กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ***เปิดจอง!!!...แว่นตากันแดด MIRROR LENS ก่อนสินค้าเข้าค่ะ***IC BERLIN RAF S. GOLD MIRROR Size 62 (19g.)=IC BERLIN SAMSTAG GOLD MIRROR Size 58 (22g.)=MARC JACOBS BLACK PALLADIUM แบบปอยด์ เป๊ะ!!!=MARC JACOB WHITE SILVER MIRROR / GOLD MIRROR=A-MORIR...

Zulee is offline Trusted Member Master Brandname
    Zulee's Bank Account
    • Bank Account 1: 219X1X3X1X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ***เปิดจอง!!!...แว่นตากันแดด MIRROR LENS ก่อนสินค้าเข้าค่ะ***IC BERLIN RAF S. GOLD MIRROR Size 62 (19g.)=IC BERLIN SAMSTAG GOLD MIRROR Size 58 (22g.)=MARC JACOBS BLACK PALLADIUM แบบปอยด์ เป๊ะ!!!=MARC JACOB WHITE SILVER MIRROR / GOLD MIRROR=A-MORIR...

สินค้าทุกชิ้นรับประกันว่าเป็นของแท้ (AUTHENTIC GOODS ONLY) ถ้าลูกค้าซื้อไปแล้ว ลูกค้าอยากนำเข้าห้อง Catch Fake สามารถทำได้โดยไม่ต้องขออนุญาตจ้าๆๆๆๆๆๆๆ ถ้าพบว่าปลอมคืนเงินค่ะ
    ช่องทางดูรายการสินค้าของร้าน :

LINK HI-End ล่าสุด:
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2431270
    LINK HI-STREET ล่าสุด:

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2431275
    INSTAGRAM:
    ZULEESUNGLASSES
    FACEBOOK:
    www.facebook.com/pages/zuleesunglasses/100004397383539

Regulations
    1.
    มัดจำสินค้า 50% และจ่ายอีกส่วนที่เหลืออีก 50% เมื่อสินค้าพร้อมส่งค่ะ
    2. กรณีจ่ายเต็ม 100% จะมีส่วนลดพิเศษให้ลูกค้าค่ะ

3. FREE !!! ค่าจัดส่ง EMS ค่ะ ให้สิทธิ์สำหรับคนที่ชำระเงินก่อน ใครโอนก่อนได้ก่อนนะคะ
    4.
    ไม่รับเปลี่ยนหรือคืน (ยกเว้นตรวจพบว่าเป็นของปลอมเท่านั้น)
    แม่ค้าสะดวกติดต่อทางมือถือ 085-3202036(24 hrs Whatsapp or LINE) หรือ zuleesunglasses@gmail.com หรือ PM มาก็ได้ค่ะ
    ***NEW !!! COMING SOON***
    +++เปิดจองก่อนสินค้าเข้า จำนวนจำกัดค่ะ+++
    IC Berlin
    RAF S.–GOLD MIRROR (สินค้าเข้า 10th DEC 2012 ค่ะ !!!)
    : Lens Size 62mm. Sun Gold Frame with Gold Mirror Lens/ Clear Colour Nose Pad
    : เป็นแว่นที่มีน้ำหนักสุดๆ ค่ะ น้ำหนักเพียง
    19 กรัมเท่านั้นค่ะ ใส่แล้วเบาสบายมาก คุณภาพระดับ Hi-End ที่ราคาตรงคุณภาพค่ะ Made in Germany เป็นแว่นทรง CLASSIC
    AVIATOR - OVERSIZED STYLEราคาไม่สูงมากมากเกินไป ใส่สบายและอินเทรนด์แบบ MIRROR LENS ค่ะ แม่ค้าชอบมากกกกกกกกกก เพราะใส่สวยและเบามากๆๆๆๆๆ ชิคสุดๆค่ะ เป็น UNISEX STYLE สำหรับรุ่นนี้ ใครชอบแว่น AVIATOR ต้องไม่พลาดรุ่นนี้ค่ะ ราคาในช็อปก็ประมาณ 21,xxx บาท แต่ของในเมืองไทยหายามากกกกกกกกค่ะ ไม่มีคว้าอด หมดแน่นอนค่ะอุปกรณ์มี Hard Case ผ้าเช็ดแว่น Premium Gift และใบ Guanrantee Lens ค่ะ
    >>> ซู่หลีขอขายที่
    12,500 NETบาทเท่านั้นค่ะ

+++เปิดจองก่อนสินค้าเข้า จำนวนจำกัดค่ะ+++
    IC Berlin
    SAMSTAG–GOLD MIRROR (สินค้าเข้า 10th DEC 2012 ค่ะ !!!)
    : Lens Size 58mm. Sun Gold Frame with Gold Mirror Lens/ Clear Colour Nose Pad

