กติกาเล็กน้อย นะคะ

สนใจสินค้าชิ้นไหน ติดต่อได้ทาง PM หรือ e-mail นะคะ kayswift66@hotmail.com
e-mailจะเร็วกว่านะคะ
ขอให้สิทธิ์ กับผู้ที่พร้อมโอนก่อนนะคะ
ราคาต่อรองได้ตามแต่ใจต้องการ แต่ขอขายให้กับผู้ที่ให้ราคาดีที่สุดละกันนะคะ
สินค้าจะถูกส่ง ในวันถัดไปหลัง CF นะคะ ถ้าต้องการรับสินค้าด้วยตนเองสะดวก สีลม และ
เจริญนคร นะคะ

ENJOY SHOPPING KA !

เป้ LV MONOGRAM
ขอขายที่ 7,500 บาท นะคะ
ราคาขายตามสภาพเลยนะคะ มีรอยหยดน้ำบ้าง ไรบ้าง เพราะใช้งานแต่สภาพน้องเป๋ายังสมบูรณ์ อยู่มากๆ ถ้าเทียบกับการใช้งานค่ะ มีแต่ตัวน้องเป๋านะคะ
สีของ canvas สวยเสมกันทั้งใบนะคะ

LV MONO BIG BUCKET
ขอขายที่ 5,500 บาท นะคะ
ขายราคาตามสภาพอีกเช่นเดียวกัน ค่ะ ภายในน้องเป๋า สะอาดมากๆ ค่ะส่วนด้านนอกมีรอย ตามการใช้งานนะคะไม่มีใบลูกนะคะ

GUCCI
ขายราคากันเอง ละกันนะ 1,500 บาท นะ นะ

"THANKS FOR SBN NAKA"