา อยากบอกว่าหายากกกกมากกกกกกกค่ะ แว่น DVB Handmade รุ่นนี้ เป็น Collection 2011 เป็นแว่น Oversized WAYFERER Style ที่ใหญ่และเก๋มากๆๆๆๆ ใส่แล้วขอบอกว่าสวยและเลิศศศศม๊ากๆๆๆๆค่ะ สวยได้และเก๋ได้ตามแบบฉบับของ Queen VICTORIA เลยค่ะ อุปกรณ์มีครบตามรูปเลยค่ะ มีกล่องกระดาษ กล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น ใบรับประกันเลนท์ และ Authentic Guarantee Card ค่ะ
    >>> ซู่หลีขอขายที่
    12,500 NETบาทค่ะ

***LIMITED EDITION !!!***
    MYKITA & Bernard Willhelm FRANZ ORANGE FLASH BLACK (พร้อมส่งค่ะ!!!)
    : Black Metal Frame / Orange Flash Lens SIZE: Frame Hight 2"/6cm, Frame Width 6"/15cm
    : มาเท่าไหร่ก็หมด หายากมากกกกก ณ นาทีนี้ รุ่น FRANZ เป็น Limited Edition สีนี้ยูนิค หายากและเลนส์สวยมากๆค่ะ Gorgeous Chic และเลิศศศศศศศเป็นที่สุดค่ะ วัสดุของกรอบเบามากๆ และใช้ Zeiss Lens ของเยอรมันที่มีคุณภาพสูง และเป็นที่ยอมรับทั่วโลกค่ะ อีกทั้งยัง Screwless ไม่มีน็อตเป็นข้อต่อระหว่างขากับเฟรมค่ะ พับขาแล้วไม่มีเด้งกลับนะคะ มี Nose Pads ปรับขึ้นลงตามรูปจมูกค่ะ RRP Price 22,500 บาท อุปกรณ์ครบค่ะ มีกล่องกระดาษ กล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น และแผ่นพับ Authentic Guarantee ค่ะ
    >>>ซู่หลีขอขายที่
    19,500บาท

***NEW COLLECTION 2012!!!***
    LOUIS VUITTON IPHONE CASE RED LEATHER(พร้อมส่งค่ะ!!!)
    : มาแล้วววววค่าๆๆๆๆๆๆ LV Iphone Case รุ่นใหม่ล่าสุดค่ะ ออกมาได้ประมาณสองเดือนค่ะ หนังห๊อมหอม และนิ่มมาก ใช้ง่ายมากๆค่ะ อุปกรณ์มีถุงกระดาษ กล่องกระดาษ ถุงผ้า สำเนาใบเสร็จ CARE BOOK, BARCODE PAPER ค่ะ
    8,900 NET
    บาทค่ะ
    ***RARE ITEM !!!***
    LINDA FARROW BY JEREMY SCOTT MICKY MOUSE(พร้อมส่งค่ะ!!!)
    : Black Plastic Frame with Grey Lens
    : มาแล้วววววค่าๆๆๆๆๆๆ ขอบอกว่าหายากกกกมากกกกกกกค่ะ
    มีมาตัวเดียวเท่านั้นค่ะ แว่น LINDA FARROW SUNGLASSES รุ่น MICKY MOUSE ที่มีการดีไซด์ที่เก๋มากๆๆๆๆ เป็นเอกลักษณ์เฉพาะตัว ไม่ซ้าใครค่ะ ใส่ได้กับหลายรูปหน้าเลยค่ะ เก๋และยูนิคที่สุดไปเลยยยยย อุปกรณ์มีครบตามรูปเลยค่ะ มีกล่องกระดาษ กล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น และ Authentic Guarantee Card ค่ะ
    14,500
    บาทค่ะ

***NEW COLOUR !!!***
    LINDA FARROW SUNGLASSES
    BLACK SILVER(พร้อมส่งค่ะ!!!)

: Silver Frame with Grey Lens
    : มาแล้วววววค่าๆๆๆๆๆๆ ขอบอกว่าหายากกกกมากกกกกกกค่ะ
    มีมาตัวเดียวเท่านั้นค่ะ แว่น LINDA FARROW SMILE SUNGLASSES รุ่นนี้มีการดีไซด์ที่เก๋มากๆๆๆๆ Designed by Jeremy Scott เป็นเอกลักษณ์เฉพาะตัว ไม่ซ้าใครค่ะ ก็บอกได้คำเดียวว่าเลิศศศศม๊ากๆๆๆๆค่ะ แม่ค้าขอขายในราคาเบาๆ เลยค่ะ เพราะสินค้ามีตำหนิเล็กน้อยที่ตรงกลางเลนส์ทั้งสองข้าง เพราะหน้าสไมล์จะแตะถูกเลนส์ตลอดค่ะ สนใจขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ อุปกรณ์มีครบตามรูปเลยค่ะ มีกล่องกระดาษ กล่องแว่น และ Authentic Guarantee Card ค่ะ
    9,800 NET
    บาทค่ะ