: เป็นแว่นที่มีน้ำหนักสุดๆ ค่ะ น้ำหนักเพียง
    22 กรัมเท่านั้นค่ะ ใส่แล้วเบาสบายมาก คุณภาพระดับ Hi-End ที่ราคาตรงคุณภาพค่ะ Made in Germany เป็นแว่นทรง CLASSIC
    AVIATOR - OVERSIZED STYLEราคาไม่สูงมากมากเกินไป ใส่สบายและอินเทรนด์แบบ MIRROR LENS ค่ะ แม่ค้าชอบมากกกกกกกกกก เพราะใส่สวยและเบามากๆๆๆๆๆ ชิคสุดๆค่ะ เป็น UNISEX STYLE สำหรับรุ่นนี้ ใครชอบแว่น AVIATOR ต้องไม่พลาดรุ่นนี้ค่ะ ราคาในช็อปก็ประมาณ 21,xxx บาท แต่ของในเมืองไทยหายามากกกกกกกกค่ะ ไม่มีคว้าอด หมดแน่นอนค่ะอุปกรณ์มี Hard Case ผ้าเช็ดแว่น Premium Gift และใบ Guanrantee Lens ค่ะ
    12,500 NETบาทเท่านั้นค่ะ

MARC JACOBS WHITE PALLADIUM/SILVER MIRROR(สินค้าเข้า 30 พ.ย. ค่ะ !!!)
    : Lens 62mm. White Palladium Frame with Silver Mirror Lens
    : MARC JACOBS แว่นตา
    คุณภาพระดับ Hi-End ที่ราคาตรงคุณภาพค่ะ Made in ITALY เป็นแว่นทรง CLASSIC
    AVIATOR - OVERSIZED STYLEราคากำลังดีสำรับคนที่หาแว่นเลนส์ปรอทสวยๆ ใส่สักอัน รับรองไม่ผิดหวังค่ะ ออกปรอทเงินเลยค่ะ ไม่ใช่เทาปรอท อินเทรนด์แบบ MIRROR LENS ค่ะ แม่ค้าเคยลองแล้วค่ะ สวยมาก ลองบนหน้าให้ลูกค้าดูปั๊ปลูกค้าซิ้อไปเลยค่ะ เลยไม่ได้ถ่าบรูปไว้ ราคาในช็อปก็ประมาณ 11,xxx บาท แต่ของในเมืองไทยหายามากกกกกกกกค่ะ ไม่มีคว้าอดค่ะ อุปกรณ์มี Hard Case ผ้าเช็ดแว่นค่ะ
    8,900 NETบาทเท่านั้นค่ะ

MARC JACOBS
    MATTE GOLD/GREY BRONZE MIRROR(สินค้าเข้า 30 พ.ย. ค่ะ !!!)
    : Lens 62mm. White Palladium Frame with Silver Mirror Lens
    คุณภาพระดับ Hi-End ที่ราคาตรงคุณภาพค่ะ Made in ITALY เป็นแว่นทรง CLASSIC
    AVIATOR - OVERSIZED STYLEราคากำลังดีสำรับคนที่หาแว่นเลนส์ปรอททองสวยๆ ใส่สักอัน ราคาในช็อปก็ประมาณ 11,xxx บาท แต่ของในเมืองไทยหายามากกกกกกกกค่ะ ไม่มีคว้าอดค่ะ อุปกรณ์มี Hard Case ผ้าเช็ดแว่นค่ะ

MARC JACOBS
    BLACK PALLADIUM/DARK GREY(สินค้าเข้า 30 พ.ย. ค่ะ !!!)
    : Lens+Frame Size 62mm. Black Palladium Frame with Dark Grey Lens
    AVIATOR - OVERSIZED STYLEเป็นรุ่นเดียวและสีเดียวกันกับที่คุณปอยด์ใส่ที่เกาะมัลดีฟเลยค่ะ รับรองไม่ผิดหวังค่ะ เลนส์สีเทาเข้มไม่ไล่สีค่ะ ช็อปก็ประมาณ 11,xxx บาท แต่ของในเมืองไทยหายามากกกกกกกกค่ะ ไม่มีคว้าอดค่ะ อุปกรณ์มี Hard Case ผ้าเช็ดแว่นค่ะ

