กติกาทั่วไปคร่า

1. สงวนสิทธิ์ให้กับผู้ที่โอนเงินเต็มจำนวนก่อนนะคะ
2. ซื้อสินค้าแล้ว ไม่รับคืนค่ะ แท้แน่นอน ราคาเหมาะสมกับคุณภาพแล้วค่ะ เข้าห้องตรวจสอบได้เลยค่ะ
3. cf แล้ว รบกวนโอนภายใน 24 ชม. (โอนเช้า ส่งสาย/โอนบ่าย ส่งเย็น/โอนเย็น ส่งเช้าวันรุ่งขึ้นค่ะ) มิเช่นนั้นถือว่า cc อัตโนมัติค่ะ
4. ส่ง EMS ฟรี ทั่วประเทศไทย ส่งปุ๊บ ให้ Tracking No. ตามเส้นทางที่ติดต่อค่ะ
5. มีบัญชี ธ.กรุงศรีอยุธยา ต่างจังหวัด (ขออภัยในความไม่สะดวกค่ะ)
6. ติดต่อได้ทาง e mail :
nunink2255@gmail.com หรือ pm.(จะได้มีหลักฐานการพูดคุยค่ะ) หรือ pin BB 25F95196 (ไม่เล่น whatsapp ค่ะ ขออภัยค่ะ) ไม่สะดวกรับโทรศัพท์ค่ะ
7. สอบถามได้นะคะ จะพยายามออนไลน์ให้บ่อยๆ(ปกติทำงานหน้าคอมพ์ค่ะ) แอดพินแล้วลบได้เยยนะคะ เพราะจะบรอดไร้สาระบ่อยมาก ฮ่าๆๆๆ

LV Speedy mono 30 ( used )

ไม่ต้องมีคำบรรยายใดๆให้ลึกซึ้งค่ะ กับใบนี้ ถือเป็นยาสามัญประจำตู้ที่สาวๆต้องมีติดไว้ กับราคาเบา เบา
15,900 บาท เหลือเพียง 14,900 บาท
Date code ชัดๆไม่หมกเม็ด
Cowhide สวยเสมอกันทุกสเต็ป (ปกติใส่หูถักไว้ค่ะ)
ภายใน สะอาด โอ่อ่า น่าใช้ (อิอิอิอิอิ)
ดูภาพให้ชัดๆได้ทุกมุมนะคะ
อุปกรณ์ มีแต่น้องเป๋านะคะ เดวหาถุงผ้าสวยๆให้แทนคร่า
แถมฟรี!!!!!!!!!!!! ผ้าผูกผม LANCEL สีสันสไตล์ Hermes เอาไว้ผูกผมวันชิลด์ๆคร่า อิอิอิอิอิ

LV Chantilly mono ( used )

เอาไว้ให้ลูกสาวสะพายเก๋ๆ คู่กับคุณแม่ค่ะ ใบขนาดน่ารัก size ~ 7.5x10.5" ใหญ่กว่า wallet แถมมีสายสะพาย แต่ถูกกว่าหลายเท่าค่ะ สภาพไม่เยินนะคะ สายยังปิ๊งๆไม่หมองคล้ำคร่า
ช่องซิปภายใน เหนียวแล้วค่ะ แต่ไม่มีผลต่อการใช้งานนะคะ(เพราะปกติก้อไม่ได้ใช้ ฮ่าๆๆๆ) เบาเบากับราคา
8,900 บาท เหลือเพียง 6,900 บาท
อุปกรณ์ มีแต่น้องเป๋าคร่า เดวหาถุงผ้าอื่นแทนนะคะ
แต่เดี๋ยวก่อน !!!! แถมกันไปฟรีๆๆๆ กับผ้าเช็ดหน้า CD ลายคุณหนู ผืนสีขาวบางเบามีดอกไม้สีชมพูไว้ให้คุณลูกซับเหงื่อ เวลาเดินตามคุณแม่ไปช็อปปิ้ง คริคริคริ~~

GUCCI mini vintage ( used )

สีสันร่องรอยประสบการณ์(บ้างอารายบ้าง) ภายในซับลอกแล้วค่ะ ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ เพราะภายนอกยังดู cool cool ถือในวันสบายๆไปจ่ายตลาด อตก. เริ่ดๆชิลด์ๆได้เล้ยค่ะ ขนาดเล็กกระทัดรัด (เล็กกว่า speedy 25 นิดๆ) คล่องตัวมากมาย สบายๆกับราคา
4,900 บาท เหลือเพียง 3,900 บาท
อ่าฮ้า~~เจ้าอื่น condition c- ยังแพงกว่านี้เยยคร่า(แอบไปดูมา 55555+)
อุปกรณ์ มีแต่น้องเป๋าคร่า เดวเอาถุงผ้าอื่นแทนนะคะ
แถมด้วยคร่า แถมผืนใหญ่ไปเล้ยคร่า!!!!!!ฟรีๆ ให้ vintage ทั้งตัวซะใจเจงๆ กับผ้าคลุมไหล่ (คลุมไหล่นะคะ ใหญ่กว่าสองผืนแรกค่ะ) ของ Jim Tomson ผ้าสีครีมฟ้าลวดลายดอกไม้ น่าร้ากกก อ้ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ ชาว SBN ทุกท่าน ^______^
ราคาต่อรองได้ค่ะ
ผ้าที่แถม รับประกันว่าแท้ค่ะ แนะนำให้ซักก่อนใช้นะคะ เพราะเก็บไว้นานแล้วค่ะ