***SUPER RARE !!!***
    LINDA FARROW BY ALEXANDER WANG CAT STYLE(พร้อมส่งค่ะ!!!)
    : Black Plastic Frame with Matt Silver Metal Legs with Grey Lens
    มีมาตัวเดียวเท่านั้นค่ะ แว่น LINDA FARROW SUNGLASSES รุ่นนี้ เป็น CAT STYLE ที่มีการดีไซด์ที่เก๋มากๆๆๆๆ เป็นเอกลักษณ์เฉพาะตัว ไม่ซ้าใครค่ะ ที่่สำคัญคือใส่สวยง่ายมากค่ะ ใส่ได้กับหลายรูปหน้าเลยค่ะ อุปกรณ์มีครบตามรูปเลยค่ะ มีกล่องกระดาษ กล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น ใบรับประกันเลนท์ และ Authentic Guarantee Card ค่ะ
    11,500
    บาทค่ะ

***NEW!!! LIMITED EDITION***
    KAREN WALKER SUPER DUPER CRITTER BLACK(พร้อมส่งค่ะ!!!)
    : Black METAL Frame with Nose Pad/ Grey Shaded Lens
    : เป็นรุ่น LIMITED ที่ แม่ค้าชอบที่สุด ใส่แล้วสวยน่ารักท่กค่ะ ^^ ใครอยากเก๋เริ่ด In Trend ต้องตัวนี้เลยค่ะ เป็น Oversized Style ค่ะ มีน้ำหนักเบากว่ารุ่น SUPER DUPER Strength ค่ะ รุ่น LIMITED นี้ ยังมี NOSE PAD ด้ยค่ะ ทำให้เวลาใส่แล้วไม่ไหลแบบตัวธรรมดาค่ะ แว่นตาทรงนี้ใส่ได้นานและใส่ได้ทุกรูปหน้าจิงๆ ค่ะ ซู่หลีก็มีเก็บไว้ใช้เหมือนกันค่าๆๆๆๆๆๆ ทั้งรุ่น LIMITED AND STRENGHT เยค่ะ อิๆๆๆ^^
    >>> ซู่หลีขอขายที่ราคา
    9,800 NET บาทเท่านั้นค่ะ
    ***SIZE แว่นจะวัดเป็น "นิ้ว" และรวมกรอบแว่นแล้วนะคะ จะวัดจากซ้ายไปขวา=ความกว้าง และบนลงล่าง=ความสูงค่ะ***

SIZE: 5.75"W x 2.25"H

***NEW COLLECTION 2013 !!!***
    MIU MIU NOIR 13NS SUNGLASSES BLACK(พร้อมส่งค่ะ!!!)
    : Round Black Plastic Frame/ Gold Metal Bridge and Legs with Grey Lens
    (Frame Width 61mm)
    : มาแล้วววววค่าๆๆๆๆๆๆ
    สินค้าใหม่ล่าสุดค่ะ เปิดตัวเมื่อปลายเดือน MAY 2012 เองค่ะแว่น MIU MIU SUNGLASSES รุ่นนี้ เป็น RETRO MEDIUM OVERIZED STYLE ที่มีการดีไซด์ที่เก๋ ไม่ใญ่หรือเล็กเกินไป ขนาดกำลังดีค่ะ และน่ารักมากๆ ค่ะ ราคา SHOP อยู่ที่ 14,000 บาทค่ะ อุปกรณ์มีครบตามรูปเลยค่ะ มีกล่องกระดาษ กล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น ใบรับประกันเลนท์ และ Authentic Guarantee Card ค่ะ
    11,500 NET
    บาทค่ะ

MIU MIU ROUND NOIR
    SMOKE GREY GLITTER(พร้อมส่งค่ะ!!!)
    : Grey Glitter Plastic Frame/ Gold Metal Bridge and Legs with Grey Lens
    : มาแล้วววววค่าๆๆๆๆๆๆ สินค้าใหม่ล่าสุดค่ะ สีนี้ยางไม่มีวางขายที่ไหนในยุโรปนะคะ เปิดตัวเมื่อปลายเดือน MAY 2012
    ยังไม่มีที่ไหนในไทมีขายสี SMOKE GLITTER นี้แน่นอนนะคะ ที่นี่ที่แรกและที่เดียวในราคางามๆ ค่ะ
    แว่น MIU MIU SUNGLASSES รุ่นนี้ เป็น RETRO MEDIUM OVERIZED STYLE ที่มีการดีไซด์ที่เก๋ ไม่ใญ่หรือเล็กเกินไป ขนาดกำลังดีค่ะ และน่ารักมากๆ ค่ะ ราคา SHOP อยู่ที่ 14,000 บาทค่ะ อุปกรณ์มีครบตามรูปเลยค่ะ มีกล่องกระดาษ กล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น ใบรับประกันเลนท์ และ Authentic Guarantee Card ค่ะ
    >>> ซู่หลีขอขายที่ 11,500 NETบาทค่ะ
    ***NEWEST COLOUR COLLECTION 2013 !!!***
    BROWN GLITTER(พร้อมส่งค่ะ!!!)
    : Brown Glitter Plastic Frame/ Gold Metal Bridge and Legs with Brown Lens
    : มาแล้วววววค่าๆๆๆๆๆๆ สินค้าใหม่ล่าสุดค่ะ สีนี้ยางไม่มีวางขายที่ไหนในยุโรปนะคะ เปิดตัวเมื่อปลายเดือน MAY 2012
    ยังไม่มีที่ไหนในไทมีขายสี BROWN GLITTER นี้แน่นอนนะคะ ที่นี่ที่แรกและที่เดียวในราคางามๆค่ะ
    แว่น MIU MIU SUNGLASSES รุ่นนี้ เป็น RETRO MEDIUM OVERIZED STYLE ที่มีการดีไซด์ที่เก๋ ไม่ใญ่หรือเล็กเกินไป ขนาดกำลังดีค่ะ และน่ารักมากๆ ค่ะ ราคา SHOP อยู่ที่ 14,000 บาทค่ะ อุปกรณ์มีครบตามรูปเลยค่ะ มีกล่องกระดาษ กล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น ใบรับประกันเลนท์ และ Authentic Guarantee Card ค่ะ
    >>> ซู่หลีขอขายที่ 11,500 NETบาทค่ะ