***OPEN TO RESERVE !!!***
    T
    OM FORD EYEGLASSES NIKITA BLACK(สินค้าเข้า 30 พ.. ค่ะ!!!)
    : Black Plastic Frame with Clear Plastic with Tom Ford Logo on Lens
    : อาไปใส่เลนส์สายตา สวย เริ่เ เชิ่ด หยิ่งได้เลยจร้า รับรองว่าเปรี้ยว มั่น เกิด และอินเทรนด์ตลอดกับ CAT STYLE สุดชิค อุปกรณ์มีกล่องกระดาษ กล่องแว่น ฏาร์ด ผ้าเช็ดแว่นค่ะ
    >>> ซู่หลีขอขายที่ 9,800 NETบาทค่ะ
    A-MORIR SUNGLASSES PHILLIPS BLACK(สินค้าเข้า 30 พ.. ค่ะ!!!)
    : Black Plastic Frame with Silver Metal Frame, Decorated by Black Flowers with Grey Shaded Lens
    : สินค้าแบรนด์หายากและรอนานมากมากกกกกกกค่ะ HANDMADE in NY,USA เท่านั้นค่ะ ต้องรอสินค้าไม่ต่ำกว่าสองเดือนถึงได้มาค่ะ PHILLIPS PASTEL ตัวนี้สามารถเอาไปใส่เลนส์สายตาได้นะคะ รับรองว่าเริ่ด เกิด อินเทรนด์สุดๆ อุปกรณ์มีกล่องแว่นและตัวแว่นค่ะ***A-Morir Brand เป็นงานฝีมือที่มี DESIGNED ที่โดดเด่น จุดเด่นของแว่นแต่ละชิ้นจะไม่เหมือนกับแบรนด์อื่น ขอบอกว่าแบรนด์นี้เป็นอะไรที่ UNIQUE สุดๆ ค่ะ***
    >>> ซู่หลีขอขายที่ 8,900บาทค่ะ

A-MORIR SUNGLASSES CASS PASTEL(สินค้าเข้า 30 พ.ย. ค่ะ!!!)
    : Black Plastic Frame, Decorated by Gold Metal Flowers with Grey Lens
    : สินค้าแบรนด์หายากและรอนานมากมากกกกกกกค่ะ HANDMADE in NY,USA เท่านั้นค่ะ ต้องรอสินค้าไม่ต่ำกว่าสองเดือนถึงได้มาค่ะ MCDOWAL GOLD ตัวนี้รับรองว่าหรู เริ่ด เกิด และอินเทรนด์สุดๆ อุปกรณ์มีกล่องแว่นและตัวแว่นเท่านั้นนะคะ สำหรับแบรนด์นี้ค่ะ***A-Morir Brand เป็นงานฝีมือที่มี DESIGNED ที่โดดเด่น จุดเด่นของแว่นแต่ละชิ้นจะไม่เหมือนกับแบรนด์อื่น ขอบอกว่าแบรนด์นี้เป็นอะไรที่ UNIQUE สุดๆ ค่ะ***
    >>> ซู่หลีขอขายที่ 12,500าทค่ะ
    A-MORIR SUNGLASSES LORNA GOLD(สินค้าเข้า 30 พ.. ค่ะ!!!)
    : Black Plastic Frame, Decorated by Gold Flowers with Grey Lens
    : สินค้าแบรนด์หายากและรอนานมากมากกกกกกกค่ะ HANDMADE in NY,USA เท่านั้นค่ะ ต้องรอสินค้าไม่ต่ำกว่าสองเดือนถึงได้มาค่ะ LORNA GOLD ตัวนี้รอนานที่สุด เพราะขาดอะไล่ในการผลิตไปนานมากและมีแค่ตัวเดียวค่ะ อีกตัวยังอยู่ในการผลิตอยู่ รับรองว่าเริ่ด เกิด อินเทรนด์สุดๆ อุปกรณ์มีกล่องแว่นและตัวแว่นค่ะ***A-Morir Brand เป็นงานฝีมือที่มี DESIGNED ที่โดดเด่น จุดเด่นของแว่นแต่ละชิ้นจะไม่เหมือนกับแบรนด์อื่น ขอบอกว่าแบรนด์นี้เป็นอะไรที่ UNIQUE สุดๆ ค่ะ***
    >>> ซู่หลีขอขายที่ 12,000บาทค่ะ

A-MORIR SUNGLASSES LUSH(สินค้าเข้า 30 พ.. ค่ะ!!!)
    : Black Plastic Frame, Decorated by Multilayer Swarovski Crystal with Each Chain on Legs /Grey Lens
    : สินค้าแบรนด์หายากและรอนานมากมากกกกกกกค่ะ HANDMADE in NY,USA เท่านั้นค่ะ ต้องรอสินค้าไม่ต่ำกว่าสองเดือนถึงได้มาค่ะ LUSH ตัวนี้รอนานค่ะ กว่าจะได้เล่นเอาเหนื่องค่ะ ยูนิคสุดๆ ที่มีสายห้อยลงนี่แหละค่ะ โอ๊ยยยยย!!! เริ่ด เกิด อินเทรนด์สุดๆ อุปกรณ์มีกล่องแว่นและตัวแว่นค่ะ***A-Morir Brand เป็นงานฝีมือที่มี DESIGNED ที่โดดเด่น จุดเด่นของแว่นแต่ละชิ้นจะไม่เหมือนกับแบรนด์อื่น ขอบอกว่าแบรนด์นี้เป็นอะไรที่ UNIQUE สุดๆ ค่ะ***
    >>> ซู่หลีขอขายที่ 12,500 NETบาทค่ะ

