รบกวนสอบถามค่ะ โดนเตือนต้องทำไงต่ออ่ะคะ ต้องกลับไปลบอันเดิมมั้ย แล้วต้องทำยังไงอ่ะคะ...
เมื่อวานเบลอลงสินค้าผิดห้อง (ปกติลงทั้งสองห้องเลยค่ะ แต่เมื่อวานเบลอจริงๆ) หลังจากลงไปแล้วซักพักนึง เปิดไปเปิดมาเห็นว่าลงผิดห้องตกใจมากแต่ไม่ทราบวิธีลบทู้ตัวเองอ่ะค่ะ พยายามหาวิธีในฟอรั่มนู่นนี่แต่หาไม่เจอเพราะก็ไม่ค่อยเชี่ยวชาญเท่าไหร่ ด้วยความกลัวโดนหักแต้มมากเลยรีบเข้าไปโพสในทู้ตัวเองอีกทีว่าห้องนี้ลงผิดแต่หาทางแก้ไม่ได้อ่ะค่ะ(คุณเว็บมาสเตอร์สามารถเช็คกลับไปได้นะคะ) เผื่อใครเห็นตอนเข้ามาดูอาจช่วยแนะนำได้บ้าง
แต่วันนี้กลับมาจากทำงานเช็คดู โดนเตือนซะแล้วอ่ะค่ะ รู้สึกเสียใจมากกกก ทั้งที่แสดงเจตนาว่าเราเห็นแล้วว่าผิด เพียงแต่ยังหาวิธีแก้ไม่ได้อ่ะ
จนวันนี้ตอนนี้ก็กำลังพยายามหาอยู่ว่าต้องทำยังไง แต่เสียใจอ่ะค่ะ ไม่ทราบคุณเว็บมาสเตอร์พอจะแนะนำได้มั้ยคะว่าต้องทำไงต่อค่ะ ขอบคุณมากๆเลยค่ะ