MIU MIU ROUND NOIR WHITE/HAVANA BLUE
    : White Tortoise Plastic Frame/ Gold Metal Bridge and Legs with Blue Lens
    : มาแล้วววววค่าๆๆๆๆๆๆ
    ***NEW!!! COLLECTION SS2013*** สินค้าใหม่ล่าสุดค่ะ เปิดตัวเมื่อปลายเดือน MAY 2012 เองค่ะแว่น MIU MIU SUNGLASSES รุ่นนี้ เป็น RETRO STYLE ที่มีการดีไซด์ที่เก๋ และน่ารักมากๆ ค่ะ ราคา SHOP อยู่ที่ 14,000 บาทค่ะ อุปกรณ์มีครบตามรูปเลยค่ะ มีกล่องกระดาษ กล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น ใบรับประกันเลนท์ และ Authentic Guarantee Card ค่ะ
    >>> ซู่หลีขอขายที่ 11,500 NETบาทค่ะ*****************************************************
    YELLOW/HAVANA BORDEAUX(พร้อมส่งค่ะ!!!)
    : Round Tortoise Plastic Frame/ Gold Metal Bridge and Legs with Red Wine Lens
    : มาแล้วววววค่าๆๆๆๆๆๆ สินค้าใหม่ล่าสุดค่ะ เปิดตัวเมื่อปลายเดือน MAY 2012 เองค่ะแว่น MIU MIU SUNGLASSES รุ่นนี้ เป็น RETRO MEDIUM OVERIZED STYLE ที่มีการดีไซด์ที่เก๋ ไม่ใญ่หรือเล็กเกินไป ขนาดกำลังดีค่ะ และน่ารักมากๆ ค่ะ ราคา SHOP อยู่ที่ 14,000 บาทค่ะ อุปกรณ์มีครบตามรูปเลยค่ะ มีกล่องกระดาษ กล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น ใบรับประกันเลนท์ และ Authentic Guarantee Card ค่ะ
    11,500 NETบาทค่ะ *********************************************************
    ***BEST SELLER !!!***
    MIU MIU SUNGLASSES SILVER GLITTER(พร้อมส่งค่ะ!!!)
    : SILVER Glitter Frame/ Gold Metal Legs with Grey Lens
    : กลับมาอีกแล้วววววค่าๆๆๆๆๆๆ กับสีสุดอิต
    แว่น MIU MIU SUNGLASSES รุ่นนี้ เป็น CAT STYLE ที่มีการดีไซด์ที่เก๋มากๆๆๆๆ เป็นเอกลักษณ์เฉพาะตัว ไม่ซ้าใครค่ะ ก็บอกได้คำเดียวว่าเลิศศศศม๊ากๆๆๆๆค่ะ ราคา SHOP อยู่ที่ 15,000 บาทค่ะ อุปกรณ์มีครบตามรูปเลยค่ะ มีกล่องกระดาษ กล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น ใบรับประกันเลนท์ และ Authentic Guarantee Card ค่ะ
    11,500 NETบาทค่ะ
    MIU MIU CAT NOIR
    BLACK/FULL SHADED(พร้อมส่งค่ะ!!!)