A-MORIR SUNGLASSES MCDOWAL GOLD(สินค้าเข้า 30 พ.. ค่ะ!!!)
    : Black Plastic Frame, Decorated by Gold Flower Metal /Grey Lens
    : สินค้าแบรนด์หายากและรอนานมากมากกกกกกกค่ะ HANDMADE in NY,USA เท่านั้นค่ะ ต้องรอสินค้าไม่ต่ำกว่าสองเดือนถึงได้มาค่ะ MCDOWAL เป็น Cat Eyes ที่ใส่ง่ายและขายดีที่สุดในบรรดา Cat Eyes ของ A-Morir ค่ะสวย เชิ เริ่ด เกิด อินเทรนด์สุดๆ ต้องตัวนี้เลยค่ะ อุปกรณ์มีกล่องแว่นและตัวแว่นค่ะ***A-Morir Brand เป็นงานฝีมือที่มี DESIGNED ที่โดดเด่น จุดเด่นของแว่นแต่ละชิ้นจะไม่เหมือนกับแบรนด์อื่น ขอบอกว่าแบรนด์นี้เป็นอะไรที่ UNIQUE สุดๆ ค่ะ***
    >>> ซู่หลีขอขายที่ 9,500บาทค่ะ

A-MORIR SUNGLASSES LENA SILK(สินค้าเข้า 30 พ.. ค่ะ!!!)
    : Black Plastic Frame, Decorated by Multilayer Swarovski Crystal with Each Chain on Legs /Grey Lens
    : สินค้าแบรนด์หายากและรอนานมากมากกกกกกกค่ะ HANDMADE in NY,USA เท่านั้นค่ะ ต้องรอสินค้าไม่ต่ำกว่าสองเดือนถึงได้มาค่ะ LENA SILK ตัวนี้แม่ค้าชอบมากค่ะ Design ได้หรูเริ่ ได้ใจคนรักแว่จิงๆ ทั้งหรู ทั้งเริ่ดแบบนี้ เกิด และอินเทรนด์สุดๆ อุปกรณ์มีกล่องแว่นและตัวแว่นค่ะ***A-Morir Brand เป็นงานฝีมือที่มี DESIGNED ที่โดดเด่น จุดเด่นของแว่นแต่ละชิ้นจะไม่เหมือนกับแบรนด์อื่น ขอบอกว่าแบรนด์นี้เป็นอะไรที่ UNIQUE สุดๆ ค่ะ***
    >>> ซู่หลีขอขายที่ 11,500บาทค่ะ

A-MORIR SUNGLASSES LANA GOLD(สินค้าเข้า 30 พ.. ค่ะ!!!)
    : Black Plastic Frame, Decorated by Gold Flower /Grey Lens
    : สินค้าแบรนด์หายากและรอนานมากมากกกกกกกค่ะ HANDMADE in NY,USA เท่านั้นค่ะ ต้องรอสินค้าไม่ต่ำกว่าสองเดือนถึงได้มาค่ะ LANA GOLD ตัวนี้เป็น Cat Eye อีกตัวที่ใส่ง่ายมากค่ะ Design ใส่ได้ทุกรูปหน้าเลยค่ะ ทั้งหรู ทั้งเริ่ดแบบนี้ เกิด และอินเทรนด์สุดๆ อุปกรณ์มีกล่องแว่นและตัวแว่นค่ะ***A-Morir Brand เป็นงานฝีมือที่มี DESIGNED ที่โดดเด่น จุดเด่นของแว่นแต่ละชิ้นจะไม่เหมือนกับแบรนด์อื่น ขอบอกว่าแบรนด์นี้เป็นอะไรที่ UNIQUE สุดๆ ค่ะ***
    >>> ซู่หลีขอขายที่ 9,500บาทค่ะ

*** ความซื่อตรงต่อลูกค้า เป็นหัวใจสำคัญที่สุดบองแม่ค้าค่ะ ***

ขอขอบคุณพื้นที่ดีๆ จาก SBN และลูกค้าที่น่ารักทุกท่านนะคะ...

Last edited by Zulee; 19-11-12 at 18:47.

Comments from Facebook