Quote Originally Posted by SASSYSAII View Post
แล้วไม่ทราบว่าตรงไหนที่ผิดในกระทู้ เพราะเรื่องนี้เค้าบอกมันผิดอยู่ที่การลงLinkร้านค้า ถ้ามันไม่มีLinkแล้วทำไมถึงโดนกดอ่ะค่ะ >_< ยังงัยรบกวนตรวจสอบหน่อยได้มั๊ยคะ?? อยากจะขอให้คืนaccountให้จริงๆค่าา จริงๆน่าจะดูกันที่เจตนานะคะ เพราะการที่โดนกด6แต้มพร้อมกันโดยที่ไม่ได้รู้เรื่องเลยและไม่ได้เตือนหรือทำอะไรให้รู้ถึงข้อผิดพลาดก่อน แล้วจะปรับปรุงกันได้ยังงัยคะ ยินดีทำตามกฏทุกอย่าง แต่อยากขอคำอธิบายนิดนึงค่ะ ไม่ใช่ว่าเราทำผิดโดนเตือนแล้วก็ยังทำผิดซ้ำซาก ยังงัยรบกวนหน่อยนะคะ
ได้ตรวจสอบแล้วกระทู้ทั้งหมดผิดจริง เนื่องจากข้อตกลงให้มีภาพถ่ายป้ายชื่อมีเพื่อป้องกันการฉ้อโกง และไม่มีเจตนาให้ใช้เพื่อการประชาสัมพันธ์ร้านค้าตนเอง การกระทำดังกล่าวหากให้เราตัดสิน ก็ถือว่าผิดเจตนา ใช้ช่องว่างของระบบเพื่อประโยชน์ของตนลำพัง การที่เพื่อนสมาชิกร่วมกดโหวต JTP นั้น ถูกต้องแล้ว หากเป็นสมาชิกใหม่แนะนำอ่านกระทู้นี้ กระทู้แนะนำสำหรับสมาชิกใหม่และ เก่า ที่ควรรู้ ก่อนใช้ชุมชนแห่งนี้เพื่ออาศัยอยู่ร่วมกัน

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกที่เคารพต่อข้อตกลงในการอาศัยอยู่ร่วมกันในชุมชนแห่งนี้