: Black Frame/ Gold Metal Legs with Grey Lens
    : กลับมาอีกแล้วววววค่าๆๆๆๆๆๆ กับสีสุดอิต แว่น MIU MIU SUNGLASSES รุ่นนี้ เป็น CAT STYLE ที่มีการดีไซด์ที่เก๋มากๆๆๆๆ เป็นเอกลักษณ์เฉพาะตัว ไม่ซ้าใครค่ะ ก็บอกได้คำเดียวว่าเลิศศศศม๊ากๆๆๆๆค่ะ ราคา SHOP อยู่ที่ 15,000 บาทค่ะ อุปกรณ์มีครบตามรูปเลยค่ะ มีกล่องกระดาษ กล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น ใบรับประกันเลนท์ และ Authentic Guarantee Card ค่ะ

MIU MIU
    CAT NOIR YELLOW/HAVANA VIOLET(พร้อมส่งค่ะ!!!)
    : Havana Frame/ Gold Metal Legs with Blue Lens
    : มาแล้วววววค่าๆๆๆๆๆๆ สีสุดชิค หายากสุดๆค่ะ
    แว่น MIU MIU SUNGLASSES รุ่นนี้ เป็น CAT STYLE ที่มีการดีไซด์ที่เก๋มากๆๆๆๆ เป็นเอกลักษณ์เฉพาะตัว ไม่ซ้าใครค่ะ ก็บอกได้คำเดียวว่าเลิศศศศม๊ากๆๆๆๆค่ะ ราคา SHOP อยู่ที่ 15,000 บาทค่ะ อุปกรณ์มีครบตามรูปเลยค่ะ มีกล่องกระดาษ กล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น ใบรับประกันเลนท์ และ Authentic Guarantee Card ค่ะ

MIU MIU NOIR SUNGLASSES RED GLITTER
    (พร้อมส่งค่ะ!!!)

: Red Glitter Frame/ Gold Metal Legs with Grey Lens
    ไม่รีบคว้า หมดนะคะ มีจำนวนจำกัดจิงๆค่ะ แว่น MIU MIU SUNGLASSES รุ่นนี้ เป็น CAT STYLE ที่มีการดีไซด์ที่เก๋มากๆๆๆๆ เป็นเอกลักษณ์เฉพาะตัว ไม่ซ้าใครค่ะ ก็บอกได้คำเดียวว่าเลิศศศศม๊ากๆๆๆๆค่ะ อุปกรณ์มีครบตามรูปเลยค่ะ มีกล่องกระดาษ กล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น ใบรับประกันเลนท์ และ Authentic Guarantee Card ค่ะ

***NEW COLOUR 2012 !!!***
    MIU MIU NOIR SUNGLASSES PINK GLITTER
    : PINK Glitter Frame/ Gold Metal Legs with Grey Lens
    ไม่รีบคว้า หมดนะคะ มีจำนวนจำกัดจิงๆค่ะ แว่น MIU MIU SUNGLASSES รุ่นนี้ เป็น CAT STYLE ที่มีการดีไซด์ที่เก๋มากๆๆๆๆ เป็นเอกลักษณ์เฉพาะตัว ไม่ซ้าใครค่ะ ก็บอกได้คำเดียวว่าเลิศศศศม๊ากๆๆๆๆค่ะ อุปกรณ์มีครบตามรูปเลยค่ะ มีกล่องกระดาษ กล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น ใบรับประกันเลนท์ และ Authentic Guarantee Card ค่ะ

***NEW COLOR 2012-2013!!!***

MIU MIU
    CAT NOIR BLUE GLITTER (พร้อมส่งค่ะ!!!)
    : Blue Glitter Frame/ Gold Metal Legs with Grey Shaded Lens
    : มาแล้วววววค่าๆๆๆๆๆๆ สีหายากกกกกในตลาดค่ะ เป็นเฉดสีใหม่ค่ะ เลนส์สีฟ้าไล่สีนะคะ

FRENCY & MERCURY "VORACIOUS" BLACK SILVER(พร้อมส่งค่ะ!!!)
    : BLACK Silver Metal Frame with Grey Shaded Lens
    : ถึงเวลาโละๆๆๆๆ ของสวยๆ เลิศๆ แล้ววววววค่าๆๆๆๆๆๆ รุ่นหายากที่หลายๆๆๆๆๆๆๆๆๆคนตามหา
    รุ่น VORACIOUS สุด HOT แบบคุณเมย์ พิชนาถ ขาดตลาดไปเป็นเดือนแล้วค่ะ ซู่หลีเอามาลดคืนกำไรให้ลูกค้าฉลองเดือนเกิดตัวเอง อิๆๆๆๆ ใครชอบแว่นกันแดด OVERSIZED STYLE แบบใหญ่สุดๆ บอกได้เลยค่ะว่าห้ามพลาดรุ่นนี้เด็ดขาด FRENCY & MERCURY is Made in JAPAN ค่ะ เป็นแว่นที่มีน้ำหนักเบา และใส่สบายมากเลยค่ะ อุปกรณ์มี มีกล่องกระดาษ กล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น ใบรับประกันเลนท์ และ Authentic Guarantee Card ค่ะ
    >>> ซู่หลีขอขาย
    12,000 NETบาทเท่านั้นค่ะ

