ผ่อนได้นะคะ ถ้าสนใจลองคุยกันก่อนค่าา

มีกติกาสากลนิดนึงนะคะ ขอความกรุณาช่วยคิดดีๆก่อนตกลง CF นะคะ ถ้าตัดสินใจ CF แล้วห้าม CC ห้ามหายนะคะ T_T ช่วยคิดดีๆก่อน CF นะคะ แล้วหลังการขายจะไม่รับแลกหรือคืนนะคะ เพราะฉะนั้นขอรูปเพิ่มได้ สงสัยอะไรถามได้ จะตอบแบบจริงใจเลยค่ะ ไม่หลอกขายแน่นอน ใครที่เป็นลูกค้ากันมาจะทราบว่าแม่ค้าใจดีนะคะ ต่อได้ถ้าไม่ถึงขนาดเลือดตกยางออกก็ขายกันไปเลยค่ะ แต่เวลาต่อเนี่ยถ้าเป็นไปได้ อยากให้บอกราคาที่อยากได้มาเลย แบบเป็นราคาที่จะซื้อจิงๆนะคะ เพราะแอบท้อใจเวลามีคนถามมาลดได้เท่าไหร่ๆ ไม่ได้จะซื้อแต่แค่อยากรู้ราคาอ่าค่ะ แบบว่าตอบไปเยอะๆแล้วไม่ซื้อ มานท้อแท้หน่ะค่ะ T_T

รับประกันของแท้นะคะ สามารถนำภาพไปตรวจสอบที่ใดก็ได้โดยไม่ต้องขออนุญาต
ถ้า สนใจติตต่อทาง pm หรือemail: octin2octin@gmail.com whatsapp/line/sms 085-131-55oo (ไม่สะดวกรับโทรศัพท์ค่ะ)
ถ้าชอบลองคุยกันก่อนนะคะ

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

NEW 2012 PROENZA SCHOULER PS11 MINI CLASSIC TEXTURED LEATHER in Black

มาใหม่รุ่นฮิตค่ะ หนังแบบใหม่ และหมุดเหล็กแบบใหม่เป็นสีดำ ราคาในชอปแพงกว่ารุ่นเดียวกันหนังธรรมดานิดนึงด้วยค่ะ

ขาย 56,500 บาท

ใบนี้ของคุณอั้มก็เป็นไซส์เดียวกันค่ะ PS11 mini classic

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

NEW 2012 PROENZA PS1 Medium in RASPBERRY

สีใหม่ซีซั่นล่าสุดค่ะ

ขาย 48,500 บาท

NEW 2012 PROENZA PS1 Medium in ORANGE

NEW 2012 PROENZA PS1 Medium in SKY BLUE

NEW 2012 CHLOE PARATY Medium TUTU >>>

สีใหม่ของปีนี้ค่ะ น่ารักหวานมากๆ เป็นสีครีมออกเหลืองพาสเทล เหมือนสีไอศครีมวนิลา มีตำหนิตรงสายนิดนึงค่ะดูรูป

ขาย 50,500 >> ลดเหลือ 47,500 >> ลดอีก 44,900 บาท

NEW 2012 CHLOE PARATY Mother of Pearl Medium

มาใหม่อีกสีค่ะ สี Mother of Pearl ค่า สีออกขาวอมนู้ดนิดๆ ไม่ขาวซะทีเดียว แต่ก็อ่อนกว่าสี tutu อีกใบที่ขายอยู่ค่ะ เดี๋ยวจะถ่ายรูปเทียบสีให้นะคะ

ขาย 50,500 >> ลดเหลือ 48,500 >> ลดอีก 45,900 บาท

Large YSL Clutch in Steel Grey Textured Metallic Leather

รุ่นนี้จากอเมริกาค่ะ หนังสวยมากๆ และราคาแพงกว่าหนังเมแทลิกปกติ ไม่แน่ใจว่าฝั่งยุโรปมีขายมั้ยนะคะเพราะไม่เห็นในเว็บไซท์ หนังเป็น texture สวยจริงค่ะ!! หายากนะคะ ใบนี้ถ้าถูกใจรีบจับจองค่าาา

ขาย SOLD บาท

NEW 2012 Balenciaga Rose Gold Giant 12 City Red Poppy

ขาย 55,000 >> ลดเหลือ 53,500 บาท

Marc Jacobs

ใบกำลังดีค่ะ ไม่เล็กไม่ใหญ่เกินไป
ขาย 25,500 >> ลดเหลือ 20,900 บาท

NEW 2012 BALENCIAGA Giant 12 Envelope Clutch

ของใหม่อุปกรณ์ขาดหนังตัวอย่างมาจากชอปค่ะ ขายราคาพิเศษเลยค่ะ ใครได้ไปคุ้มมากๆ

ขาย 29,500 >> ลดเหลือ 27,500 >> ลดอีก 26,000 บาท

USED 2011 BALENCIAGA POMPON Old Rose

เป็น Used นะคะ มีร่อยรอยการใช้งานบ้าง รอยคล้ำตามมุมกระเป๋า หูดำขึ้นหน่อย ไม่มีรอยถลอก โดยรวมยังสวยอยู่ สีหวานน่ารักสุดๆ สภาพให้ B ถึง B+ ค่ะ อุปกรณ์ครบค่ะ

ขาย 38,000 บาท >> ลดเหลือ 36,900 >> ลดอีก 33,500 บาท

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

MARC JACOBS CECILIA

เป็น used ค่ะ มีตำหนิร่องรอยการใช้งานตามภาพ อุปกรณ์มีแต่ถุงผ้าค่ะ ไม่มีการ์ด

ขาย 24,000 บาท ลดเหลือ 22,000 >> ลดอีก 14,900 บาท

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

BALENCIAGA AMETHYST DAY 08

SOLD บาท

MARC JACOBS RIO

สี coral ออกแดง ใบนี้สภาพเก่ากว่าใบข้างบนพอได้เลย หนังนิ่มกว่า ตำหนิเยอะกว่า ตามมุมกระเป๋า หู ตัวกระเป๋า สภาพพอใช้- ค่ะ
มาแต่กระเป๋าไม่มีการ์ดและถุงผ้าค่ะ

ขาย 22,500 บาท>> ลดเหลือ 12,500 บาท>> ลดอีก 8,900 บาท!!!

ขอบคุณ พื้นที่ดีๆของ SBN ค่ะ