TM:******YSL downtown+Balenciaga CITY/Wallet/Bracelet+Chanel Reissue********

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1
    oooosom is offline Trusted Member Master Brandname
    oooosom's Bank Account
    • Bank Account 1: 059X8X4X3X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM:******YSL downtown+Balenciaga CITY/Wallet/Bracelet+Chanel Reissue********

ของทั้งหมด (ยกเว้น chanel) ส่งจากอังกิดได้เลยแต่อาจจะเสี่ยงโดนภาษี แต่จะเขียนหน้ากล่องว่า gift แล้วลดราคาของลงค่ะ หรือจะรอรับของที่เมืองไทยได้วันที่ 20 ธันวาค่ะ

1.YSL small downtown ใช้ไปสองครั้งค่ะ สีเทาเงิน ขนาด 10"Wx11¾"Hx8"D ซื้อจาก new york ค่ะ มีถุงผ้าแล้ว tag ครบค่ะ ขาย 31500 ค่ะ

2.Balenciaga City Charbon 2009 ของใหม่เอี่ยมค่ะ อุปกรณ์ครบ ถุงผ้า กระจก tassels การ์ดทุกอย่างและมีใบเสร็จให้ด้วยค่ะ ใบนี้หนังแตกสวยมากค่ะ 445000 ค่ะ

3.Balenciaga money wallet สี Galet เปนสีเทาบนน้ำตาลอ่อนๆค่ะ ของใหม่ อุปกรณ์ครบ กล่อง ถุงผ้า การ์ดทุกอย่างและมีใบเสร็จให้ด้วยค่ะ ขาย 20000

4.Balenciaga Cuff Leather Bracelet สี Rasin มีขนาดเดียวนะคะ ราคา 8200 ค่ะ

5. Chanel Reissue 2.55 metallic 226 ปี 2008 สีเงินค่ะ ออกขาวมุกๆเงินๆค่ะ มีอุปกรณ์ครบแต่ไม่มีกล่องนะคะ สภาพโดยรวมดีค่ะ size 11 "x 7" x 3.5" มีร่องรอยการใช้งานบ้างนะคะ ขาย 81000 ค่ะ

ให้สิทธิ์คนโอนก่อนถ้าจองต้องโอนภายในวันที่จองนะคะ สะดวกติดต่อทาง
    email หรือ PM ก้อได้ค่ะ
    จะจัดส่งหลังการโอนเงินเสร็จสมบรูณ์และเช็คว่าเข้าบัญชีเรียบร้อยแล้วเท่านั้นนะคะ
    ขอโอนเงินเท่านั้นนะคะ ไม่นัดเจอแล้วจ่ายค่ะ
    ไม่สะดวกนัดดูของนะคะ ขอส่งไปรษณีย์ ems อย่างเดียวค่ะ ส่งฟรีค่ะ

โอนเงินผ่านทาง
    ธนาคารกสิกรไทย สาขาเอกมัย ประเภทออมทรัพย์
    ชื่อ จุฑามาศ สุขุมวิทยา
    เลขที่ 059-2-88453-4

Thank you SBN mak mak ka
    Last edited by oooosom; 01-12-09 at 04:04.

Comments from Facebook