***BEST SELLER!!!***
    SUPER RETROFUTURE FRANCIS LUCIA PUMA GOLD LEGS(พร้อมส่งค่ะ!!!)
    : Dappled Havana Plastic Frame with Gold Metal Bridge and Legs/Grey Lens
    : กลีับมาอีกครั้งอีกครั้งกับรุ่นสุดฮิต เป็นรุ่นเดียวกันกับที่คุณพลอยและเต้ยใส่เลยค่ะ ใครที่กำลังตามหาอยู่ ไม่รีบคว้าไม่ได้แล้วค่ะ เพราะมีจำนวนจำกัดค่ะ ขาทองของ SUPER ROTROFUTURE นี่ยอมรับเลยค่ะ
    ขอบอกเลยค่ะว่า ขายดีและรอสินค้านานมากกว่าจะได้มาก็ยาก แต่มีมากี่ตัวก็หมดค่ะ รุ่นนี้ใส่แล้วสวย น่ารัก ยูนิคค่ะ อุปกรณ์ครบค่ะ มี Paper Case ถุงผ้า ผ้าเช็ดแว่น ใบการันตีเลนท์ Super Authentic Card ค่ะ
    7,500บาทค่ะ

*
    CHANEL 3213 GLASSES CAT EYES in Black(พร้อมส่งค่ะ!!!)

: Black Plastic Frame with White CC Logo on Legs
    : COLLECTION 2011 ขอบ อก ว่าหายากมากๆๆๆๆเลยค่าๆๆๆๆๆๆๆ กรอบแว่นสายตารุ่นนี้เป็นแคทอายหน่อยๆค่ะ เป็นกรอบพลาสติกที่มี CC LOGO สีขาวเป็นตัวอักษรนูนบนขาทั้งสองข้างค่ะ
    น้ำหนัก เบาสุดๆ ใส่สบายมากๆ ค่ะ แว่นสายตารุ่นนี้สวย หรูและขนาดกำลังดีเลยค่ะ รุ่นนี้ใส่ง่ายมากๆ เลยค่ะ เลยทำให้หายาก เพราะออกมาวางปุ๊ปก็ขายปั๊บเลยค่ะ ซู่ หลีขายไปหลายอันแล้ว ค่ะ แต่ไม่เคยเอาลง SBN เพราะขายออกไปก่อนถ่ายรูปทุกทีเลยค่ะ ใครได้ไปรับรองว่าไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ อุปกรณ์มีครบตามรูปเหมือนแว่นกันแดดเลยค่ะ มีกล่องกระดาษกับบาร์โค๊ดใต้กล่อง กล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น ถุงใสแว่น Care Book และ Authentic Guarantee Card ค่ะ
    9,800 NET บาทค่ะ

***NEW ARRIVAL !!!***
    A-MORIR SUNGLASSES PHILLIPS PASTEL
    : Blue Plastic Frame with Silver Metal Frame, Decorated by Pastel Flowers color with Grey Lens
    : สินค้าแบรนด์หายากและรอนานมากมากกกกกกกค่ะ HANDMADE in NY,USA เท่านั้นค่ะ ต้องรอสินค้าไม่ต่ำกว่าสองเดือนถึงได้มาค่ะ PHILLIPS PASTEL ตัวนี้สามารถเอาไปใส่เลนส์สายตาได้นะคะ รับรองว่าเริ่ด เกิด อินเทรนด์สุดๆ อุปกรณ์มีกล่องแว่นและตัวแว่นค่ะ***A-Morir Brand เป็นงานฝีมือที่มี DESIGNED ที่โดดเด่น จุดเด่นของแว่นแต่ละชิ้นจะไม่เหมือนกับแบรนด์อื่น ขอบอกว่าแบรนด์นี้เป็นอะไรที่ UNIQUE สุดๆ ค่ะ***
    >>> ซู่หลีขอขายที่ 9,500 NETบาทค่ะ

A-MORIR SUNGLASSES LOVE/HATE CHAIN BLACK
    : Black Plastic Frame, Decorated by Black Chain and Shiny Black Swarovski Crystal with Grey Shaded Lens
    : สินค้าแบรนด์หายากและรอนานมากมากกกกกกกค่ะ HANDMADE in NY,USA เท่านั้นค่ะ ต้องรอสินค้าไม่ต่ำกว่าสองเดือนถึงได้มาค่ะ LOVE/HATE CHAIN BLACK ตัวนี้สามารถเอาไปใส่เลนส์สายตาได้นะคะ รับรองว่าเริ่ด เกิด อินเทรนด์สุดๆ อุปกรณ์มีกล่องแว่นและตัวแว่นค่ะ***A-Morir Brand เป็นงานฝีมือที่มี DESIGNED ที่โดดเด่น จุดเด่นของแว่นแต่ละชิ้นจะถูกตกแต่งด้วย SWAROVSKI CRYSTAL***
    >>> ซู่หลีขอขายที่ 9,500บาทค่ะ

A-MORIR SUNGLASSES ONO BLACK(พร้อมส่งค่ะ!!!)
    : Black Plastic Frame, Decorated by Shiny White Crystal with Light Grey Lens

: สินค้าแบรนด์หายากและรอนานมากมากกกกกกกค่ะ HANDMADE in NY,USA เท่านั้นค่ะ สินค้าทุกชิ้นต้องรอผลิตไม่ต่ำกว่าสองเดือนถึงได้มาค่ะ ONO BLACK ตัวนี้อุปกรณ์มีกล่องแว่นและตัวแว่นค่ะ ***A-Morir Brand เป็นงานฝีมือที่มี DESIGNED ที่โดดเด่น จุดเด่นของแว่นแต่ละชิ้นจะถูกตกแต่งด้วย SWAROVSKI CRYSTAL***
    9,500
    บาทค่ะ

***SPECIAL EDITION !!!***
    IC Berlin LUNDI
    –CHROME SILVER (พร้อมส่งค่ะ !!!)
    : Lens Size 63mm. SILVER Frame with Blue Grey Shaded Lens/ Clear ColourNose Pad
    : เป็นแว่นที่มีน้ำหนักเบามากค่ะ ประมาณ
    23 กรัมเท่านั้นค่ะ ใส่แล้วเบาสบายมาก เหมือนไม่ได้ใส่ค่ะ ใครชอบแว่นทรง Oversized Style ต้องรุ่น Lundi เลยค่ะ แม่ค้าชอบมากกกกกกกกกก เพราะใส่สวยมากๆๆๆๆๆ เป็น
    เลดี้สไตล์เท่านั้นค่ะสำหรับรุ่นนี้ ใครชอบแว่นใหญ่มากๆ ต้องไม่พลาดรุ่นนี้ค่ะ สีนี้ให้ความรู้สึกสบายๆ เท่ห์ๆ ใส่เข้าง่ายกับยีนส์ขาสั้นยาว ดูคล่องแคล่วและสมาร์ทค่ะราคาในช็อปก็ประมาณ 21,xxx ค่ะ อุปกรณ์ตามรูปเลยค่ะ
    >>> ซู่หลีขอขายที่ 11,900 NETบาทเท่านั้นค่ะ

Special Edition !!!***

IC Berlin MERCREDI–GUNMENTAL BLACK (พร้อมส่งค่ะ!!!)

: Lens Size 62mm. Gunmental Frame with Blue Brown Shaded Lens/ Clear Colour Nose Pad

: เป็นแว่นที่มีน้ำหนักเบามากค่ะ ประมาณ
    21.4 กรัม เท่านั้นค่ะ รุ่นนี้มีหน้าตาเหมือน Lundi เลยค่ะ แต่มีขนาดเล็กกว่าค่ะ น้ำหนักเลยเบาสบายมากกว่าด้วยค่ะ รู้สึกเหมือนไม่ได้ใส่เลยค่ะ
    รุ่นนี้เป็น UNISEX ใส่ได้ทั้งผู้หญิงและผู้ชายค่ะ เป็น Oversized Style แบบพอดีๆ ผู้ชายก็เลยใส่ได้เช่นกันค่ะ เพราะไม่ใหญ่เกินไปค่ะ ราคาในช็อปก็ประมาณ 21,xxx ค่ะ อุปกรณ์ตามรูปเลยค่ะ
    11,900 NETบาท

***BEST SELLER 2011-2012 !!!***
    PRADA 27NS Minimal-Baroque BLACK
    : Black Plastic Frame/ Grey Shaded Lens

: เป็นรุ่นที่ติด
    TOP HIT ที่สุดของ PRADA ณ เวลานี้เลยค่ะ เป็น Collection of Spring
    Campaign ปี 2011 ค่ะ สินค้าตัวนี้ยังขาดตลาดและหายากเป็นช่วงๆ ค่ะ ต้องรอนานมากๆ เวลาหมดล็อตการผลิตแต่ละรอบ เพราะผลิตออกมาไม่ทันความต้องการของตลาดค่ะ สไตล์ชิคแบบนี้ต้องเป็นเก็บไว้สักชิ้นค่ะ เพราะโมเดลนี้ยูนิคสุดๆ ไปเลยค่ะ แบบใส่ออกมาแล้วสวยมากจริงๆ ค่ะ อุปกรณ์ครบตามรูปเลยค่ะ
    ราคา 9,500 NET บาทเท่านั้นค่ะ

***BEST SELLER 2011-2012 !!!***
    PRADA 27NS Minimal-Baroque TORTOISE(พร้อมส่งค่ะ!!!)
    : Tortoise Plastic Frame with Brown Shaded Lens
    :
    เป็นรุ่นใหม่ล่าสุดและ TOP HIT ที่สุดของ PRADA ตอนนี้ค่ะ เป็น
    Campaign ปี 2011 ค่ะ ใส่แล้วสวยดู CHIC เป็นคุณหนู Hi-So ที่สุดค่ะ สไตล์ยูนิคสุดๆ ไปเลยค่ะ แบบสวยมากจริงๆ ค่ะ สีนี้จะให้ความรู้สึก Soft กว่าสีดำค่ะ
    ราคา 9,500 NETบาทค่ะ

PRADA 27NS Minimal-Baroque WHITE(พร้อมส่งค่ะ!!!)
    : White Plastic Frame/ Brown Shaded Lens

: เป็นรุ่นที่ติด
    TOP HIT ที่สุดของ PRADA ณ เวลานี้เลยค่ะ เป็น Collection of Spring
    Campaign ปี 2011 ค่ะ สินค้าตัวนี้ยังขาดตลาดและหายากเป็นช่วงๆ ค่ะ ต้องรอนานมากๆ เวลาหมดล็อตการผลิตแต่ละรอบ เพราะผลิตออกมาไม่ทันความต้องการของตลาดค่ะ สไตล์ชิคแบบนี้ต้องเป็นเก็บไว้สักชิ้นค่ะ เพราะโมเดลนี้ยูนิคสุดๆ ไปเลยค่ะ แบบใส่ออกมาแล้วสวยมากจริงๆ ค่ะ อุปกรณ์ครบตามรูปเลยค่ะ
    ราคา 9,500 NETบาทเท่านั้นค่ะ

PRADA 28NS CAT EYES BLACK(พร้อมส่งค่ะ!!!)
    : Black Frame / Grey Shaded Lens
    : เป็นรุ่น CAT EYES ที่ออกมาพร้อมกับ Barouqe Collection ค่ะ เป็นรุ่นที่ TOP SELLING รองลงมาจากรุ่น SPR27NS ค่ะ เป็นโมเดลใน Collection of Spring Campaign ปี 2011 ค่ะ เป็น CAT Style ที่ไม่เหมือนใคร มีความเอกลักษณ์ของ PRADA สูงมากค่ะ ใส่แล้ว CHIC และ
    ยูนิคมากค่ะ อุปกรณ์ครบตามรูปเลยค่ะ
    9,500 NETบาทเท่านั้นค่ะ

***RECOMMENDED COLOR !!!***
    PRADA 28NS CAT EYES BLUE(พร้อมส่งค่ะ!!!)
    : Blue & White Frame / Grey Shaded Lens
    : เป็นรุ่น CAT EYES ที่ออกมาพร้อมกับ Barouqe Collection ค่ะ เป็นรุ่นที่ TOP SELLING รองลงมาจากรุ่น SPR27NS ค่ะ เป็นโมเดลใน Collection of Spring Campaign ปี 2011 ค่ะ เป็น CAT Style ที่ไม่เหมือนใคร มีความเอกลักษณ์ของ PRADA สูงมากค่ะ ใส่แล้ว CHIC และยูนิคมากค่ะ อุปกรณ์ครบตามรูปเลยค่ะ
    9,500 NETบาทเท่านั้นค่ะ

***CLASSIC MODEL !!!***
    KAREN WALKER Super Duper Strenght TORTOISE(พร้อมส่งค่ะ!!!)
    : Tortoise Frame / Grey Shaded Lens
    : เป็นรุ่นใหม่ของปีหน้า 2012 ค่ะ ที่แม่ค้าชอบมากกกกกก ใส่แล้วสวยเก๋ ไฮโซสุดๆ ^^ ใครอยาก LOOK สวยเลิศ ต้องตัวนี้ สีนี้เลยค่ะ เป็น Oversized Style ค่ะ แว่นตาน่ารักและเก๋มากจิงๆ ค่ะ ถึงจะแฟชั่นแต่ใส่แล้วไม่เบื่อค่ะ ^^
    ราคา
    8,500 NET
    บาทเท่านั้นค่ะ

***CLASSIC MODEL !!!***
    KAREN WALKER SUPER DUPER STRENGHT BLACK(พร้อมส่งค่ะ!!!)
    : Black Frame / Grey Shaded Lens
    : เป็น รุ่นที่แม่ค้าชอบที่สุด ใส่แล้วสวยไฮโซสุดๆ ^^ ใครอยาก LOOK เป็นคุณหนูสวยเลิศ ต้องตัวนี้เลยค่ะ เป็น Oversized Style ค่ะ แว่นตาน่ารักมากจิงๆ ค่ะ ถึงจะแฟชั่นแต่เรียบหรู ใส่แล้วไม่เบื่อค่ะ ใส่ได้นานและถึงจะเป็นของปีที่แล้ว มีรุ่นใหม่ๆ มา แต่ก็สวยสู้ตัวนี้ไม่ได้ค่ะ รุ่นนี้แม่ค้าช๊อปชอบค่ะ แม่ค้าก็มีเก็บไว้ใช้เหมือนกันค่าๆๆๆๆๆๆ ^^
    8,500 NET บาทเท่านั้นค่ะ
    ***SIZE แว่นจะวัดเป็น "นิ้ว" และรวมกรอบแว่นแล้วนะคะ จะวัดจากซ้ายไปขวา=ความกว้าง และบนลงล่าง=ความสูงค่ะ***

SIZE: 5.75"W x 2.25"H

***FOREVER MODEL !!!***
    KAREN WALKER HARVEST BLACK(พร้อมส่งค่ะ!!!)

: Black Plastic Frame with Silver Metal Bridge and Legs/Grey Lens
    : สวย สุดๆ และใส่ง่ายสุดๆค่ะ เป็น Oversized Style ค่ะ ใครชอบแว่นสไตล์เก๋ อินเทรนด์แต่ยังสวยได้เลิศได้ ต้องรุ่นนี้เลยค่ะออกใหม่มาหน้าตาเหมือนรุ่น Helter Skelter เลยค่ะ แต่เพิ่มขนาดให้เลนส์มีความใหญ่ขึ้นแบบ Oversized สีเลนส์เข้มขึ้น จาก Brown Lens เป็น Grey Lens ค่ะ แต่ยังคงรักษาความโดดเด่นของ Karen Walker ไว้ด้วยสัญลักษณ์ลูกศรที่มุมแว่น ใส่แล้วรู้เลยว่า Karen Walker แน่นอน ^^
    >>> ซู่หลีขอขายที่ราคา 8,500 NETบาทเท่านั้นค่ะ

SIZE: 5.5"W x 2.12"H

***ONLY PRE-OWNED !!!***
    CHLOE MYRTE 2119 LIMITED EDITION(พร้อมส่งค่ะ!!!)
    : Dark Violet Plastic with decorated by Snake Skin on Frame with Wine Lens
    : ลูกค้าฝากขายค่ะ ลูกค้าซื้อมาเก็บค่ะ ไม่ได้ใช้เลยค่ะ สภาพ 100% อุปกรณ์ครบค่ะ (ไม่มีใบเสร็จเท่านั้ค่ะ)
    ใส่ได้กับหลายรูปหน้าเลยค่ะ อุปกรณ์มีครบตามรูปเลยค่ะ มีกล่องกระดาษ กล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น Authentic Guarantee Card และ Care Book ค่ะ
    7,500
    บาทค่

*** FINAL PRICE PROMOTION !!!***
    NEW
    CHANEL 5102 SUNGLASSES BIG CC LOGO(พร้อมส่งค่ะ!!!)
    : Black Plastic Frame /Grey Lens with CC Metal Logo on Legs

:
    มีสีดำสีเดียวค่ะ การันตี ว่าใส่ง่าย ใส่ได้ทุกรูปหน้าค่ะ ยกเว้นคนที่รูปหน้ายาวมากๆ แบบกล้วยหอมเท่านั้น ที่แม่ค้าขอไม่แนะนำรุ่นนี้นะคะ เป็นหน้าตัด 90 องศาค่ะ ไม่โค้งติดแก้ม สามารถ นำไปตัดแว่นสายตาได้เลยค่ะ เพราะแว่นหน้าตัดตรงไม่โค้งค่ะ ซู่หลีเองก็เอาไปทำแว่นสายตาใช้เองอยู่อันนึงค่ะ (***สามารถขอดูรูปที่นำไปตัดป็นแว่นสายตาแล้วได้นะคะ***) ราคาทั่วไปในเมืองไทยอยู่ที่ 1x,xxx บาทค่ะ ***Collection 2008 so the case is different from recent models***
    NET@ 2,950 บาทเท่านั้นค่ะ ***ไม่มีอุปกรณ์ใดๆ นะคะ มีแต่ตัวแว่นเท่านั้นค่ะ***
    ***CLEARANCE !!!***
    NEW
    CHANEL 6026B SWAROVSKI CRYSTAL
    : Black Plastic Frame /Grey Lens and Swarovski Crystal on Legs
    : ราคาถูกที่สุดในโลกค่ะ เป็นสินค้า Clearance ค่ะ เป็นของใหม่ & ไม่มีตำหนิค่ะ ที่เมืองไทยรุ่นนี้ยังขายอยู่ได้ที่ 15,xxx บาทค่ะ แต่ซู่หลีขอขายราคาชิวๆ แค่ NET@ 4,420 บาทเท่านั้นค่ะ อุปกรณ์ครบตามรูปแรกเลยค่ะ มี Hard Case ใบการันตี ถุงใส่แว่นตาที่เป็นผ้าเช็ดแว่นในตัวค่ะ***รุ่น นี้ผลิตขึ้นในปี 2005 ซึ่ง Hard Case ของรุ่นนี้ จะมีลักษณะพิเศษแตกต่างจากรุ่นอื่นๆในปีเดียวกัน เพราะเป็นรุ่นที่ตกแต่งด้วยคริสตัลค่ะ (ไม่มีกล่องกระดาษนะคะ)***

HI STREET Link !!!

RAYBAN Aviator, PINK GOLD as shown on AUM
    ***Lens Size 62mm.*** RAYBAN Aviator, GREEN ARISTA GOLD as shown on VICTORIA BECKHAM ***Lens Size 62mm.***
    ***NEW ARRIVAL!!!...MIRROR AVIATOR STYLE***

MARC BY MARC JACOBS
    ONLY 5,900 BTHS ค่ะ***SILVER MIRROR แบบปอยด์ Size 62mm.***LIGHT GOLD MIRROR แบบพลอย Size 62mm.***BLUE/GREEN MIRROR แบบชมพู่ รวมกรอบ Size 64mm.***BLUE SKY MIRROR สีเดียวกันเป๊ะกับ VB SUNGLASSESSize 62mm.***

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2431275

*** ความซื่อตรงต่อลูกค้า เป็นหัวใจสำคัญที่สุดบองแม่ค้าค่ะ ***

ขอขอบคุณพื้นที่ดีๆ จาก SBN และลูกค้าที่น่ารักทุกท่านนะคะ...

Last edited by Zulee; 17-11-12 at 11:09.

Comments from Facebook